พระอาจารย์ "จาตุรงค์" ผู้มีญาณ ตรวจกรรมให้คนมีทุกข์โดยไม่หวังผลตอบแทน

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 28 กันยายน 2009.

1. Ni Cha

Ni Cha เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งข่าวสำหรับท่านที่ติดตามการร่วมบุญกับพระอาจารย์จาตุรงค์
    ในเดือนธันวาคม 2555 นี้ ท่านจะกลับจากธุดงค์แล้วค่ะ ท่านได้แจ้งมาทางพี่ทิดเสริฐ และน้องกิมสมาธิ ทางพี่ณิชา จึงอาสานำข่าวมาแจ้งให้ญาติโยม ได้ทราบค่ะ

หากญาติโยมท่านใดต้องการทราบรายละเอียดหลังจากที่ท่านจะกลับจากธุดงค์ สามารถเข้าไปดูได้ที่ห้องประชาสัมพันธุ์ หมวดวิหารทาน สิ่งก่อสร้าง นะค่ะ
    พี่ได้นำไปลงรายละเอียดไว้ที่นั้นแล้ว

หรือหากต้องการหาง่ายก็ ก็คลิกได้ที่นี่ ค่ะ ร่วมบุญวัดถ้ำดงเข คลิ๊กที่นี่ค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 สิงหาคม 2012
  2. ทะเลดำ

ทะเลดำ สมาชิก

31 กรกฎาคม 2012
    ทราบข่าวอย่างนี้ ก็ดีใจครับที่จะได้ให้ท่าน ตรวจกรรมและดูดวงให้

3. Ni Cha

จอง จอง จอง จอง จอง จอง

4. Ni Cha

แจ้งข่าวสำหรับท่านที่ติดตามการร่วมบุญกับพระอาจารย์จาตุรงค์
    ในเดือนธันวาคม 2555 นี้ ท่านจะกลับจากธุดงค์แล้วค่ะ ท่านได้แจ้งมาทางพี่ทิดเสริฐ และน้องกิมสมาธิ ทางพี่ณิชา จึงอาสานำข่าวมาแจ้งให้ญาติโยม ได้ทราบค่ะ

หากญาติโยมท่านใดต้องการทราบรายละเอียดหลังจากที่ท่านจะกลับจากธุดงค์ สามารถเข้าไปดูได้ที่ห้องประชาสัมพันธุ์ หมวดวิหารทาน สิ่งก่อสร้าง นะค่ะ
    พี่ได้นำไปลงรายละเอียดไว้ที่นั้นแล้ว

หรือหากต้องการหาง่ายก็ ก็คลิกได้ที่นี่ ค่ะ ร่วมบุญวัดถ้ำดงเข คลิ๊กที่นี่ค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

5. Ni Cha

เชิญท่านมาร่วมกันทำบุญครั้งใหญ่ ร่วมสร้างศาลาธรรมสังเวช และศาลาประดิษฐานรอยพระพุทธบาทจำลอง ณ วัดถ้ำดงเข ค่ะ

ตอนนี้จำนวนเงินยังได้น้อยมาก เพิ่งมีผู้ร่วมบุญมาเพียงท่านเดียวเองค่ะ ยอดในบัญชีตอนนี้มีแค่ 600 บาท (หกร้อยบาท) ซึ่งงบประมาณที่จะก่อสร้างไม่ต่ำกว่า เจ็ดแสนบาท แต่ตอนนี้ยังได้เพียงหกร้อย ยังไม่รู้เลยว่าจะสร้างยังไง ขอน้ำใจไมตรีจิตจากญาติโยมพี่น้องธรรมทุกท่าน มาร่วมบุญกันนะค่ะ คนละเล็กละน้อย เพื่อศาลาทั้งสองหลังจะได้เสร็จสมบูรณ์ รอยพระพุทธบาทจำลองก็จะได้ไม่ต้องตั้งตากแดด ตากฝน กันต่อไป
    <!-- google_ad_section_end -->

ตอนนี้พี่เปิดกระทู้บอกบุญนี้ไว้ในห้องประชาสัมพันธ์แล้วค่ะ สามารถเข้าไปติดตามอ่านกันได้ และขอเชิญร่วมบุญกันนะค่ะ

การเปิดรับบริจาคครั้งนี้ พี่ได้รับอนุญาตจากพระอาจารย์จาตุรงค์เรียบร้อยแล้วค่ะ และพี่จะนำบัญชีมาอัพเดทให้ดูกันเป็นระยะๆ หากบัญชีมีการเคลื่อนไหว เพื่อความสบายใจของผู้ร่วมบุญ รวมทั้งพี่เองด้วยค่ะ ขอเชิญมาร่วมบุญกันเยอะๆนะค่ะ

ร่วมบุญวัดถ้ำดงเข คลิ๊กที่นี่ค่ะ<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->