พยากรณ์ ด้วยกราฟชีวิต

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย คนท่าโขลง, 10 กุมภาพันธ์ 2011.

1. คนท่าโขลง

คนท่าโขลง สมาชิกใหม่

อายุ 28 ย่าง 29 ปี

บุคลิกลักษณะนิสัยของคุณ คุณเป็นคนตรงไปตรงมา หยิ่ง ไม่ง้อใคร แต่มีความซื่อสัตย์และกตัญญู มักจะมีเหตุให้โยกย้ายเปลี่ยนแปลงหน้าที่การงานบ่อย ฐานะร่ำรวย มีเพื่อนฝูงแต่ก็อาศัยพึ่งพาไม่ค่อยได้ คุณจะได้รับมรดกตกทอด รักอิสระ ไม่ชอบเป็นลูกน้องใคร

เนื้อคู่หรือคู่ครองของคุณนั้น เป็นคนจู้จี้จุกจิก ขี้บ่นเอาแต่ใจตัวเอง แต่ก็เกื้อหนุนและสนับสนุนคุณได้ อยุ่กันยืด ไม่เลิกกันง่ายๆ

อาชีพที่เหมาะสมกับคุณ ควรเป็นงานทางด้านการเงิน ขายของ วงการบันเทิง ครับ

อายุ 29 ปี ระวังบริวารในที่ทำงานจะทำความเดือดร้อนมาให้คุณ การงานที่ทำอยุ่ก็จะมีปัญหาให้คุณต้องแก้ต้องคิดให้ปวดหัวแน่นอน อย่าเพิ่งพาเพื่อนๆ ในที่ทำงานมากนัก เพราะจะทำไม่ได้อย่างใจคุณ และให้ระวัง ด้านสุขภาพร่างกายด้วยนะครับ ตรวจสุขภาพบ้าง ระวังอุบัติเหตุ เล็กๆ น้อยๆ อีกอย่างระวังเรื่องสมอง นะครับ จะเครียดมาก ให้คุณปล่อยวาง บ้างนะครับ

ตอนอายุ 25 กับ 27 ปี ที่ผ่านมาก็ประสบผลสำเร็จในด้านการงาน มีเงินเข้ามาให้คุณเยอะ ได้สมบัติใหญ่ๆ ด้วย

แนะนำให้คุณ ไปกราบพ่อแม่ แล้วขอขมาลาโทษ ให้ท่านอโหสิกรรมให้ แล้วคุณ จะเจริญรุ่งเรือง แน่นอน ลูกก็จะเลี้ยงง่าย แล้วหมั่นสวดมนต์ไหว้พระ นังสมาธิ ชวนลูกๆ ทำด้วยก็ดีนะครับ ถ้ามีลูกแล้วนะครับ ให้คุณพูดจากับแฟนเพราะๆ นะครับ ขอให้โชคดีนะครับ

2. คนท่าโขลง

อายุ 49 ย่าง 50 ปี

คุณเป็นคนโผงผาง ใจเข้มแข็ง อารมณ์รุนแรง รักก็รักจริง แต่ถ้าเกลียดก็รุนแรง คุณเป็นคนผูกใจเจ็บ ใครทำคุณเจ็บ คุณจะจดจำแล้วเอาคืน คุณเป็นคนไม่ค่อยมีศัตรู และมีความเชื่อในเรื่องบาปบุญคุณโทษ คุณเป็นคนรักงานเป็นอย่างมากและบารมีเก่าของคุณคอยส่งเสริมอยุ่เสมอ คุณเป็นคนทำอะไรก็ทำด้วยตัวของคุณเอง ไม่ค่อยชอบขอความช่วยเหลือจากใคร แต่คุณทำคุณคนไม่ขึ้น และทำดีไม่มีใครเห็น แต่สำรองว่าชีวิตคุณไม่ลำบาก ไม่ยากจนแน่ๆ

