พระชัยเทวฤทธิ์-พระสมเด็จ ลพ.อภิชิโต(ชาญณรงค์ ศิริสมบัติ)มหัศจรรย์พุทธานุภาพ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย หนุ่มเมืองแกลง, 28 กุมภาพันธ์ 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ก้องครับ

ก้องครับ เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2009
    เจอตารางแล้วครับ

ขาดแต่ตะกรุดลูกอมทองเหลือง 1 ตะกรุดค้าขายทองแดงกับทองเหลืองอย่างละ 1 และตะกรุดคุ้มครองป้องกันภัยอีก 1 ครับ

ขอบคุณครับ

2. ศ.รุ่งเรือง

ศ.รุ่งเรือง เป็นที่รู้จักกันดี

ติดตามมานาน

เพิ่งสมัครเป็นสมาชิกครับ ขอเป็นกำลังใจให้คุณหนุ่มด้วยครับ ได้มีโอกาสไปวัดหนองสะเดา แล้วทำบุญมาบ้างถ้าคุณหนุ่มเปิดให้จอง ก็ขอร่วมทำบุญอีกด้วย

3. ญานธรรม

ญานธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนพี่หนุ่มครับ
    วันนี้ได้รับตะกรุดลูกอมสองกษัตริย์ 1 ดอก และพระชัย [FONT=&quot]เนื้อทองผสมพิเศษ[/FONT] 1 องค์
    แต่ปัญหาคือ
    รายการวัตถุมงคลที่ต้องได้รับมีดังนี้ครับ
    1.ตะกรุดลูกอมสองกษัตริย์ 1 ดอก (ที่พี่หนุ่มแจกให้ผู้มอบคอมพิวเตอร์แก่ รร.วัดหนองสะเดา)
    2.ตะกรุดลูกอมเนื้อทองเหลือง 1 ดอก
    3.ตะกรุดมหาลาภ 3 ดอก
    รายการวัตถุมงคลที่ส่งมาเกิน
    พระชัย [FONT=&quot]เนื้อทองผสมพิเศษ[/FONT] 1 องค์ไม่รู้ว่าพี่หนุ่มแจกสำหรับคนมอบคอมพิวเตอร์แก่ รร.วัดหนองสะเดาหรือเปล่า ถ้าไม่ใช่ พี่หนุ่มจะให้โอนร่วมบุญไปเพิ่มเลยไหมครับ จะได้ไม่ต้องส่งไปส่งมา เสียดายค่าส่งครับ องค์นี้ถ้าพี่หนุ่มเหลือจำนวน ก็ขอเก็บไว้ได้ใช่ไหมครับ
    ช่วยแจ้งด้วยครับ __________________

4. หนุ่มเมืองแกลง

หนุ่มเมืองแกลง เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    พระชัยทองเหลืองที่มอบให้หลายๆคนนั้น ต่างจากพระชัยทองทิพย์ที่ตอกเลข ตอกโค๊ต อุดอัฐิลพ.ยอดครับ ชุดนี้ไม่ตอกเลข ตอกโค๊ตต่างจากพระชัยอื่นๆ ช่องอุดผงใต้ฐานพระก็เจาะต่างกัน ใช้มวลสารอุดต่างกัน ผงที่อุดไว้มี3อย่างคือ ผงวังหน้า ผงสาริกาและผงพรายกุมาร องค์ที่เกินไปนั้นมอบให้เป็นพิเศษครับ

5. หนุ่มเมืองแกลง

หนุ่มเมืองแกลง เป็นที่รู้จักกันดี

1
    ผมได้รับกล่องพัสดุ เพื่อส่งคืนวัตถุมงคลแล้วดังนี้ครับ
    -daychar
    -เศรษฐา ศรีสะเกษ
    -พ่อน้องแพร
    ขอขอบคุณอย่างยิ่ง ที่มีน้ำใจต่อผู้อื่นโดยที่หากจะนิ่งเฉยเสีย ก็ไม่มีใครว่าอะไรนอกจากรู้อยู่ในใจตัวเองเท่านั้น

.....................................................................

