บันทึกกรรมของฉัน

ในห้อง 'Black Hole' ตั้งกระทู้โดย Suryar, 10 พฤศจิกายน 2023.

1. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

23 พฤษภาคม 2018
    ฉันไม่ได้ทำกับข้าวมาหลายวันแล้ว
    พรุ่งนี้ต้องตื่นมาทำบุญ
    ฉันปล่อยให้บรรพบุรุษหิวโหยได้อย่างไร

2. Suryar

Suryar ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่าน

มาทานด้วยกันค่ะเพื่อนสมาชิก…
    วิธีทำคือ ขุดหลุมที่ขนมปังก่อน แล้วตอกไข่ใส่ลงไปนะคะ
    แล้วเอาเข้าเตาอบค่ะ IMG_0367.jpeg

3. Suryar

ยาประจำตัวของฉัน… IMG_0368.jpeg IMG_0369.jpeg
    ฝันดีค่ะเพื่อนสมาชิก

4. Suryar

5. Suryar

ผัดมันฝรั่ง แครอทและข้าวโพดอ่อน…

มันฝรั่ง แครอท 50 บาท
    ข้าวโพดอ่อน 30 บาท
    Sigma 80 บาท
    3 servings

6. Suryar

พี่หญิง…

พี่หญิงเป็นลูกสาวนายพลท่านหนึ่ง พี่เขาปัญญาอ่อน ถูกล่ามไว้กับหัวกะไดตั้งแต่เด็ก ตอนเด็กๆ ฉันไปเอาชุดสวยๆ จากน้องสาวพี่หญิงที่ใส่ไม่ได้แล้วมาใส่ ก็ต้องไปเอาที่บ้านที่ปากน้ำ สมุทรปราการ

พี่หญิงไม่เคยได้ออกจากบ้านเลย จะถ่ายอุจจาระและปัสสาวะก็กลางบ้านที่ถูกล่ามนั่นแหละ แม่ของพี่หญิงอับอายที่มีลูกปัญญาอ่อน กลัวว่าจะขายลูกสาวคนอื่นๆไม่ออก เพราะมีดีเอ็นเอ ปัญญาอ่อน ก็เลยล่ามพี่หญิงเอาไว้แต่ในบ้าน

พี่หญิงเสียชีวิตในสภาพที่ถูกล่ามตั้งแต่เด็กจนแก่ ไม่ทราบว่าทำกรรมอะไรมา ถึงได้ถูกล่ามทั้งชีวิตเช่นนี้

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 เมษายน 2024
  7. Suryar

เรื่องของมนุษย์ที่ติดสัตว์…

พอฉันฝึกละกามมาได้ถึงระดับหนึ่ง ฉันเริ่มดูถูก คนที่มีกามกิจว่า อ่อนแอและเป็นสัตว์เดรัจฉาน ฉันดูเทรนเนอร์วิคสอนเรื่องเซ็กส์ทางเฟสบุ๊คแล้วรู้สึกว่า ทำไมเหล่าสาวกของเทรนเนอร์วิคถึงได้อ่อนแอเช่นนี้

ฉันมีวิธีทำให้หน่ายกามมากมาย ตั้งแต่อดอาหาร ไปจนกระทั่งอาบน้ำแข็ง ฉันเปรียบตัวเองเสมือนยืนอยู่บนภูเขาสูง แล้วเฝ้ามองผู้คนกำลังหลงวนเวียนอยู่ในรูป รส กลิ่น เสียง และกายสัมผัส อยู่ที่เชิงเขา เขาเหล่านั้น ไม่ยอมปีนภูเขาขึ้นมาอยู่กับฉัน

พอฉันหน่ายกามแล้ว ฉันเริ่มสงสัยว่า พระเจ้าสร้างมนุษย์มาให้มีเครื่องเพศ เอาไว้ทำไม มันไม่ต่างกับสัตว์เดรัจฉานเลยจริงๆ

ทำไมไม่สร้างวิธีสืบเผ่าพันธุ์ให้โรแมนติกกว่านี้ เช่น จ้องตากัน แล้วเกิดกำหนัด แล้วกุณฑาลิณีก็กระตุ้นเองโดยธรรมชาติ แค่นี้ก็พอ

หรือว่าฉัน ผิดปกติ ที่คิดว่าตัวเองสูงส่ง และไม่ติดสัตว์

ฉันยอมรับว่า บางครั้งก็เครียด เพราะร่างกายต้องการฮอร์โมนที่เกิดจากกิจกรรมทางเพศ แต่มันมีวิธีอื่นในการสร้างฮอร์โมนตัวนี้ไม่ใช่หรือ

ยิ่งดูหนังโป๊ ยิ่งคิดว่า พวกสัตว์เดรัจฉาน กำลังทำอะไรกันหนอ?

