ทะเบียนรถที่ดี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ฟีฟะ, 23 มกราคม 2006.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    ใจเย็น ๆ

4800
    แก้ไขโดยให้ไปหาแผ่นทองคำเปลวมาติดที่เลข 00 และหาสติ๊กเกอร์เลข 2 มาติดที่หน้าเลข 4 (24800) จะเป็นแบบใดสีใดขนาดใดก็ได้ โดยให้ติดวันที่ ๒,๓,๙,๑๐ สิงหาคม การติดแผ่นทองและสติ๊กเกอร์ ต้องทำให้สวยงาม (แผ่นทองไม่จำเป็นต้องใหญ่ ตัดปะให้ดูสวยแล้วติดกลางวงเลขศูนย์)
    หลังจากติดให้ทำบุญและตักบาตร บ่อย ๆ และอธิฐานขอให้บุญที่ได้ทำจงแก้ไขเลขทะเบียนนี้ให้ดี และหาทางออกไปสู่สิ่งที่ดีด้วย
    ขอให้โชคดี

2. pook_EAGLE

pook_EAGLE Active Member

22 กรกฎาคม 2006
    รบกวน ด้วยคันค่ะ

3067

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

3. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

2
    น้ำ ทะเล

3+0+6+7=16

คนที่ขับรถทะเบียนนี้ประจำ เป็นคนที่รักโลกกว้าง อิสระ มีความคิดของตัวเอง ไม่ตามแบบใคร มีความชอบศิลป์ ใจบุญ ไม่หลงใหลในความร่ำรวยหรือต้องมีเงินมาก ๆ แต่ขอให้มีหลักประกันมีเงินไม่ขาดมือก็พอใจ ชีวิตมักจะต้องอยู่ใกล้ ๆแม่น้ำ ทะเล มีชีวิตที่ต้องเข้าไปผูกพันธ์กับน้ำ ชีวิตมักจะต้องเข้าไปแก้ปัญหาให้คนอื่น ๆ ไปไหนที่ใดก็มักจะได้เข้าไปแก้ปัญหาให้ และการแก้ปัญหาอาจจะไปทำให้คนในที่นั้นๆไม่พอใจ
    ทะเบียนนี้เป็นเลขที่ให้คุณและให้โทษ ดีไม่ตลอดมีเรื่องไม่ดีมาแทรก
    ด้านความรัก มักจะผิดหวัง เช่น แต่งงานช้า อาจไม่แต่งงาน แต่งแล้วไม่ได้ดี ไปเป็นเมียเก็บเมียน้อย(ต้องสืบก่อนแต่งงาน)
    ระวังการย่อยอาหารไม่ปกติ โรคที่เกิดกับผิวหนัง

ตรงบ้างไหมนะ

4. cheterk

cheterk เป็นที่รู้จักกันดี

ตรงครับ แล้วจะแก้ยังไงให้ดีที่สุดครับ แนะนำด้วยครับ

ตรงครับ แล้วจะแก้ยังไงให้ดีที่สุดครับ แนะนำด้วยครับ

5. เฮียปอ ตำมะลัง

2

9511
    แก้ไขโดยนำแผ่นทองคำเปลวมาติดทับที่เลข 1 ตัวหลังสุด ทั้งหน้าและหลังรถ โดยให้ติดในวันที่ ๒หรือ๓ สิงหาคม หลังจากนั้นให้ทำบุญ+ตักบาตร และให้อธิฐานขอคุณพระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์ ขอแก้ไขเลขทะเบียนนี้ให้ดีขึ้นด้วย

6. อภัย

อภัย Active Member

17 กรกฎาคม 2007
    ขอพระคุณมากค่ะ คุณปอ ตำมะลัง ขอให้คุณได้รับบุญกุศลที่ได้ช่วยเหลือผู้ที่เดือดร้อนให้กลับมีชีวิตที่ดีขึ้นจากคำแนะนำของคุณอย่างเต็มที่ด้วยเทอญ สาธุ สาธุ สาธุ......

7. Ong

Ong เป็นที่รู้จักกันดี

ขอคำแน่ะนำด้วยครับ

ตรงนะครับ อยากขอคำชี้แน่ะและแก้ไขจากคุณปอฯ ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ปล.ผมเป็นเจ้าของรถและใช้ประจำอ่ะ

8. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    7479

7+4+7+9=27

แก้ไขโดยนำแผ่นทองคำเปลวมาติดที่เลข 4 โดยให้ติดวันที่ ๒,๓,๙,๑๐ สิงหาคม (วันใดวันหนึ่ง) เมื่อติดแล้วให้หมั่นทำบุญ+ตักบาตร ให้บ่อย ๆ และเมื่อทำกุศลแต่ละครั้งให้อธิฐานจิตว่า ขอบุญที่ได้ทำนี้ให้คุณงามความดีทั้งหลายได้โปรดช่วยแก้ไขเลขทะเบียนนี้ และขอให้พบแต่ทางที่ดีด้วย

ขอความโชคดีจงมี

9. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    ขออนุญาติหยุดตอบ ๕ วันครับ ไปธุระ และ พักผ่อน
    คงกลับมา ๒ สิงหาคม ครับ

10. ศ.รุ่งเรือง

ศ.รุ่งเรือง เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนคุณปอ ผมใช้รถมาหลายคันรบกวนชี้แนะคันปัจจุบันหน่อยครับ 3742