เนื้อคู่หรือคู่ครองของคุณนั้น เป็นคนมีชื่อเสียง รูปร่างหน้าตาดี สุภาพเรียบร้อย อ่อนหวาน และอ่อนโยน ฐานะดีช่วยเหลือเกื้อกุลท่านได้ดี และอยุ่ด้วยกันอย่างคงทนถาวร

อาชีพที่ถูกโฉลก และทำให้คุณรุ่งเรืองได้นั้น คุณควรเล่นการเมืองหรือเป็นแพทย์ พยาบาล หรือค้าขาย คุณจะประสบความสำเร็จรุ่งเรืองในชีวิตแน่นอน ครับ

อายุ 49 ปี หน้าที่การงาน ก็มีเข้ามาให้คุณทำเยอะมาก ๆ คุณต้องเดินทางติดต่อสื่อสารบ่อยมาก การงานไม่ค่อยน่าเป็นห่วง ครับ

การเงินคุณมีใช้ไม่ขาดมือแน่นอน ครับ เพราะคุณเป็นคนขยัน

สุขภาพ ตัวคุณเองไม่น่าจะมีปัญหานะครับ แต่คนในครอบครัวคุณจะสุขภาพไม่ค่อยแข็งแรง ป่วยบ่อย รักษาหมดเงินไปเยอะ แต่ก็ไม่หายขาด

อายุ 50 ปี ทุกเรื่องดีหมด ครับ การงาน การเงิน สุขภาพ แต่มีอย่างนึง ระวังการพูดจากับแฟน พูดจากเพราะๆหน่อย หรือไปเจรจา งาน หรือติดต่อกับใครก็อย่างใช้อารมณ์ นะครับ ปีนี้ทำงานก็จะทำกับแฟนแล้วจะดีครับประสบผลสำเร็จดีครับ

3. artoon

artoon Active Member

6 กุมภาพันธ์ 2011
    ขอบคุณมากเลยค่ะ ที่กรุณา

4. noocake

noocake สมาชิก

27 พฤศจิกายน 2010
    ด้วยค่า

ศุภกันต์กนิษฐ์ อนุพันธ์
    วันศุกร์ที่8 กันยายน 2532 ปีมะเส็ง เวลา 11:00 เพลพอดี จ.นครสวรรค์

5. i8

i8 สมาชิก

เกิด ศุกร์ 18 พฤศจิกายน 2531 ปีมะโรง เวลา 14.30
    ความรัก การเรียนการงานคะ

6. คนท่าโขลง

บุคลิกลักษณะและอุปนิสัยคุณนั้น เป็นคนรักพี่รักน้อง มีเสน่ห์ มั่นใจในตัวเอง จะมีคนมารักมาชอบคุณที่ละหลาย ๆ คน คุณจะมีฐานะจากการค้าที่ดิน บิดามารดาของท่านไม่ค่อยลงรอยกันเท่าไร ลูกหลานของคุณดื้อรั้นเลี้ยงยาก แต่ทุกคนก็เอาตัวรอดและมีฐานะกันทุกคน

เนื้อคู่หรือคู่ครองของคุณนั้น ให้ระวังคุณจะมีทุกข์เพราะความรัก แต่ก็จะเกิดจากท่านเป็นคนก่อ ทางที่ดีท่านควรอยู่เป็นโสดจะดีกว่า

อาชีพที่เหมาะสมกับคุณนั้น ให้คุณทำกิจการงานของท่านเอง เป็นงานส่วนตัว เพราะจะเป็นอิสระไม่เป็นลูกน้องใครแล้วคุณจะรุ่งเรืองเจริญขึ้นได้ครับ