ด้วยตาทิพย์ เวลาเดินผ่านผู้ชาย เชื่อไหมว่า ฉันเห็นเครื่องเพศของพวกเขาเหล่านั้น คือ เห็นพวกเขา ไม่ได้ใส่เสื้อผ้า แล้วฉันก็เลยเบื่อเรื่องชายหญิงมากๆ เบื่อสุดๆ เลยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 เมษายน 2024
  8. Suryar

วิธีทดสอบเจ้าสาวของเผ่ามาร…

ฉันมีน้องสาวคนหนึ่ง เธอเข้ามาปรึกษาฉัน เธออายุ 40 ปีแล้วแต่ไม่ค่อยมีประสบการณ์ในเรื่องอย่างว่า เธอถูกบังคับให้นอนกับเผ่ามารคนหนึ่ง

ในท่ามิชชั่นนารี่ เธอไม่รู้ว่าต้องโยกย้ายไปในทิศทางใด เธอกระดกสะโพกในแนวดิ่งขึ้นลงตามทิศทางแรงดึงดูดของโลก มิใช่ขยับตามแนวนอนราบตามทิศทางของแนวกระดูกสันหลัง

ผลคือ หลังบริเวณบั้นเอวของเธอหัก เพราะไม่มีหมอนนิ่มๆ มารองตะโพก

เผ่ามารชอบใจ เพราะเธอเป็นสาวบริสุทธิ์ ไม่รู้เรื่องรู้ราว

เขาเทสต์ผู้หญิงกันขนาดนี้เลยค่ะเพื่อนๆ

ทุกวันนี้ เธอเดินได้เพราะการพอกกายทิพย์ค่ะ มิเช่นนั้น เธอก็เดินไปไหนมาไหนไม่ได้ค่ะ เพราะหลังหักค่ะ

9. Suryar

เรื่องของ John Cena…

ฉันชอบ John Cena มากๆค่ะ เขาเป็นสุภาพบุรุษและเป็นนักมวยปล้ำขวัญใจเด็กๆทุกคน ยิ่งเวลาเขาจับคู่กับ The Rock ฉันยิ่งสนุกมากมายค่ะ

พวกนี้ได้พลังเทพนะคะ จะไม่รู้สึกเจ็บปวดเวลาที่ปล้ำกันบนเวที เขาปล้ำกันจริงๆ ไม่ได้เสแสร้งนะคะ แต่เวลาที่โดนเนื้อตัวกัน เขาค่อยๆ เพลามือค่ะ

ฉันเคยทะเลาะกับวัยรุ่นสมัยสาวๆ เลือดขึ้นหน้าแล้วจะไม่มีอาการเจ็บปวดทางร่างกายค่ะ หน้ามันจะชา ฮอร์โมนอะไรไม่ทราบจะหลั่งออกมาทำให้ไม่เจ็บปวดเลยจริงๆ พอถูกตบ จะโกรธแล้วสู้กลับทันที ไม่มีความเจ็บปวดในขณะที่ต่อสู้ แต่จะมาเจ็บปวดเอาตอนหลังจากจบเหตุการณ์แล้ว ใช้เวลาเลียแผลสักอาทิตย์นั่นแหละค่ะ ถึงจะเจ็บระบมไปทั้งสรรพางค์กาย IMG_0374.jpeg

10. Suryar

ตำรวจออกเวร…

เมื่อก่อนฉันชอบเล่นวิทยุสื่อสาร แล้วใช้รหัส วอ ในการติดต่อ เช่น วอ 2 วอ 8 แปลว่า เข้าใจ วอ 13 แปลว่า โทรศัพท์ เช่นนี้เป็นต้น โดยฉันปีนไปตั้งเสา 58 สองชั้นที่หลังคาบ้านเองกับคุณพ่อ

มันจะมีความถี่หนึ่ง ซึ่งมีแต่คนเสียงแหลม เรียกว่าคลื่นแหลม หากฉันจำไม่ผิด คือคลื่น 999 หากจำผิดต้องขออภัย ฉันเลยเข้าไปแจมในฐานะ แหลมบางมด จนกระทั่งเจ็บคอ เลิกเล่นไปเลย

