ตอบปัญหาทางโหราศาสตร์ สำหรับ ๒ คำถาม

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย โยโย่, 9 ธันวาคม 2004.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. โยโย่

โยโย่ เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคุณ Champ

รบกวนถามอีกครั้งนะครับ เกิดวันที่ 16 ธันวาคม 2522 เวลา 20:11 น. ครับ
    1. มีโอกาสที่จะพบเนื่อคู่เมื่อไหร่ครับ แล้วเขาเป็นอย่างไรครับ
    2. ตอนนี้ค่อนข้างกลุ้มใจเรื่องการเงินครับ เนื่องจากมีภาระทางบ้าน และเป้าหมายส่วนตัวด้วยครับ จึง
    อยากจะถามถึงฐานะด้านการเงินว่าสามารถอยู่ในระดับมั่งคั่งได้ไหมครับ
    ขอบคุณในความกรุณาครับ

ช่วงปีนี้ คุณยังพอมีโอกาสรุ้จักฝ่ายหญิงที่เข้ามาหาคุณบ้างนะ แต่ ปีหน้าคุณจะได้เจอคนที่คุณชอบอีกครับ ดวงนี้ เรื่องรักไปเน้นมากไม่ได้ครับ จะต้องผิดหวังสักหลายครั้งหลายหนก่อนครับ ถึงจะสมหวังเจอคุ่ช้าหน่อยครับ ต้องเรียนรุ้จากตัวเองให้มากๆครับ
    การเงินดวงนี้เก็บเงินไม่อยุ่นะ แล้วเป็นคนกล้าได้กล้าเสียเรื่องการเงินด้วยที่หมดไปก็ไม่ใช่น้อยครับ
    อนาคตมีเงินก็ให้คุณแม่เก็บจะสามารถเก็บไว้ได้นานกว่าอยุ่ที่ตัวคุณครับ
    ตัวคุณจะไม่รวยหรือไม่จนมากครับ อยุ่ในฐานะกลางๆนะ ช่วงนี้เงินยังพอมีอยุ่ หลังจากนี้เงินจะรั่วง่ายๆครับ ประมาณกลางๆปีจะมีเงินเก็บขอให้ประหยัดครับ ปีต่อไปสามารถช่วยเหลือทางบ้านได้ค่อยเป็นค่อยไปครับ

2. โยโย่

ตอบคุณ teak

ชาย เกิด10 สิงหา 2503 วันพุธ บ่าย ไม่ทราบเวลาแน่นอน ที่พังงา ถามเรื่อง เนื้อคู่ การงาน ความรัก

ขอบคุณค่ะ

ไม่ทราบเวลาเกิดผูกดวงไม่ได้ครับ

3. โยโย่

ตอบคุณ momotaro

ขอบคุณครับ
    ผมเกิด วันเสาร์ที่ 24 ตุลาคม พ.ศ. 2524 เวลา 01.24 น.
    ที่ ก.ท.ม. ครับ

1.ไม่ทราบว่าผมได้พบเนื้อคู่ รึยังครับ?
    2.งานที่ทำอยู่เกี่ยวกับด้านการอบรม จะมีโอกาสได้ก้าวหน้ากว่านี้มั้ยครับ?

ขอบคุณครับ

คนที่คุณคบอยุ่ก็ สามารถเป็นเนื้อคุ่คุณได้ครับ แล้วปีนี้เรื่องความรักก็ดีด้วยครับไม่มีปัญหากันมากครับ
    สามารถคอยเป็นกำลังใจให้กันดีครับ
    งานที่ทำอยุ่ก็เหมาะกับคุณแล้วครับ ดีมากๆ หาประสบการณ์ไปเรื่อยๆมีโอกาสก้าวหน้าเยอะเลยครับ
    ด้านอื่นก็เกี่ยวกับ การเงินการธนาคาร หรือ ด้านเอนเตอร์เทอร์เมนต์ สถานบันเทิงครับ หรืองานที่เกี่ยวกับศิลปะครับ

4. momotaro

momotaro บุคคลทั่วไป

ขอบคุณครับ ทายได้ใกล้เคยงมากครับ งานผมนอกจากอบรมแล้วยังทำแนวๆเอนเตอร์เทรนด้วย
    ขอบคุณครับ ทำให้ผมมั่นใจ และตัดสินใจมากขึ้นในด้านความรักครับ