ส่วนพัสดุที่ตีกลับคืนผู้ส่ง เนื่องจากที่อยู่ไม่ถูกต้องมีดังนี้ครับ
    -พรหมประกาศิต (ย้ายที่อยู่)
    -Tawatd (ย้ายที่อยู่เนื่องจากเกษียณอายุราชการ)

รบกวนส่งที่อยู่มาให้ผมใหม่นะครับ หากใครพอรู้จัก รบกวนช่วยแจ้งด้วยครับ

6. rattana_nil

rattana_nil Active Member

23 มิถุนายน 2009
    เรียนคุณหนุ่ม ใด้รับพระตามที่จองแล้วครับพร้อมของแถมขอบคุณมากครับ

7. Poungpet

Poungpet เป็นที่รู้จักกันดี

จองแหวนก่อนที่พี่หนุ่มจะของดไม่ทราบทันมั้ยคัถ้าจะโอนเงินไปให้

8. CheKuvara

CheKuvara เป็นที่รู้จักกันดี

-Tawatd (ย้ายที่อยู่เนื่องจากเกษียณอายุราชการ)

ที่อยู่ใหม่พี่ธวัชนะครับ
    <!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:punctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:ApplyBreakingRules/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif][if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif][if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:ตารางปกติ; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-bidi-font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]--> นายธวัช ดุลยพิจารณ์ 182 ซอย นาคนิวาส 38 ถนนนาคนิวาส แขวง-เขตลาดพร้าว กรุงเทพฯ 10230[FONT=&quot]

[/FONT][FONT=&quot][/FONT]

9. HDTV

HDTV เป็นที่รู้จักกันดี

30 กันยายน 2011
    วันนี้ ได้รับพระนารายณ์ 2 องค์แล้วครับ ขอบคุณมากครับ<!-- google_ad_section_end -->

10. ชิตชบา

ชิตชบา เป็นที่รู้จักกันดี

29 มิถุนายน 2011
    แจ้งโอนค่ามีดเหล็กลาย

โบนัสออกแล้ว :cool::cool:

พี่หนุ่มครับ
    ผมโอนค่ามีดเหล็กลาย 3.5 นิ้ว ที่ค้างอยู่ 3200 บาทให้แล้วครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

11. พรหมประกาศิต

พรหมประกาศิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

21 มิถุนายน 2006
    ไม่ทราบว่าทางบริษัทได้จัดส่งแหวนให้ตามที่อยู่นี้แล้วหรือยังครับ เพราะว่ายังไม่ได้รับแจ้งข่าวอะไรเลยครับ

12. พรหมประกาศิต

พรหมประกาศิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

21 มิถุนายน 2006
    เผอิญไม่ทันได้อ่านข้อความนี้ รบกวนส่งให้ใหม่ตามที่อยู่ที่แจ้งไว้ในโพสก่อนหน้านี้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

13. chokaku

chokaku เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ ศูนย์กรุงเทพ
    ส่งอีกรายครับ

14. PeacE123

PeacE123 เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระนารายณ์เรียบร้อยแล้วครับ ขอบพระคุณครับพี่หนุ่ม

15. seng-ping

seng-ping เป็นที่รู้จักกันดี

20 กุมภาพันธ์ 2009
    แจ้งโอนค่ามีดหมอที่เหลือ
    วันนี้14/2/55 ได้โอนเงินค่ามีดหมอ7นิ้วที่ค้างชำระ จำนวน 10001 บาท ไปแล้ว
    ตามหลักฐานด้านล่างนี้ กรุณาช่วยตรวจสอบและอัพเดดให้ด้วยครับ

ขนาดไฟล์:
      4.6 MB
      เปิดดู:
      45
  16. Dharmachak

Dharmachak เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2011
    ได้รับพระพุทโธน้อยและวัตถุมงคลอื่นๆทั้งหมดเรียบร้อยแล้วครับพี่หนุ่ม
    ครบถ้วนถูกต้องทุกรายการ ... สภาพดีสมบูรณ์ทั้งหมดครับ
    ขอบพระคุณมากครับ

17. chokaku

chokaku เป็นที่รู้จักกันดี

พี่หนุ่มครับ
    วันนี้ผมส่งของที่เหลือกลับไปให้นะครับ

อีกอย่าง ผมยังไม่ได้ลูกอมรุ่น4 กับ ก้นครกเลยครับ

รบกวนพี่หนุ่มด้วยครับ

18. yee8232

yee8232 เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับพี่หนุ่ม
    ยังไม่ได้รับพระมงคลมหาลาภหมายเลข18ครับ
    จะลองรอดูอีก2วันแล้วจะเเจ้งอีกทีครับ
    ขอบคุณครับ