ฉันยังไม่ได้เป็นวีอาร์ แต่สอบผ่านตั้งแต่อายุ 15 แล้ว ซึ่งวีอาร์จะใช้โค้ด คิว มิใช่โค้ดวอ

ฉันเล่นวอถอ คือวอเถื่อนผิดกฎหมาย แต่ก็จะมีตำรวจมาเล่นเป็นเพื่อนเสมอ โดยพวกนี้จะบอกว่า เดี๋ยวออกมาเจอกันหน่อยนะ กำลังเข้าเวรอยู่ เดี๋ยวจะเลิกเวรแล้ว
    ซึ่งฉันจะให้พวกตำรวจเล่นเกมส์ แต๊บ คือมา แต๊บ หรือ หาบ้านของฉันให้เจอฉันถึงจะออกไปเที่ยวด้วย

พวกตำรวจ มาแต๊บ ฉันถูก ก็ดีใจ แต่พอมาเจอป้ายหน้าบ้าน เขียนว่า บ้านนายพล ก็ไม่กล้าพาฉันไปเดท เป็นเช่นนี้ทุกราย ฉันก็แต่งตัวรอเก้อ ไปโดยปริยาย

เรื่องก็มีเท่านี้ 61 73
    เดี๋ยวจะเลี้ยว มา วอ 6 ใหม่นะคะ

11. Suryar

เขาว่าจะมีลาภ… IMG_0291.jpeg IMG_0293.jpeg IMG_0292.jpeg
    ตะบองเพชรออกดอกค่ะ
    ไปจ้อกกิ้งกันค่ะ

12. Suryar

แดดยังร้อนอยู่…
    เดี๋ยวจะมาเล่าเรื่องสมัยทำงานอยู่ที่ กพร. สำนักนายก ให้ฟังนะคะ
    ขอไปจ้อกกิ้งก่อน IMG_0375.jpeg

13. Suryar

สมัยทำงานอยู่ กพร สำนักนายกนั้น เราทิ้งตำแหน่งวิศวกรรังวัดไปเป็นนักพัฒนาระบบราชการ โดยไปอยู่กองการเจ้าหน้าที่ของที่นั่น มีหน้าที่ปรู๊ฟสะกดผิดสะกดถูกของหนังสือราชการต่างๆ อันเป็นงานที่ไม่ถนัดเลย มีอยู่ครั้งหนึ่ง เราปรู๊ฟผิด แล้วมีคนที่ช่วยเราปรู๊ฟอีก 4 ขั้นตอนต่อจากเรา หนังสือราชการผ่านขึ้นไปถึงท่านทศพร ปรากฏว่า ท่านทศพรเจอที่ผิด กรรมเลยมาตกอยู่กับเราคนเดียว เพราะเป็นคนปรู๊ฟคนแรกสุด เราถูกย้ายไปคุมห้องสมุดที่มีเครื่องคอมเก่าๆ เพียงเครื่องเดียว
    เราเลยเอาเวลาว่าง ไปทำงานนอก ด้วยการรับจ้างเว็บต่างประเทศเว็บหนึ่ง คุม cursor ไม่ให้ออกนอกกรอบสี่เหลี่ยม ได้ชั่วโมงละ 0.90 ดอลล่าร์ ทำได้หนึ่งอาทิตย์ เครื่องคอมของ กพร ติดไวรัสระนาว อิอิอิอิ
    ที่ กพร จะมีหมอ มาที่ทำงานทุกวันพุธ มาตรวจสุขภาพ ส่วนใหญ่สาวๆจะเป็นออฟฟิศซินโดรม หมอจ่ายแต่ แอนตี้แวน ไม่จ่ายพารา หุ หุ
    ที่กพร จะมีคอร์ส ให้เรียนมากมาย เช่นวันอังคาร เรียนจัดดอกไม้ วันพฤหัสเรียนถ่ายภาพ ทุกคนต้องบริหารเวลาทำงานให้เสร็จด้วยตนเอง และต้องเรียนเสริมเหล่านี้ไปด้วย
    ที่นี่มีแต่ลูกท่านหลานเธอ นามสกุล เทพเทวดาโลกาธิบดีสะเทินฟ้าสุราลัย เป็นต้น ซึ่งกลับมาจากเมืองนอกและใช้ excel ไม่เป็น ทำให้พ่อแม่ต้องจ้างครู excel ไปสอนให้ถึงบ้านอีกด้วย เพื่อจะได้ทำงานที่ กพร ได้
    สุด สุด ไหมล่ะ