อายุ 21 ย่าง 22 ปีนะครับ

อายุ 22 - 23 ปี จะดีครับ การงานที่ทำอยู่ก็ดีครับ อายุ 22 ปี จะมีคนเข้ามาหาคุณเป็นคนไกลกัน จะมาติดต่อเรื่องงานกัน คุณเป็นคนไม่หยุดนิ่งชอบคิดทำโปรเจค ต่างๆ ตลอด แต่ก็จะเจออุปสรรคเยอะอาจโดนโกงได้ง่าย มักจะมีปัญหาในเรื่องการเงินบ่อยมากเพราะเป็นคนเก็บเงินไม่อยู่ จะต้องมีเรื่องให้เงินออกไปตลอด ถึงคุณจะอยู่เฉยๆ นิ่งๆ ก้ยังมีคนมาชอบพอคุณ เยอะมาก ชอบพอใครคุณก็ตัดสินดีๆนะครับ ถ้าทำงานร่วมกับใครให้ระวังจะเสียเปรียบเขานะ เพื่อนที่ร่วมหุ้น หรือ ติดต่อ กันก็ให้ระวังดีๆ นะครับ จะทำให้คุณเดือดร้อนได้ ถ้าเรียนอยู่ก็ไม่น่าจะมีปัญหาอะไร ครับ

7. คนท่าโขลง

บุคลิกลักษณะนิสัยของคุณนั้น เป็นคนมีมนุษย์สัมพันธ์สูง มีความทะเยอทะยานใฝ่สูง คุณเป็นคนใจกล้าไม่กลัวใคร คุณมีความเป็นอยู่ที่เรียบง่าย มีเหตุให้พัวพันกับญาติพี่น้อง ผู้หญิงอายุมากจะให้โชค ผู้ชายอายุมากจะไม่ค่อยลงรอยกัน มีโรคภัยไข้เจ็บที่รักษาไม่หาย

เนื้อคู่หรือคู่ครองของคุณนั้น คุณชอบอยู่เป็นโสด เพราะมีครอบครัวแล้วจะไม่ค่อยมีความสุข มีการหย่าร้างบ่อย

อาชีพที่เหมาะสมกับคุณ ให้คุณทำธุรกิจส่วนตัวจะดีกว่า หรือทำการค้าขายก็ดี

อายุ 22 ย่าง 23 ปีนะครับ

อายุ 22 ปี

เรื่องความรักปีนี้ก็มีเข้ามาให้คุณได้ชื่นใจแน่นอนครับ แต่ก็ให้ระวังดีๆ ก่อนจะตัดสินใจอะไรให้ศึกษากันดีๆ อย่าใจร้อนแล้วจะเสียใจมหันต์ นะครับ

การเรียนไม่มีปัญหาอะไรครับ จบสบายๆ ครับเหมือนจบมาก็มีงานทำเลยล่ะครับมีผู้ใหญ่คอยช่วยเหลือจัดหาให้และเป็นงานที่มีเงินเดือนเยอะพอสมควรเลย ปีนี้จะมีเงินใช้จ่ายคล่องมือเลยครับ

การเงินมักจะมีปัญหาภายภาคหน้านะครับ มักจะทะเลาะกับแฟนคุณ ในเรื่องการใช้จ่ายเงิน ก้ระวังหน่อยนะครับ

อายุ 23 ปี การงานอาจจะสะดุดหน่อยนะครับ ระวังอุบัติเหตุ หรือ โรคภัยจะถามหาหรือกำเริบ เพราะคุณทำงานหนักเกินไป ปล่อยวางให้คนอื่นทำแทนบ้างก็ได้ แต่ก็ต้องตรวจดุให้ละเอียด นะครับผม

ในชีวิตคุณจะมักมีปัญหาเรื่องความรักนะครับ เพราะว่าแฟนคุณจะเป็นคนเจ้าชู้ หรือว่าใช้เงินเก่ง เล่นการพนัน ประมาณนี้จะนำความดือดร้อนในเรื่องการเงินให้คุณไม่หยุดหย่อนแน่นอน ครับ จะคบจะรักใครก็ให้ระมัดระวังนะครับ

