บอกเล่าแนะนำสีผึ้ง ประสบการณ์ต่างๆครับ

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย thaiart, 20 พฤษภาคม 2011.

1. nuamnim1

nuamnim1 เป็นที่รู้จักกันดี

24 ธันวาคม 2010
    วัดเสม็ดงาม จ.จันทบุรีครับ
    ผมสะสมไว้ใช้นิดหน่อย เวลาไปบ้านเกิดจ.จันทบุรีจะไปกราบท่านที่วัดแล้วก็ขอมาบูชา ใช้คู่กับพระยอดธง ไว้สำหรับเข้าหาผู้ใหญ่จะเมตตาดี เจรจาค้าขายดี
    [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] ตลับนี้ใช้แล้วครับ
    [​IMG] พระยอดธงวัดเสม็ดงาม
    [​IMG] ไปขอหลายรอบก็ได้รวมกันเยอะแล้วใส่ตลับทอง:cool:

สีผึ้งหลวงปู่ทาบ จ.ระยองสะสมได้นิดเดียว ยังไม่เคยลองเอาไปป้ายสาวๆครับอิอิ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 กรกฎาคม 2012