14. Suryar

เหล่าเทพเทวดาโลกาธิบดีสะเทินฟ้าสุราลัย แต่งหน้าแต่งตัวแข่งกันด้วยของแบรนด์เนม
    เงินเดือนนิดเดียว แต่พ่อแม่ซัพพอร์ต
    ฉันถูกไล่ให้ไปอยู่ห้องสมุดและมีหน้าที่เข้าออกวังวัดพระแก้ว
    เอาหนังสือราชการไปส่งในวัดพระแก้ว
    ที่นั่น มีคนทำงานในซี่กรงเหล็ก เหมือนถูกขังในคุก
    ฉันเอาหนังสือราชการไปส่งทุกวัน
    แล้วฉันก็เดินสำรวจเขตหวงห้ามของวัดพระแก้ว
    ที่ซึ่งมีห้องโถง เหมือนในคลิปที่พระเอกขึ้นไปเจอนางเอกในห้องเปียโนเลย ลองดูนะคะ

อันเป็นห้องที่หรูและคลาสิคมากมายค่ะ
    ฉันแอบขึ้นไป

15. Suryar

การทำงานที่กพร ต้องรอบคอบในระดับนี้

ฉันเครียดมากๆ เลยตอนทำงานที่นั่น

16. Suryar

ต้องสวย ต้องเก่ง ต้องฉลาด และต้องเป็นที่รักของเพื่อนๆ รวมทั้งเจ้านายด้วย
    การเลื่อยขาโต๊ะทำงานกันนั้น ส่งพ่อแม่มาเลื่อยแทน
    ใครเส้นใหญ่กว่าใคร
    พ่อแม่เป็นเพื่อนกับเจ้านายยิ่งไปเร็ว
    เหนือฟ้ายังมีฟ้าขึ้นไปอีกเรื่อยๆ
    พ่อแม่ต้องให้ครูมาติวที่บ้านเพราะทำงานทำคอมไม่เป็น
    แล้วพ่อแม่ก็ดูแลโอบอุ้มตลอดชีวิต
    เห็นสังคมแล้ว เศร้าสลดใจ

17. Suryar

ดูเหมือนว่า การทำงานของฉันจะเหมือน บริทเจต โจนส์ มากกว่าเรื่อง Devil wears Prada

ฝันดีค่ะเพื่อนสมาชิก

18. Suryar

สมิงสามพราน…

ฉันเคยเอาวันเดือนปีเกิดไปให้พระสงฆ์รูปหนึ่งที่อยู่ที่นครปฐมที่บอกว่าจะดูดวงให้ฟรี ไม่เสียเงินดูทางอินเตอร์เนต แต่ฉันเอะใจ เลยเอาชื่อของพี่สาวใส่ลงไป มิได้ให้ชื่อจริงของฉันไป
    ตกกลางคืนตอนตีสอง มีเสียงเล็กแหลม คล้ายเสียงเปรต มาร้องที่ห้องนอนของฉัน จับใจความได้ว่า เข้าบ้านของฉันไม่ได้ เพราะไม่รู้ชื่อจริงของฉัน และขอให้ฉัน ออกมาข้างนอกบ้านหน่อย มาร่วมหลับนอนกันหน่อย
    ที่ฉันฟังภาษาสมิงออก เพราะพี่สมิงอุบลราชธานีเขาแปลให้ฟังค่ะ
    พี่เขาบอกว่า ดีนะว่าไม่ได้ให้ชื่อจริงไป เพราะเจ้าสมิงสามพรานมันเข้าบ้านมาปล้ำเราไม่ได้
    เช้าวันรุ่งขึ้น ฉันโทรไปหาพระสงฆ์รูปนี้ บอกว่าป่วยติดเตียงมาหลายปีแล้ว อย่ามาซ้ำเติมกันอีกเลย ตั้งแต่นั้นมา เข็ดเรื่องดูดวงฟรีเลยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 เมษายน 2024
  19. Suryar

ฉันกำลังสับสน…

ฉันไม่รู้ว่าตัวเองต้องการอะไรในชีวิต

ระหว่าง

การบรรลุในศาสนา และ คู่ครอง

ฉันต้องตัดสินใจภายในเดือนกรกฎาคมนี้แล้ว IMG_0385.jpeg

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 เมษายน 2024
  20. Suryar

ตะกรุด หลวงพ่อเนื่อง วัดจุฬามณี อัมพวา สมุทรสงคราม

เอามาโชว์ค่ะ

สุด สุดค่ะ IMG_0399.jpeg