หมดแล้ว (((ปิดรายการร่วมบุญเป็นเจ้าภาพกองผ้าป่ามหากุศล ขออนุโมทนาบุญทุกประการ..สาธุ))))

ในห้อง 'ตลาด พระเครื่องเพื่อการกุศล' ตั้งกระทู้โดย namayti, 4 ธันวาคม 2013.

1. frankintel

frankintel เป็นที่รู้จักกันดี

ขอโทษด้วยครับ ผมขอยกเลิกนะครับ สาธุด้วยครับ

2. ศรัทธาพญาเวนไตย

ศรัทธาพญาเวนไตย เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2010
    เกจิฝั่งขวามือ ท่านมีนามว่าอะไรครับ วัดไหนครับ ^^

3. abaper13

abaper13 เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ทราบว่าใบอนุโมทนา ได้จัดส่งหรือยังครับ
    ใส่ซองติดแสตมป์ธรรมดามาก็ได้นะครับ เกรงใจเรื่องค่าจัดส่งครับ

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

4. namayti

namayti เป็นที่รู้จักกันดี

รับทราบทุกประการครับเพื่อนสมาชิกทุกท่านที่ PM เข้ามา...ช่วงนี้วุ้นๆกับกิจกรรม"วันเด็ก" และ"วันครู" ครับผม ขออภัย มา ณ ที่นี้...วันศุกร์หรือไม่เกินวันเสาร์นี้น่าจะดำเนินการให้แล้วเสร็จครับผม...กราบขอบพระคุณทุกท่านมากครับมากครับ...ขออนุโมทนาบุญ ในครั้งนี้อีกครั้งครับ...สาธุ
    ((ใบอนุโมทนาแจ้งมาได้เลยนะครับ...ทางวัดออกให้ได้อยู่ครับ...ค่าส่งผมออกให้ครับไม่มีปัญหา...บุญทั้งนั้นครับ..แจ้งความประสงค์ทาง PM ได้เลย))

5. abaper13

abaper13 เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับใบอนุโมทนาแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ ถ้ามีงานบุญดี ๆ แบบนี้อีกบอกกันได้นะครับ