19. หนุ่มเมืองแกลง

1

<table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%" align="center"><tbody><tr width="100%" bgcolor="#e10000" height="25"> <td style="HEIGHT: 24px" valign="middle" width="3%"> [​IMG]</td> <td background=".\Image\bg_bar.gif" width="98%"> ผลการค้นหา : EI638710417TH
    </td> </tr> <tr> <td colspan="2" width="100%" align="center">
    <table bgcolor="white" cellpadding="0" cellspacing="0" height="100%" width="100%"> <tbody><tr> <td><table rules="cols" id="DataGrid1" style="width:100%;height:64px;font-size:14px;font-family:MS Sans Serif;color:Black;border-width:1px;border-style:Solid;border-color:#CCCCCC;background-color:White;border-collapse:collapse;" border="1" cellpadding="3" cellspacing="0"> <tbody><tr style="color:White;background-color:Gray;font-family:Microsoft Sans Serif;font-size:16px;font-weight:bold;height:40px;"> <td style="width:25%;">วันที่ / เวลา</td><td style="width:25%;">หน่วยงาน</td><td style="width:25%;">คำอธิบาย</td><td style="width:18%;">ผลการนำจ่าย</td><td> </td> </tr><tr style="font-family:Microsoft Sans Serif;font-size:16px;"> <td style="width:200px;">ศุกร์ 10 กุมภาพันธ์ 2555
    11:07:48 น.</td><td style="width:250px;">คต.ศูนย์ร่วมนนทบุรี</td><td style="width:230px;">รับเข้าระบบ</td><td style="width:200px;"> </td><td style="width:10%;">
    </td> </tr><tr style="background-color:Gainsboro;font-family:Microsoft Sans Serif;font-size:16px;"> <td style="width:200px;">ศุกร์ 10 กุมภาพันธ์ 2555
    15:24:11 น.</td><td style="width:250px;">บางใหญ่</td><td style="width:230px;">ใส่ของลงถุง</td><td style="width:200px;"> </td><td style="width:10%;">
    </td> </tr><tr style="font-family:Microsoft Sans Serif;font-size:16px;"> <td style="width:200px;">ศุกร์ 10 กุมภาพันธ์ 2555
    16:53:09 น.</td><td style="width:250px;">บางใหญ่</td><td style="width:230px;">ปิดถุง</td><td style="width:200px;"> </td><td style="width:10%;">
    </td> </tr><tr style="background-color:Gainsboro;font-family:Microsoft Sans Serif;font-size:16px;"> <td style="width:200px;">เสาร์ 11 กุมภาพันธ์ 2555
    06:45:27 น.</td><td style="width:250px;">หลักสี่</td><td style="width:230px;">รับถุง</td><td style="width:200px;"> </td><td style="width:10%;">
    </td> </tr><tr style="font-family:Microsoft Sans Serif;font-size:16px;"> <td style="width:200px;">เสาร์ 11 กุมภาพันธ์ 2555
    09:15:18 น.</td><td style="width:250px;">หลักสี่</td><td style="width:230px;">เตรียมการนำจ่าย</td><td style="width:200px;"> </td><td style="width:10%;">
    </td> </tr><tr style="background-color:Gainsboro;font-family:Microsoft Sans Serif;font-size:16px;"> <td style="width:200px;">เสาร์ 11 กุมภาพันธ์ 2555
    12:00-16:29 น.</td><td style="width:250px;">หลักสี่</td><td style="width:230px;">สถานะการนำจ่าย</td><td style="width:200px;">ผู้รับได้รับเรียบร้อย</td><td style="width:10%;">ชื่อผู้รับ</td></tr></tbody></table></td></tr></tbody></table></td></tr></tbody></table>
    <table cellpadding="0" cellspacing="0" height="50%" width="100%"><tbody><tr><td class="LabelSignature" colspan="3" height="146" valign="top" width="334" align="center">
    <table height="150"> <tbody><tr> <td class="FontDesc" valign="top" width="60%" align="right">ผลการนำจ่ายสิ่งของหมายเลข :</td> <td class="FontText">EI638710417TH</td> </tr> <tr> <td class="FontDesc" valign="top" align="right">วันที่นำจ่าย :</td> <td class="FontText">เสาร์ 11 กุมภาพันธ์ 2555</td> </tr> <tr> <td class="FontDesc" valign="top" align="right">เวลานำจ่าย :</td> <td class="FontText">12:00-16:29 น.</td> </tr> <tr> <td class="FontDesc" valign="top" align="right">ชื่อของลายเซ็น : </td> <td class="FontText">พนง/พนง.</td> </tr> <tr> <td class="FontDesc" valign="top" align="right">ชื่อของที่ทำการ : </td> <td class="FontText">หลักสี่</td> </tr> <tr> <td class="FontDesc" valign="top" align="right">ประเภทของการสแกน : </td> <td class="FontText">ผู้รับได้รับเรียบร้อย</td> </tr> </tbody></table> </td> </tr> </tbody></table> <table height="120" width="100%" align="center"><tbody><tr> <td width="24%">
    </td> <td background=".\Image\frameSignature.gif" height="35%" valign="middle" align="center"> [​IMG]
    </td> <td width="24%">
    </td></tr></tbody></table>

20. หนุ่มเมืองแกลง

1
    เรียนคุณ yee8232
    ผู้รับพัสดุน่าจะชื่อ อนันตาครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้