มงคลวัตถุปี 51 : พระขุนแผนพรายกุมาร.!!! หลวงปู่ชื่น ติคญาโณ วัดตาอี จ.บุรีรัมย์

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 6 มกราคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Mx_GuS

Mx_GuS สมาชิกใหม่

11 กรกฎาคม 2008
    โอนเงินไปเรียบร้อยเเล้วครับผม

450+50 500บาทครับ

ที่อยู่กับสลิป

pmไปน่ะครับ

ขอบพระคุณครับ

2. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    *-* เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรม ที่ได้ทำการโอนเงินมาบูชา "พระขุนแผนพรายกุมาร ตำรับเขมรโบราณ" ขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ แห่งวัดบ้านตาอี จ.บุรีรัมย์ จากคุณ เนติมา แซ่ตั้น จ.กรุงเทพ, คุณ สรศรี ศรีสุมะ จ.กรุงเทพ, คุณ พุทธนิรันดร์, คุณ Mx_GuS, วันนี้กระผมได้ทำการจัดส่งพระให้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบพระคุณมากครับ *-* thaiput007@hotmail.com

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 กรกฎาคม 2008
  3. k_kom

k_kom Active Member

เรียนคุณ thaiput ครับผมขอบูชาพระขุนแผนพรายกุมาร ตำรับเขมรโบราณ" ขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ แห่งวัดบ้านตาอี จ.บุรีรัมย์ จำนวน1 องค์ครับ โอนเงินให้วันพรุ่งนี้ครับ จำนวน450+50=500 บาทครับ
    ขอบคุณครับ

4. thaiput

*-* รับทราบครับ แล้วพรุ่งนี้จะทำการจัดส่ง พระขุนแผนพรายกุมาร ตำรับเขมรโบราณ" ขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ แห่งวัดบ้านตาอี จ.บุรีรัมย์ ไปให้นะครับ ขอบพระคุณมากครับ *-* thaiput007@hotmail.com โทร. 084-6245007

5. k_kom

เรียนคุณthaiputครับ

ผมได้โอนเงินในการบูชา พระขุนแผนพรายกุมาร ตำรับเขมรโบราณ" ขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ แห่งวัดบ้านตาอี จ.บุรีรัมย์ ทีแรกว่าจะโอนให้พรุ่งนี้แต่อยากชมบารมีขององค์หลวงปู่เร็วๆก็เลยโอนให้วันนี้ครับ รายละเอียดทางpmครับ

6. BlueBlur

BlueBlur เป็นที่รู้จักกันดี

26 มิถุนายน 2008
    ประสบการณ์สดๆ ของผมเลยพี่ออย แฟนเก่าผมกลับมาืคืนดี เหตุเพราะเมื่อก่อนทำเจ้าชู้เยอะั อิอิ ได้มาเจอเขาเมื่อไม่กี่วันนี้ แขวนพระหลวง (ขุนแผนพรายกุมาร)ปู่ชื่นเดี่ยวเลย แล้วอธิฐานในใจ ขอให้เขากลับมารักเรา คุยกะเรา ไม่เกิน 2 วัน เขาโทรมาหา เป็นห่วงเป็นใย แล้วตอนนี้ก็กลับมาคบกัน เข้าใจกันดีแล้วครับ ตอนนี้ดีใจมากๆ ขอบคุณพี่ออยมากครับที่แนะนำสิ่งดีๆให้ ....รักเดียวใจเดียวดีที่ซู๊ด !!! ต่อไปจะไม่เจ้าชู้อีกแล้วค่าบ ตอนนี้รอขุนแผนนาคเกี้ยวกะ ตุ๊กตามหาเสน่ห์ อิอิ

7. พุทธนิรันดร์

พุทธนิรันดร์ เป็นที่รู้จักกันดี

25 มิถุนายน 2007
    โมทนาด้วยครับ

8. tuaang

tuaang เป็นที่รู้จักกันดี

[​IMG] สาธุ ครับ

9. robotboy

robotboy เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2008
    บูชา 1องค์ครับ
    โอนเงินแล้วจะ pm ไปบอกครับ

คุณออย ตอนนี้มีกุมารของหลวงปู่เหลือซักรุ่นมั้ยครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 กรกฎาคม 2008
  10. Mx_GuS

Mx_GuS สมาชิกใหม่

11 กรกฎาคม 2008
    ได้รับพระขุนเเผนเเล้วครับ
    ขอบใจพี่thaiput007มากน่ะครับ

วันหลังจะอุดหนุนใหม่น่ะครับ

ขอบพระคุณมากครับผม

11. BlueBlur

BlueBlur เป็นที่รู้จักกันดี

26 มิถุนายน 2008
    ได้รับพระแล้วครับ ขอบคุณพี่ชายที่แสนดีครับ

12. k_kom

ได้รับพระแล้วครับขอบคุณพี่อรรถพลมากครับ

13. พุทธนิรันดร์

พุทธนิรันดร์ เป็นที่รู้จักกันดี

25 มิถุนายน 2007
    ได้รับพระแล้วครับ แล้วก็รีบติดจีวรและพระเกศาทันที วันหลังจะถ่ายรูปให้ดูครับเกศาที่ให้มามีเส้นใสเหมือนแก้วเยอะมากเลยครับ

14. thaiput

*-* เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรม ที่ได้ทำการโอนเงินมาบูชา "พระขุนแผนพรายกุมาร ตำรับเขมรโบราณ" ขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ แห่งวัดบ้านตาอี จ.บุรีรัมย์ จาก คุณ Jirang<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_", true); </SCRIPT> วันนี้กระผมได้ทำการจัดส่งพระให้เรียบร้อยแล้วครับ ขอบพระคุณมากครับ *-* thaiput007@hotmail.com

15. คนไกลวัด

คนไกลวัด เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2008
    ลำดับที่98 ขอส่งซองวันจันทร์นะครับ ส่งไม่ทันครับ ขอบคุณครับ

16. คนไกลวัด

คนไกลวัด เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2008
    ตายแล้ว โพสผิดหน้า ขออภัยครับ

17. robotboy

robotboy เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2008
    โอนแล้วนะครับ
    รายละเอียดกับที่อยู่ อยู่ใน pm นะครับ

ขอบคุณครับ

18. thaiput

*-* รับทราบการโอนเงินทั้งหมดครับ และวันนนี้กระผมได้ทำการจัดส่งพระขุนแผนพรายกุมาร (ตำรับเขมรโบราณ) ขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่ชื่น ติคญาโณ แห่งวัดบ้านตาอี ไปให้คุณ robotboy และคุณ ยศวี ใจสุทธิ จ.จันทบุรี ไปให้เป็นพัสดุแบบอีเอ็มเอสเรียบร้อยแล้วครับ ขอบพระคุณมากครับ *-* thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007

19. มโนนโม

มโนนโม เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบูชา 1 องค์ครับ
    โอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบครับ

20. มโนนโม

มโนนโม เป็นที่รู้จักกันดี

ผมได้โอนเงิน บูชาพระขุนแผนพรายกุมารแล้วครับ
    จำนวน 500.11 บาท
    วันนี้ เวลาประมาณ 11.00 น.
    รายละเอียดผมแจ้งไว้ในอีเมล์นะครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้