11. ดรรชนี

ดรรชนี Active Member

รบกวนคุณปอช่วยชี้แนะด้วยคนครับ 2144
    ถ้าไม่ดีขอวิธีแก้ด้วยครับ. ขอบคุณครับ

12. ช่อม่วง

ช่อม่วง เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2006
    กรุณา ช่วยชี้แนะ ด้วย สีแดง 9769 ใช้ประจำตัว ค่ะ ขอบคุณอย่างสุงค่ะ

13. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    ปัญหาอยู่ไหน ฉันแก้ให้

3+7+4+2=16
    คนที่ขับรถทะเบียนนี้เป็นประจำ มักมีความคิดเห็นเป็นของตัวเองไม่ชอบตามแบบใคร รักอิสระ มีศิลป์ มีอุดมการณ์สูง ไม่ถือว่าเงินเป็นใหญ่ ไม่จำเป็นต้องร่ำรวยมหาศาลแต่ขอให้มีเงินพอเป็นหลักประกันในชีวิต มักจะผูกพันกับน้ำและทะเล (ทำธุรกิจกับน้ำ ทะเล ดีครับ) มีลางสังหรณ์ดี ในชีวิตเมื่อใช้รถคันนี้ประจำมักจะต้องไปแก้ปัญหาให้กับผู้อื่น และการแก้ปัญหานั้น ๆ มักจะสร้างศัตรูโดยที่ไม่รู้ตัว
    ทะเบียนนี้ จะทำให้มีโชคดีและโชคร้ายสลับกัน แต่ที่แน่ ๆ ระวังความล้มเหลวในเรื่องความรักนะ เกิดปัญหาจากคู่ครองนะ
    ให้ระวังโรคผิวหนังทุกรูปแบบ และระบบย่อยอาหาร

ตรงไหมนะ

14. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    ช่างคิด

2+1+4+4=11

คนที่ใช้ทะเบียนรถคันนี้ประจำ มักช่างคิด ถึงคิดมาก จะคิดอยู่แต่ในสมองไม่ค่อยจะยอมลงมือทำอะไรอย่างจริงจัง อ่อนไหว ซ่อนบุคลิกอ่อนนอกแข็งใน ทำอะไรมักถือตัวเองเป็นหลัก คุณมักจะถูกพวกมากลากไปเพราะอ่อนไหวง่าย ทำอะไรมักจะดีแต่ต้น แต่สุดท้ายมักล้มเหลว ทำคุณคนไม่ขึ้น ระวังถูกการทรยศหักหลัง หลอกต้ม หาคนที่จริงใจด้วยน้อย
    โรคภัยควรระวังโรคกระเพาะอาหาร อาการอักเสบในช่องท้อง อวัยวะภายใน เนื้องอก ริดสีดวง ระบบการย่อยอาหารไม่ดี

ตรงไหมนะ

15. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    นักคิด

9+7+6+9=31

คนที่ใช้ทะเบียนรถคันนี้ประจำ มักมีความมั่นใจในตัวเองสูง(ดื้อ) ชีวิตไม่ชอบอยู่กับที่ ชอบทำอะไรแปลกแหวกแนว มักจะเป็นนักคิดนักฝัน ชอบสร้างวิมานในอากาศ การตัดสินใจที่ผิดพลาด สิ่งที่ดีเขาแนะนำไม่ชอบ อะไรไม่ดีมักจะทำ
    ทะเบียนนี้เมื่อใช้ไปนาน ๆ จะมีอุปสรรค ความผิดหวัง สิ่งไม่ดีเกิดขึ้นอย่างต่อเนื่อง เช่น ความรัก อุบัติเหตุ ฯลฯ
    ระวังการผ่าตัดที่เกิดในช่องท้อง โรคลำไส้ นิ่ว ไต

ตรงไหม(น่ากลัวนะ)

16. ศ.รุ่งเรือง

ศ.รุ่งเรือง เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมาก ค่อนข้างตรง มีวิธีที่จะให้ดีขึนไหมแบบว่าโชคร้ายไม่เอากับการสร้างศัตรูโดยที่เราไม่รู้ตัว

17. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    ขอให้ดี

ให้คุณหาสติ๊กเกอร์เลข 8 จะสีใดขนาดใดก็ได้มาติดแบบนี้ 83742 โดยให้ติดในวันพุธกลางคืน เมื่อติดแล้วให้หมั่นทำบุญ+ตักบาตร และอธิฐานขอให้เลข 8 ที่ติดนี้จงนำมาซึ่งความปราถนาของคุณ (deejai)

18. ดรรชนี

ดรรชนี Active Member

ขอบคุณมากครับคุณปอ ตรงมากเลยครับ
    คุณมักจะถูกพวกมากลากไปเพราะอ่อนไหวง่าย ทำอะไรมักจะดีแต่ต้น แต่สุดท้ายมักล้มเหลว ทำคุณคนไม่ขึ้น ระวังถูกการทรยศหักหลัง หลอกต้ม หาคนที่จริงใจด้วยน้อย
    มีวิธีแก้ไหมครับ

19. เฮียปอ ตำมะลัง

2
    .

2144
    แก้ไขโดยให้หาสติ๊กเกอร์เลข 3 หรือ 4 หรือ 8 เลขใดเลขหนึ่ง แบบใดสีใดตามใจชอบเอามาติดที่ทะเบียนรถให้ดูสวยงาม (82144 ,42144, 32144) เมื่อติดแล้วให้หมั่นทำบุญ + ตักบาตร บ่อย ๆ และให้อธิฐานขอให้เลขที่ติดนี้จงประสบความสำเร็จตามความหมายของเลขที่ติดนี้

โชคดีครับ[​IMG]

20. punnapa

punnapa เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2007
    เลขทะเบียนรถ 1022 ช่วยชี้แนะด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้