(ปิดการแจก) พระรอดจิ๋ว และ พระบรมสารีริกธาตุ จำนวน 999 ชุด

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย Thailoel, 30 สิงหาคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. wasin45

wasin45 เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2010
    อนุโมทนาครับ ขอสักชุด
    นายวศิลป์ สินพูลทรัพย์
    212 หมู่ 7 ต.ดอนศรีชุม อ.ดอกคำใต้ จ.พะเยา 56120

2. c_payly2012

c_payly2012 เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2010
    กราบนมัสการหลวงพี่ครับ ผมขอบูชาเพื่อเป็นธรรมทานด้วยครับ เพื่อไว้ระลึกถึงเวลาปฏิบัติธรรมะกรรมฐานเจริญสมาธิและไว้กราบไหว้บูชาเพื่อเป็นศิริมงคลและผมจะนำไปบรรจุในพระธาตุที่บ้านจังหวัดพะเยาด้วย เพื่อให้ผู้คนได้กราบไหว้บูชา รอแต่ทำการปฏิสังขรณ์ตัวพระธาตุเพราะชำรุดมากแล้วเท่านั้น จึงนำไปบรรจุเพิ่ม

ชัชวาล ไชยวงค์ พีซีแมนชั่น(5031) เลขที่188 ซอยลาดพร้าว 112 แขวงพลับพลา เขตวังทองหลาง กรุงเทพฯ
    10310
    เบอร์โทรศัพท์ : 086-3508794 email : c_payly2012@hotmail.com
    ผมขออนุโมทนาบุญมานะที่นี้ด้วยครับ สาธุ<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>

3. Pinit

Pinit ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

แจ้งปิดกระทู้

ข้อความส่วนตัว: ขอช่วยล็อคกระทู้ให้หน่อยครับ <TABLE id=post class=tborder border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-RIGHT: #ffffff 0px solid" class=thead>[​IMG] วันนี้, 12:50 PM </TD><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 0px solid; BORDER-TOP: #ffffff 1px solid; FONT-WEIGHT: normal; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=thead align=right></TD></TR><TR vAlign=top><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt2 width=175>โอมศรา<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

Groans: 0
    Groaned at 2 Times in 2 Posts
    ได้ให้อนุโมทนา: 580
    ได้รับอนุโมทนา 873 ครั้ง ใน 171 โพส
    พลังการให้คะแนน: 65 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" id=td_post_ class=alt1><CENTER>ขอช่วยล็อคกระทู้ให้หน่อยครับ

</CENTER>
    <HR style="BACKGROUND-COLOR: #ffffff; COLOR: #ffffff" SIZE=1>ขอช่วยลบกระทู้นี้ให้ด้วยนะครับ ซึ่งผมเป็นลูกศิษย์ของพระณัฏฐนันท์ ซึ่งเป็นบุคคลที่แจกของดังกล่าว ตอนนี้ท่านไม่ได้แจกในส่วนนี้แล้ว
    แล้วบุคคลที่นำกระทู้นี้มาโพสคือพระอีกรูปซึ่งไม่รู้เป็นใคร
    ฉะนั้นผมขอทีมการปิดกระทู้หรือล็อกไว้นะครับ
    ขอบคุณครับ

http://palungjit.org/forums/แ��...ml#post2388601[.69/COLOR]

</TD></TR></TBODY></TABLE>

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้