ขอให้โชคดีครับ

8. 339

339 สมาชิก

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 มีนาคม 2011
  9. เอ๊าะ

เอ๊าะ เป็นที่รู้จักกันดี

18 กุมภาพันธ์ 2008
    รบกวนด้วยครับ
    เกิดวันจันทร์ที่4พฤษาคม2513เวลา09.00น.ปีจอ
    อยากทราบการเงินการงานและอนาคตจะมีฐานะดีไหนอายุก็มากแล้วไม่มีงานเงินก็ไม่มีเกาะแม่อยู่

10. คนท่าโขลง

บุคลิกลักษณะอุปนิสัยของคุณนั้น เป็นคนรักเพื่อนฝูง คุณรักงาน ดังนั้นคุณจึงมีหน้าที่การงานดี มีความมั่นคง คุณเป็นคนใจดำ คุณเป็นคนมีเสน่ห์ ดังนั้นจึงมีคนมารักมาชอบมากมาย เป็นคนขี้หึง เจ้าอารมณ์ มีหนี้สินอยุ่เสมอแต่เงินก็ไม่เคยขาดตัว ลูกหลานเลี้ยงยากไม่ชอบเชื่อฟังคำสั่ง

เนื้อคู่หรือคู่ครองของคุณนั้น มีเรื่องระหองระแหงกับคุณ แต่ก็อุดหนุนเกื้อกูลท่านได้ เพราะว่ามีฐานะและหลังฐานดี อยู่กันนาน

อาชีพที่เหมาะสมกับท่านนั้น ให้คุณทำธุรกิจส่วนตัว หรือไม่ก็ค้าขาย ทำงานที่ใช้ความสามารถเฉพาะตัวของคุณ

อายุ 28 ย่าง 29 ปี

ความรัก อายุ 28 ปี กับ 30 ปี ก็น่าจะเจอคนเข้ามานะครับ จะเป็นคนไกลกันมีความเป็นผู้ใหญ่ พูดจาเป็นหลักการดีครับ มีคนเข้ามาให้คุณเลือกแน่นอนใจเย็นๆ ไงปีนี้ได้เจอแน่ๆ อาจจะเดือนเมษายน นี้ก็นะครับ ดวงคุณอาจจะได้แต่งงานตอนอายุ 30 ปี แล้วจะมีบุตรเชยชม เลยล่ะครับ

ถ้า 29 ปี จะไม่ค่อยจะเท่าไร จะมุ่งหน้าทำงานเสียมากกว่าครับ

11. orOOor

orOOor สมาชิก

วันเสาร์ ที่ 30 เมษายน เวลาเกิด 14.24 น. ปีมะโรง
    ความรักเป็นอย่างไร และการศึกษาต่อเป็นอย่างไร

12. คนท่าโขลง

บุคลิกของคุณเป็นคนฉลาด อ่อนหวาน แต่ใจร้อน คุณเป็นคนอารมณ์รุนแรงไม่ว่าจะเป็นทางด้านความรักหรือความเกลียด บริวารของคุณไม่ค่อยให้คุณ กับคุณสักเท่าไร เลี้ยงแล้วเอาดีไม่ได้ คุณมีรสนิยมดี ทันสมัยอยุ่เสมอ ระวังสุขภาพร่างกายจะเกิดโรคภัยไข้เจ็บ

เนื้อคู่หรือคู่ครองของคุณนั้น เป็นคนเก่ง เชี่ยวชาญทางโลกและจะนำเอาความสำเร็จมาให้ท่าน

อาชีพที่เหมาะสมกับท่าน และนำความรุ่งเรืองมาให้ท่านนั้น จะเป็นอาชีพค้าขาย โดยเฉพาะค้าขายของใหญ่ ๆ คุณจะประสบความสำเร็จได้อย่างรวดเร็ว