5. โยโย่

ตอบคุณ kee2519

ช่วยดูดวงเรื่องความรักให้หน่อยนะคะ อยากรู้ว่าเค้าคิดยังไงกับเรา เกิดวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2523 เวลาประมาณ 05.00 น. ที่ชัยภูมิค่ะ
    ขอบคุณค่ะ
    จิน เกิดวันที่28 กุมภาพันธ์ 2523 เวลาประมาณ 05.15ที่กาฬสินธุ์
    1.เรื่องความรักมีโอกาสสมหวังหรือไม่
    2.ตอนไหนจะสมหวังซะทีบอกช่วงระยะเวลาให้มีกำลังใจด้วยค่ะ

เกิดวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2523 เวลาประมาณ 05.00 น.ที่บ้านอยุ่ชัยภูมิค่ะ
    1.อยากรู้ว่าที่รู้จักกันอยุ่เนี้ยะเคเคิดเหมือนกับที่เราคิดรึป่าว
    2.เป็นไปได้มั้ยว่าเราจะกลับมารักกันเหมือนเดิม
    ขอบคุณนะคะ

จะมีโอกาสกลับมารักกันไม๊ ยังพอมีโอกาสบ้างนะครับ แม้ไม่มากลองดูครับ ทั้งหมดอยู่ที่คำพูดหรือการติดต่อจากคุณเอง แต่เหนื่อยครับในการหาตัวหรือการเจรจา ขอให้สมหวัง ลองดูเดือนหน้าดูครับ
    ที่คบกันนี่ คิดยังไงกับเรา เป็นเพื่อนคู่คิด หรือให้คำปรึกษากันได้กับเรานะ อนาคนยังไม่แน่นอน
    แต่สามารถลองคบดูได้ครับ ต้องให้ระยะเวลา แบบยาวๆ นะ ปีนี้ หลังเดือนมีนาคม จะวุ่นเรื่องความรักครับ ก็ขอให้เจอ เยอะๆแล้วมีความสุขในเดือนแห่งความรักครับ

6. โยโย่

ตอบคุณ jat

เกิดวันศุกร์ ที่ 1 เมษายน 2526 เวลา 8.00น. ที่อุดรธานี
    1. คู่ครองเป็นแบบไหน
    2. จะรวยมั้ย

ปีนี้เงินทองมีให้ใช้เยอะนะครับ ดวงนี้ได้เงินมาง่ายเก็บเงินไม่อยุ่ ต่อไปจะได้ดีเพราะ คุณธรรมของตัวเองแบบไม่เอาเปรียบใครนะ
    ดวงนี้ต่อไปจะเปลี่ยนคุ่บ่อย คู่ครองฐานะ ปานกลางธรรมดา แต่ช่วยเหลือคุณได้เรื่องกำลังใจหรือคำพูด
    ลักษณะแบบ หมวยๆ คนจีน

7. โยโย่

ตอบคุณ chor

เกิดวันที่17 กุมภาพันธ์ 2502 เวลา 07.05 น. จังหวัดอุตรดิตถ์ รบกวนถามคำถามดังนี้ครับ
    1.การงานเป็นอย่างไร
    2.อนาคตจะเป็นอย่างไรจะรวยมั๊ยครับ
    ขอบคุณมากครับ

การงานต้อง ค่อยๆทำไป ระวังจะขัดใจผู้ใหญ่หรือหัวหน้า เรื่องภาระหรือ ปัญหาจากที่อยุ่อาศัยหรือ
    ค่าใช้จ่ายเยอะมากเลยครับ ต้องอดทนหน่อย มีสิทธิ์เปลี่ยนแปลงที่อยุ่อาศัยได้เหมือนกันครับปีนี้
    แล้งช่วง สี่เดือนแรก ตั้งแต่ปีใหม่จะเหนื่อยเป็นพิเศษผมเอาใจช่วยคุณอยู่นะครับ

ผ่าน อายุ ๕๐ ปีจะมีโอกาสตั้งตัวได้อีกครั้งนึงครับ

8. ปราณยาม

ปราณยาม เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2005
    ขอรบกวนอีกครั้งครับ

อยากจะให้ช่วยดูอีกครั้งนะครับ
    เกิด วันจั้นทร์ ที่14สิงหาคม 2521ประมาณ 10.11am ที่เชียงใหม่ครับ
    1.เนื้อคู่มีลักษณะแบบไหนครับเป็นคู่บุญหรือเปล่าครับ
    2.งานที่เหมาะสมควรเป็นประเภทไหนครับ
    ขอบคุณมากเลยครับ

