เพื่อการกุศล ((ปิดการร่วมทำบุญเจ้าภาพผ้าป่าฯ..รับมงคล ลป.หงษ์..ขออนุโมทนาบุญทุกประการ..สาธุ..))

ในห้อง 'ตลาด พระเครื่องเพื่อการกุศล' ตั้งกระทู้โดย namayti, 26 มกราคม 2014.

1. rung847

rung847 เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2011
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 กุมภาพันธ์ 2014
  2. namayti

namayti เป็นที่รู้จักกันดี

3. namayti

...กราบขออภัยเพื่อนสมาชิกที่ได้โอนร่วมบุญมาแล้วนะครับ...ผมขออนุญาตดำเนินการจัดส่งมงคลให้หลังวันที่ 8 ก.พ.56 นะครับ...เนื่องด้วยตอนนี้ผมต้องมาปฏิบัติหน้าที่เกี่ยวกับการเลือกตั้งอยู่ต่างจังหวัดอยู่ครับ...คงต้องให้เสร็จสิ้นเสียก่อน...จึงขออนุญาตนำเรียนมาเพื่อทราบนะครับ...และจะรีบดำเนินการให้ทันทีที่เดินทางกลับครับ..ส่วนคณะศรัทธาผู้ใจบุญประสงค์จะร่วมบุญก็กราบเรียนเชิญ แจ้งไว้ในกระทู้นี้ได้เลยครับ...ขอบพระคุณมากครับ...

4. namayti

...เรียนท่าน rung847 มีผู้ประสงค์ขอร่วมบุญกองนี้แล้วนะครับ...รบกวนท่านปิดรายการร่วมบุญนี้ได้เลย...และขออนุโมทนาบุญกับท่านผู้ใจบุญ"ท่าน rung847"ด้วยครับ...เมื่อเขาโอนแล้วผมจะแจ้งที่อยู่ให้ท่านทราบนะครับ...

5. pasteque

pasteque เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุญาตร่วมบุญ กองบุญใหญ่ประธานกรรมการ 3,000 บาท นะคะ
    เมื่อเราโอนแล้ว จะแจ้งให้ทราบอีกครั้งค่ะ

6. kiati_sak

kiati_sak เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

23 ธันวาคม 2009
    ร่วมทำบุญด้วย 200 บาท ขอรับเหรียญหลวงปู่หลังยันต์เกราะเพชร 2 เหรียญครับ โอนแล้ว วันนี้ 05/02/14 เวลา 09.27 น. 250 บาทครับ จัดส่งทาง pm ครับ

7. pasteque

โอนแล้วค่ะ วันนี้ 05/02/57 เวลาประมาณ 18:20 น.
    รายละเอียดการจัดส่งอยู่ในกล่องข้อความนะคะ

ขอบพระคุณคุณ namayti มากนะคะที่กรุณาเป็นสะพานบุญในครั้งนี้

8. namayti

รับทราบกองบุญนี้อีกครั้งครับ"ท่านเกียรติศักดิ์"ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ สาธุ

9. namayti

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ"ท่านpasteque"ขอกุศลจิตอันบริสุทธิ์นี้ ได้โปรดนำทางให้ท่านพบแต่สิ่งที่ดีงาม สุขสมหวังดังตั้งใจ แคล้วคลาดปลอดภัย เจริญด้วยจตุรพิธพรชัยทุกประการตลอดกาลนาน เทอญ...ขอบพระคุณมากครับ

10. namayti

...เดินทางกลับมาถึงพำนักเรียบร้อยแล้วครับ...วันจันทร์นี้จัดส่งให้ทุกรายการบุญครับผม...แล้วจะแจ้งเลข EMS ให้ทราบต่อไปครับ...ขอบพระคุณทุกท่านมา ณ โอกาสนี้...ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ...คณะศิษยานุศิษย์ทางอุดรธานีจะร่วมเดินทางไปทอดผ้าป่าในครั้งนี้ด้วย เพื่อนๆสายบุญท่านใดที่พอมีเวลาว่างกราบเรียนเชิญไปร่วมบุญกันนะครับ....
    ...สำหรับเพื่อนๆที่สอบถามมา...ขอเรียนให้ทราบว่าท่านสามารถร่วมทำบุญเป็นเจ้าภาพได้เรื่อยๆนะครับ...จนถึงวันที่ 10 เมษายน 2557 โน่นครับ...ถือโอกาสเรียนให้ทราบครับผม...เรียนเชิญร่วมบุญกันนะครับ...ผมมีโอกาสเรียนสอบถามกับพระอาจารย์ถวิล ทราบว่าทางวัดยังต้องบูรณะศาสนสถานอีกเยอะเลยครับ...กำลังขอรูปสภาพทั่วไปของวัดมาให้ชมกัน...โปรดรอหน่อยนะครับผม...