อายุ 40 ย่าง 41 ปี นะครับ

การเงิน กับ การงาน
    คุณก็ต้องทำงานที่เกี่ยวข้องกับพ่อแม่พี่น้องญาติๆ กันจะดีครับ แม่คุณทำอาชีพค้าขายอยุ่หรือเปล่าถ้าทำก็ดีครับ ดูเหมือนคุณไม่ได้เกาะแม่คุณหรอก คุณก็ช่วยท่านทำงาน นะ แต่คุณอยากจะมีกิจการการค้าขายเองเสียมากกว่า คุณจึงคิดว่าคุณเกาะแม่คุณอยู่ เพราะว่ามีคนคอยว่าโตแล้วยังจะเกาะแม่อีกเหรอ ทำให้คุณคิดมากแน่ๆ แต่อย่าไปสนใจเลย ทำให้คุณได้มีเวลาดูแลแม่คุณด้วยดีเสียอีก

คุณมีครอบครัวหรือยังครับ ถ้ามีแล้วก็เหมือนว่ามักจะมีปัญหาเรื่องการเงินเข้ามาทำให้ชีวิตคู่มักมีปัญหา ครับ

อนาคตฐานะ จะดีไหม ดีแน่นอนครับ ใจเย็นๆ อายุ 47 ปี จะมีเงินสมบัติเข้ามาหาคุณแน่นอนครับ ถึงยังไงคุณก็ได้อยู่กับแม่ของคุณเลี้ยงดู ดูแลท่านอย่างแน่นอน ทำดีกับท่านแล้วผลแห่งความดีจะตอบสนองให้คุณได้เจอได้พบแต่สิ่งดีๆ แต่ก้ให้ระวังเรื่องสุขภาพตัวคุณด้วยนะครับ ขอให้โชคดี

13. คนท่าโขลง

ต้องดูเป็นวันศุกร์ นะครับ ยังไม่ถึง 6 โมงเช้า

บุคลิกลักษณะของคุณ เป็นคนชอบศึกษาหาความรู้ ดื้อรั้นไม่ยอมใคร คุณเป็นคนมีโชคลาภ ทำอะไรก็จะมีคนคอยช่วยสนับสนุนและช่วยเหลือเป็นอย่างดี คุณเป็นคนบารมีเก่าสูงมาก เพราะไม่มีใครคิดที่จะเป็นศัตรูกับท่าน หรือถ้าใครคิดจะเป็นศัตรู คนผู้นั้นก็จะพ่ายแพ้ภัยไปเอง

การงาน คุณเป็นคนที่มีความสามารถเฉพาะตัว หรือมิเช่นนั้นก็ให้ทำการค้าขาย หรือทำธุรกิจส่วนตัวจะเจริญรุ่งเรืองดี

เนื้อคู่ จะเป็นลักษณะ ที่พูดจาเก่ง ฉะฉาน แต่มักมีเรื่องให้ทะเลาะหรือมีความคิดเห็นไม่ตรงกัน แต่ก็เกื้อหนุน คุณได้อย่างดี ทั้งเรื่องการงานการเงิน

อายุ 33 ย่าง 34 ปี

อายุ 33 ปี ให้ระวังเดือนพฤษภาคม บริวารในที่ทำงานของคุณจะนำความเดือนร้อนมาให้คุณกลุ้มใจ ได้ มักจะไม่ลงรอยกันทำงานที่ไหนมักจะมีปัญหาหรืออึดอัดใจกับเพื่อนๆ ร่วมงานที่ทำอยู่ คุณต้องทำงานที่ไม่อยุ่นิ่งๆกับที่ต้องแลกเปลี่ยน เจรจา เดินทางพบปะ อย่างนี้จะเหมาะกับคุณ

เรื่องการเงิน นั้นคุณไมค่อยจะมีปัญหานะครับมีใช้ตลอด แต่ก็ชอบมี มดมีปลวก แทะเล็มคุณเยอะเหมือนกัน กับคนในครอบครัวคุณนั้นแหละ ถ้ามีลูกลูกก็ใช้เงินเก่งมากๆ

