ภาระกิจ ล่า ไอ้ทิดอุทัย สามจ้อย สุดขอบโลก โดย ปู่ Nine

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย Kamen rider, 21 มกราคม 2005.

1. Tom

Tom เป็นที่รู้จักกันดี

ยิ่งอ่านยิ่งสรุปได้ว่า คุณอุทัยแกไม่ได้เป็นอะไรอย่างที่แกกล่าวอ้างเลย จะเป็นได้เพียงอย่างเดียวคือ"คนบ้า" หรือเบาลงมาหน่อยก็คือ คนที่มีอาการป่วยทางจิต ที่แกกล้าบอกชื่อ เอาตำแหน่งหน้าที่การงาน มารับประกันการปรามาสทั้งพระรัตนตรัยและพระมหากษัตริย์ โดยไม่กลัวอะไร มันก็แน่นอนอยู่แล้ว คนบ้าไม่สามารถดำเนินคดีตามกฎหมายได้ แต่ไม่ใช่ว่าจะมีอิสระนะ ยังไงก็ต้องโดนกักบริเวณในที่ๆควรอยู่ คือ สถานบำบัดอาการทางจิต หนีออกมานานแล้ว กลับเข้าไปได้แล้วมั้งคุณอุทัย

ยิ่งอ่านยิ่งไม่แน่ใจ ว่าแกชื่ออุทัย สามจ้อย พนักงานกสท.บ้าบออะไรจริงหรือเปล่า หรือแกคิดไปเองว่าชื่ออุทัย สามจ้อย เหมือนที่แกคิดว่าแกเป็นโน้นเป็นนี่ก็ไม่รู้

2. Tom

Tom เป็นที่รู้จักกันดี

ไปจริงๆน้า อย่าหลอกกันน้า

3. ขอแจมนิดคับ

ขอแจมนิดคับ บุคคลทั่วไป

ของแจมนิดนะครับ ตงฟางปุกป้าย เท่าที่จำได้จะเป็นฉายานะ แปลเป็นไทยว่า บูรพาไม่แพ้นะครับ แล้วมันจะเกี่ยวกับ เจ้าแม่กวนอิมได้ไง

4. Kamen rider

Kamen rider เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    3
    มาแล้ว ครับ กลับมา แล้ว วันนี้ ทิดแก ปั่นไป 10 กว่า กระทู้ อลังการ ละลานตา มาก

5. undeath13

undeath13 เป็นที่รู้จักกันดี

13 กุมภาพันธ์ 2005
    ข้า มารฟ้า ที่6 จะคอยติดตามแกไปชั่วกัป แฮ่!!

มาฟ้าที่ 6มวลชน

6. undeath13

โอ ทั่น ปู่nine ข้อมารฟ้าที่6 ขอร่วมเปนแรงให้กับท่าน

7. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

ยินดีต้อนรับแฟนหมัดๆมวยทุกท่าน ที่ติดตามการดวลหมัดอัดศอก ระหว่างมวยคุ่เอก รุ่นโอเวอร์เวจในทุกๆนัด

วันนี้คนพากษ์ศึกดวลเข่าเจ้าประจำเกิดหัวใจวายเข้าห้องไอแค๊กๆกระทันหัน โปรโมเตอร์กลัวงานกร่อยจึงจับ ยายผีป่า จอมเพี้ยน มาช่วยพากษ์ข้างเวที เพื่อสร้างบรรยากาศให้น่าติดตามยิ่งขึ้น ขณะนี้เป็นศึกสามรุมสอง ฝ่ายแดงคือ Undeath 13 สิงห์เมืองบัว แตะมือกับ NiNe สิงห์เมืองแป๊ะ ปะทะัั ฝ่ายน้ำเงินคือ อารยเมตตรัยพุทธเจ้า สิงห์บางจ้อย ที่แตะมือกับนักมวย ที่ไม่เคยชอบขี้หน้ากันนัก เพราะต่างยังแย่งกันเป็นเจ้าสังเวียนเอก หากไฟท์ล้างตานี้จำต้องแสร้งแตะมือสลับกันขึ้นชกกับฝ่ายแดงที่กล่าวไว้คือTelwadaสิงห์ป่าเหนือกับCatwate เสือที่ลุ่ม

ไฟท์นี้ไม่ธรรมดาแน่ๆ ยายผีป่ากล้า เอาความสวยเพี้ยนๆ รับประกันความผิดหวัง อีกไม่กี่นาทีช่วงเวลาของความระึทึกที่ทุกท่านรอคอยกำลังจะเริ่มขึ้นแล้วค่ะท่าน

พี่เลี้ยงช่วยเช็ดน้ำที่พื้นให้ด้วย กลัวนักมวยลื่นหัวทิ่มตายก่อนการชก!