11. namayti

เรียนเพื่อทราบครับผม...ผู้ใจบุญได้นำปัจจัยมามอบให้เองเลยครับ...ผมจะได้สรุปยอดและรายชื่อผู้ร่วมอนุโมทนาบุญที่หน้าแรก ให้ทราบต่อไปครับ...ท่าน rung847 จัดส่งตามนี้เลยครับ คุณเริงเดช สุทธิอาจ โรงเรียนบ้านหนองนกเขียนโพนทัน (แผนกมัธยมฯ) หมู่ 19 ตำบลเชียงหวาง อำเภอเพ็ญ จังหวัดอุดรธานี 41150 ขออนุโมทนาบุญกับทั้งเจ้าของพระมงคลดีๆรายการนี้และผู้ขอรับบุญรายการนี้ไว้ด้วยครับ....สาธุ

12. ปัญจ

ปัญจ เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้โอนร่วมบุญผ้าป่า 99 บาท
    จะมี sms ยืนยันตอน 17.30 น.ครับ

13. นัสปากน้ำ

นัสปากน้ำ เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุญาตสอบถามครับ

*
    *
    *
    ด้วยความเคารพครับ ผมโอนเงินร่วมทำบุญให้ตั้งแต่วันที่ 28/01/14 ผมก็รอพี่ส่งวัตถุมงคลให้ จนกระทั่งพี่พิมพ์ข้อความแจ้งว่าพี่ไปจะไปช่วยเลือกตั้ง จะส่งพระให้หลังวันที่ 8 ไปแล้ว และพี่ก็มาพิมพ์บอกอีกว่าจะส่งพระให้ทุกรายการ ในวันจันทร์ และจะแจ้งหมายเลข ems ให้ ผมก็รอหมายเลข ems จากพี่ ก็ยังไม่มีวี่แวว ผมขอข้อสรุปเลยครับ ว่าตกลงพี่ส่งพระให้แล้วรึยัง ถ้าส่งแล้วผมขอหมายเลข ems ด้วยครับ แต่ถ้ายังไม่ส่ง แล้วเมื่อไหร่พี่จะส่งให้ครับ ขอคำตอบด้วยครับ ขอบคุณครับ

14. namayti

ขออภัยเพื่อนนักบุญทุกท่านครับ...งานเข้าไม่หยุด...จัดการสอบ ONET ต่อครับ จัดส่งเรียบร้อยทุกรายการแล้วครับ

ท่านธีรวุฒิ EK 0782 3000 1 TH ปัตตานี
    ท่านสมหญิง EK 0782 3002 9 TH นนทบุรี
    ท่านมนัส EK 0782 3003 2 TH สมุทรปราการ
    ท่านเกียรติศักดิ์ EK 0782 3004 6 TH หลักสี่ กทม

ขออนุโมทนาบุญ กับทุกท่านนะครับ..ขอจงโชคดี มีชัย แคล้วคลาดปลอดภัย สุขสมหวังตามเจตนาทุกประการ ครับ...สาธุ

15. namayti

ได้รับบุญนี้เรียบร้อย...ขออนุโมทนา...สาธุ
    ขอบุญนี้จงตอบคืนท่าน"ปัญจ"ขอให้ได้รับบุญบารมียิ่งๆขึ้นอีกนะครับนำเข้ากองผ้าป่าเรียบร้อยครับ

กราบเรียนเชิญทุกท่านร่วมทำบุญ และรับบุญ กันนะครับ...ขออนุโมทนาครับ

16. นัสปากน้ำ

ได้รับพระแล้วครับ

ได้รับพระแล้วครับ ยังไงก็ต้องขออภัย คุณ namayti ด้วยครับ ที่เกิดการ

เข้าใจผิด เห็นว่าเงียบไปจึงได้ตั้งคำถามครับ ยังไงก็ขอขอบคุณมากๆครับ

17. namayti

น้อมรับด้วยความยินดีครับ...ไม่มีปัญหาใดๆดอก...บุญทั้งนั้นครับท่าน manasrtaf ขออนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วนะครับ..ขอบารมีหลวงหงษ์ ได้โปรดคุ้มครองท่านและครอบครัว จงแคล้วคลาดปลอดภัย มีชัยชนะเหนือหมู่มาร ปราศจากทุกข์ โศก โรคภัย ทุกประการ เงินทองไหลมาเทมานะขอรับ...

18. KoKoWalK

KoKoWalK เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบคุณและขออนุโมทนาบุญครับ สาธุ

19. pasteque

เมื่อวานนี้เราได้รับพระแล้วค่ะ
    ล็อกเก็ตสวยมากๆเลยค่ะ
    ขอบคุณคุณ namayti มากค่ะ
    ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านด้วยนะคะ

20. นัสปากน้ำ

ขอบคุณครับ

ขอขอบคุณสำหรับคำอวยพรที่มอบให้ พรใดที่ประเสริฐขอให้ท่านรับกลับคืนไปเป็นร้อยเท่าทวีคุณครับ