อายุ 34 เหมือนแฟนคุณหรือตัวคุณ จะได้เดินทางไปทำงานแดนไกล อาจจะเป็นต่างประเทศ ก็ได้ หรือจะได้เจอคนที่รัก แน่นอน ครับ ถ้ายังโสดอยู่

อายุ 35 ปี เป็นปีที่จะมีเงินมีทอง มีสมบัติก้อนใหญ่ แน่ๆ ให้คุณเก็บเงินไว้เยอะๆ นะครับ ปีนี้จะเป็นปีที่คุณ จะได้ในสิ่งที่ปรารถนา แต่ก็ให้เก็บเงินไว้บ้างนะครับ ตัวคุณเองนะใช้เงินไม่ค่อยเก่ง รู้จักใช้

อายุ 36 ปี จะมีเรื่องเจ็บไข้ได้ป่วยเข้ามาให้ทุกข์ใจ หรือจะมีปัญหาเครียดๆ และให้ระวังอุบัติเหตุเป็นไม่ร้ายแรงอะไร ครับ ขอให้โชคดีครับ

14. jarrynate

jarrynate สมาชิก

25 มิถุนายน 2010
    รบกวนด้วยนะคร้า เกิด 26 มีนาคม 2532 เวลา 23.30 พิษณุโลก นาจะปีมะเส็งค่ะ

อยากรู้การงาน คู่ครอง ศัตรู ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

15. คนท่าโขลง

บุคลิกลักษณะและอุปนิสัยใจคอของคุณนั้น เป็นคนมุ่งมั่นในการทำงาน และไม่ว่าจะทำอะไรก็มักจะทำด้วยตัวคุณเองเสมอ เป็นคนสู้ชีวิต มีหน้าที่การงานการเงิน และมีความมั่งคั่งในชีวิต ถ้าได้โชคลาภมามักจะไม่ได้คนเดียว ต้องมีคนมาแบ่งปันเสมอ

เนื้อคู่หรือคู่ครองของคุณนั้น มักจะมีเรื่องระหองระแหงกันแต่ก็เป็นคู่สร้างกันมา มีปากเสียงกันบ้าง แต่ก็อยู่ด้วยกันยืดไม่เลิกกันง่าย ๆ

อาชีพที่เหมาะสมและถูกโฉลกสำหรับท่านนั้น ให้ทำการค้าขายหรือประกอบอาชีพอุตสาหกรรม ทำการเกษตรก็จะถูกโฉลกกับท่าน

น่าจะเกิด 2531 นะครับ น่าจะใช่

อายุก็ 22 ย่าง 23 ปี

อายุ 22 ปี
    เรื่องความรักมักจะมีปัญหาเข้ามาเพราะแฟนคุณจะเป็นเจ้าชู้ เพื่อนฝูง เยอะ มีคนชอบเค้าเยอะ และคุณเป็นคนชอบขี้หึง ทำให้ทะเลาะกันบ่อย ปวดใจอยู่บ่อยๆ แต่คุณก็รักเขา ตัดสินใจยากที่จะตัดใจจากเขาไป

เรื่องการเรียนต่อ ก็สามารถเรียนต่อได้ครับไม่มีปัญหาครับ แต่กว่าจะจบป.ตรีได้ก็เหนื่อยเอากับ แต่ไม่ค่อยจะเกี่ยวกับการเรียนอ่ะแต่จะเรื่องคนรักทำให้ไม่ค่อยมีอารมณ์เรียนเท่าไร