ขณะนี้นักมวยกำลังไหว้ครุตามธรรมเนียม ยายผีป่า ขอกินหมากรอสักพักนะเจ้าค่ะ

อ้อ...ขอประกาศข่าวด่วน!!! นักมวยฝ่ายน้ำเงินเกิดเกี่ยงกันขึ้นชก งอนกันไปแล้ว ทำให้ฝ่ายน้ำเงินเหลือเพียง อารยเมตตรัยพุทธเจ้า สิงห์บางจ้อย คนเดียวที่ยังขอทนล้างตา แม้ว่าใจเริ่มถอดแล้ว เอ้า!...งานนี้ห้ามมีการวางยานะเจ้าคะ

กรรมการหายไปไหนเนี่ย?... ว้า.. ไม่มีการวางแผนงานให้ดีก่อนจัดไฟท์ ขายตั๋วเลยนะทีมงานเนี่ย ...ไปเชิญค่ายมวย *นานาชาติ ศิษย์ยอดธง* ที่พัทยามาจัดให้ดีกว่านะคะ!!! จะได้เป็นสากลหน่อยจ้า...

งั้น Catwateเสือที่ลุ่ม ไม่ต้องชก?!! มาเป็นกรรมการห้ามมวยแก้ขัดก่อน ก้อแล้วกันคะ

ท่านแฟนมวยรอจับตาดีๆ นะคะ...
    <!-- / message -->

8. Bizkitz

Bizkitz สมาชิก

15 กุมภาพันธ์ 2005
    ฮ่าๆ ตงฟานฟุป้าย ฮ่าๆ โอย กระอักเลือด ขอบัวหิมะหน่อย ธาตุไฟแตกแล้ว ฮ่าๆ ไม่อยากคิดอะไรนะ แต่อ่านแล้วขำดี ฮ่าๆ

9. NiNe

NiNe เป็นที่รู้จักกันดี

อิอิ....

ไปดูศึกวันธงชัยดีกั่ว .... มันส์ พ่ะยะค่ะ

10. undeath13

โครตมั่ว อภิมหาน้ำขุ่น-*-

11. มินมิน~*

มินมิน~* เป็นที่รู้จักกันดี

ที่ดิฉันจำได้ วิชาเปลี่ยนเส้นเอ็น มันของวัดเส้าหลินค่ะ
    ส่วน คุนลุ๊น เค้าใช้วิชา หมัด 5 ทำลายนี่ค่ะ ส่วน พลังเย็นนี่ถ้าจำไม่ผิด เป็นวิชาในคัมภีร์เก้าอิม ใช่ไหมค่ะ ตงฟางปุ๊ป้าย เค้าไม่ได้สำเร็จวิชาเปลี่ยนเส้นเอ็นค่ะ เค้าสำเร็จวิชาทานตะวันนี่ค่ะ
    พึ่งรู้ว่าเป็นคอนิยายของท่าน อาจารย์ กิมย้ง ด้วย อิอิ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 ตุลาคม 2005
  12. NiNe

ทวดนาย และน้องอ่อน .... หยุดแล้วจ้ะ

สวัสดี มีชัยกับทุกท่าน

13. banpong

banpong เป็นที่รู้จักกันดี

555+ตงฟางปู้ป้ายเจอ m60ตัวไทยยุคเวียดนามดัดเเปลงติดกล้องของป่าหวายเป็นไง เเล้วต่อด้วยm5แบบผงฟอสฟอรัสเป็นไง ถึงเจ้าไปถอนพิษฟอสฟอรัสถึงเมืองลั่วหยางก็ไม่มีใครช่วยเจ้าได้555+

14. banpong

banpong เป็นที่รู้จักกันดี

คำว่าปู่นี่เจ้ายังเเย้งได้หรือฟังดูวัยวุทก็มากกว่าเจ้าเเล้ว
    ท่านปู่ NiNe ท่านมิต้องห่วงข้าจะช่วยท่านขิข้าฝึกวิชาบุคลทำการรบยามกลางคืนที่สำนัก รด.
    ก่อน อย่าลืมดูท่านปู่ NiNe มันส์กว่าศึกวันทรงชัยอีก ได้แก่ K1 เเละ WWE อิ อิ

15. NiNe

ผมหยุดแล้วครับ ... เบื่อหน่ายอย่างหาที่เปรียบมิได้ ... เซ็งมากๆ ขอหยุดดีกว่า

ปล. ไม่อยากไปอยู่ในโลกันต์มหานรก เหมือนกับไอ้พวก ..... จุด จุด จุด .....

16. NiNe

ภาระกิจ ไล่ล่า คนบ้า เหยอ?

ไปอยู่กับทวดนายดีกั่ว ... ฮ่าฮ่าฮ่า ... เหอเหอเหอ ... คริ๊ คริ๊ คริ๊

17. ปีศาจร้าย

ปีศาจร้าย เป็นที่รู้จักกันดี

มารกะชากโลหิตของสำนักใหนครายรู้บ้าง