"..ถ่ายติดสิ่งแปลกปลอมด้วยมือถือ.."

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย ฝันนิมิต, 29 สิงหาคม 2011.

1. นาคา

นาคา เป็นที่รู้จักกันดี

<TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="Post 5053565" vAlign=top><TD class=alt2 align=middle width=125>samnido</TD><TD class=alt1>ผมยาวสีขาว ห่มผ้าสีกรักเฉวียงบ่า มีสังฆาฏิ
    เครายาวสีขาว
    ไม่เห็นเหรอ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    <TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="Post 5053738" vAlign=top><TD class=alt2 align=middle width=125>Lastquarter</TD><TD class=alt1>เหมือนอยู่คนละมิติคนละช่วงเวลาเหมือนภาำพวาดที่เป็นจริง </TD></TR></TBODY></TABLE><TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="Post 5055427" vAlign=top><TD class=alt2 align=middle width=125>Reynolds</TD><TD class=alt1>เมียน้องชายเหมือนนุ่งจีวรสีกรัก </TD></TR></TBODY></TABLE><TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="Post 5055458" vAlign=top><TD class=alt2 align=middle width=125>Sonaz</TD><TD class=alt1>อ่อๆๆ ที่เห็นว่าเป็น ฤาษีกัน ผมรู้ละ ที่ผมมองตอนแรก ภาพตรงนั้นมัว ที่เห็นเหมือนจีวร(เรียกถูกป่าวไม่รู้) มันคือ ผมของผู้หญิงคนที่นั่งบัง อ่ะครับ 5 5 5+ มะวานไม่ได้ดู ให้ชัด ให้ทุกคนมองให้ดี เขาไม่ใช่ฤาษี จริงๆนะ ฮ่าๆ

มีคนนั่งบังเขานะเออ ดูสิ มีผู้หญิงเสื้อสีฟ้านั่งบังเค้า ผมของ ผู้หญิงคนนั้น ไปบัง ได้มุมพอดี เหมือน จีวรเลย
    </TD></TR></TBODY></TABLE>หวัดดี จ้า น้องมณีน้อย
    ฝากบอก แม่บ้านของน้องชายด้วย ให้ใช้ จิตที่ผ่องใส ด้วย ปัญญาญาณ น่ะ อาจจะถึงเพลา ที่เธอจะใด้ สติ ปัญญา เพียร จะใด้ช่วยกัน พยุง

มณีน้อย เอ๋ย เจ้า เคยมองเห็น เราไหม
    นั่นละ คำตอบ ...สิ่งที่เจ้า เคยพูด เห็น นะ

ทุกท่าน ใช้ วิจารณญาณ ครับ
    วิทยาศาสตร์ ก็ มุมกล้อง หรือ แสงที่มากระทบ ต่อ กล้อง ในลักษณะต่างๆ กัน ตามสภาวะ แสง

พูดน้อย เสียน้อย พูดมากเสียมาก ไม่พูดไม่เสีย...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 กันยายน 2011