แต่อายุ 23 ปี แล้วจะเป็นเรียนดีขึ้นครับ

16. orOOor

orOOor สมาชิก

ครับลืมใส่ปี แหะ ๆ
    ขอบคุณครับ

17. คนท่าโขลง

เป็นปี มะโรง ครับ เพราะว่ายังไม่ถึงวันปีใหม่ไทย คือวันสงกรานต์

สำหรับชะตาชีวิตและบุคลิกของคุณนั้น ต้องบอกว่ารุนแรงและหนักแน่นพอสมควร เพราะคุณเป็นคนประเภทไม่ยอมใครง่ายๆ และเป็นคนมุ่งมั่น เดินหน้าแล้วไม่ถอยหลัง ไม่มีใครยับยั้งการกระทำหรือตัดสินใจของคุณง่าย ๆ คุณเป็นคนจิตใจหนักแน่น ไม่ค่อยหวั่นไหวเป็นประเภทนักเลง ฆ่าได้หยามไม่ได้ คุณเป็นคนเจ็บแล้วจำ เจ้าคิดเจ้าแค้น รอวันแก้แค้นคนที่ทำให้คุณเจ็บ คุณรักลูกหลาน ญาติพี่น้อง ลูกน้องบริวาร ส่วนลูกหลานนั้นดี นำความชื่นใจมาสู่คุณ แต่ญาติพี่น้องพึ่งพาอาศัยไม่ได้ ส่วนบริวารนั้นดี จะช่วยเหลือคุณในด้านการงานจนท่านมีความก้าวหน้าในหน้าที่การงานเป็นอย่างมาก

สำหรับเนื้อคู่ของท่าน ทางด้านความรักนั้นคุณเป็นคนอารมณ์รุนแรง ขี้หึง รักจริงเกลียดแรง คุณเป็นคนที่มีความทุกข์จากความรักเสมอ ๆ เพราะว่าคุณไม่ค่อยสมหวังในความรัก แต่เนื้อคู่คุณจะมีฐานะดีกว่าคุณ

อาชีพที่ถูกโฉลกกับท่านนั้น ถ้ารับราชการจะดี จะเจริญก้าวหน้า เพราะว่าจะมีคนคอยสนับสนุน เป็นตำรวจ ทหาร ทนายความก็ได้ หรือจะค้าขาย ก็จะนำผลกำไรมาสู่ท่านอย่าเป็นกอบเป็นกำ

จะอายุ 22 ปี แล้ว ก็น่าจะเรียนจบแล้วนะ จบแล้วได้งานทำแน่ๆ ชีวิตคุณจะมีแต่การคิดทำงานตลอด

คู่ครองจะเป็นศัตรู ของคุณ เลยล่ะครับ คือไม่ค่อยจะลงรอย ความคิดไม่เหมือนกัน ชอบทะเลาะกันบ่อย แฟนคุณมักจะเช้าชู้ เพลย์บอย หน่อยนะครับ

พออายุ 24 ปี จะได้เลื่อนตำแหน่งหน้าที่การงาน แน่นอน ครับ

18. จินตะ

จินตะ สมาชิก

12 กุมภาพันธ์ 2010
    วันอาทิตย์ที่ 23 พฤษภาคม 2525 เวลาเกิด 08.30 น. ปีจอ
    1.งานที่ทำอยู่จะมั่นคงหรือไม่
    2.คู่ครอง

19. 339

339 สมาชิก

ขอบคุณมากกกกค่ะ ^^

20. แฟนไกลวัด

แฟนไกลวัด เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนดูให้ด้วยค่ะ
    ของแฟนค่ะ วันจันทร์ 1มิย.2513 เวลา06.04 น.ปีจอ
    เรื่องงาน ทำงานอะไรดีค่ะตอนนี้เค้ามีปัญหาเรื่องงาน อยากเปลี่ยนงานแต่อายุมากแล้วหางานยาก ถ้าจะค้าขายจะดีไหมค่ะ
    ของหนู วันจันทร์ 7มีค.2531 เวลาประมาณเที่ยง การเรียน การงาน คู่ครองค่ะ