9. โยโย่

ตอบคุณ หรั่ง

เกิดวันที่ 19 มิถุนายน 2511 เวลา 18.40 น. จังหวัดชลบุรี ขอถามดังนี้ครับ
    1.อนาคตจะรวยมั๊ย
    2.หน้าที่การงานเป็นอย่างไรจะดีขึ้นหรือเปล่า
    ขอบพระคุณมากครับ ลืมบอกว่าเกิดวันพุธครับผม

การงานมีโอกาสประสบความสำเร็จเหมือนกันครับ ทำผลงานให้เข้าตาผู้ใหญ่หรือคนรอบข้าง
    หรือหมั่นดูแลหรือเอาใจครับ แล้วก็ ต้องทำให้ถูกต้องหรือซื่อสัตย์ ยุติธรรมด้วยครับ อย่าซิกแซกจะเป็นผลดีต่อคุณครับ
    อีกสามปีครับ จะอยุ่ในช่วงสามารถเก็บเงินเก็บทองสร้างตัวเองได้ครับ

10. chor

chor บุคคลทั่วไป

ขอบคุณมากครับคุณ royalbee แม่นมากครับ

11. chor

chor บุคคลทั่วไป

ขอบคุณครับ ทายแม่นมากครับ

12. oh

oh บุคคลทั่วไป

ปัญหาคืออะไรคะ แก้ไขไม่ได้ หมายความว่าอย่างใรของแบบนี้(ของคนอื่นเหรอคะ) แล้วคนนี้เกิด 10 ม.ค 23 บุรีรัมย์ เข้ากันได้มั๊ยคะ

ขอบคุณค่ะ

13. ying

ying สมาชิกใหม่

18 กุมภาพันธ์ 2005
    เกิดวันที่28 ก.พ. 2523 เวลาประมาณ 05.00-06.00 น.ค่ะ
    1.อยากทราบว่ารักจะสมหวังอายุเท่าไหร่
    2.แล้วเนื้อคูจะเจอกันตอนที่ไหนตอนไหนคะ

14. อินเดียหน้าโจร

อินเดียหน้าโจร เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2005
    -ขอถามด้วยคนครับ:d

-ผมเกิดที่ จ.แพร่ครับ 2 พฤษภาคม 2522 เวลาบ่าย 2
    กับ 2 นาทีครับ

-อยากทราบว่าถ้าผมอยากจะทำกิจการอย่างอื่นนอกจากที่ทำ
    อยู่นี่ผมควรทำอะไรดีครับ ถึงจะประสพความสำเร็จครับ

-แล้วก็อยากทราบว่าเนื้อคู่ผมจะเจอตอนไหนครับ แล้วเป็นคน
    ยังไงครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ(f)

15. แมวเหมียว

แมวเหมียว บุคคลทั่วไป

เกิดวันที่ 22 มิย. 2525 เวลา09.12น.เชียงราย ขอถามเรื่อง
    1.เนื้อคู่ความรัก ดีหรือไม่ดี เนื้อคู่แท้จริงเป็นคนอย่างไร ลักษณะท่าทาง นิสัย จะเจอเมื่อไร
    2.การเรียนการงาน เป็นอย่างไรมีโอกาสประสบความสำเร็จในชีวิตได้ไหมจะรวยหรือเปล่า
    ขอบคุณค่ะ

16. เกจิหนุ่ม

เกจิหนุ่ม เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนคุณ royalbee ช่วยดูให้ผมด้วยนะครับ
    ผมเกิด 21 ตุลาคม 2527 เวลาประมาณ 10:07 ที่กรุงเทพ
    1. ขอถามเรื่องเนื้อคู่ครับ ว่าคนที่คบอยู่ตอนนี้ใช่หรือไหมเขาเกิด 30 ธันวาคม 2525 จะมีโอกาสอยู่ด้วยกันมั้ยครับ ถ้าไม่ใช่ผมจะเจอเมื่อไหร่ ลักษณะยังไงครับ
    2. ขอถามเรื่องหน้าที่การงานครับ ว่าจะทำอะไรถึงจะรวยรุ่งเรือง แล้วดวงจะประสบความสำเร็จเมื่อตอนอายุเท่าไหร่ มีโอกาสประสบความสำเร็จไหมครับ
    ขอบคุณครับ

17. โยโย่

ตอบคุณ ying

เกิดวันที่28 ก.พ. 2523 เวลาประมาณ 05.00-06.00 น.ค่ะ
    1.อยากทราบว่ารักจะสมหวังอายุเท่าไหร่
    2.แล้วเนื้อคูจะเจอกันตอนที่ไหนตอนไหนคะ

ความรักในช่วงที่ผ่านมาก็ มีเข้ามาหาคุณพอสมควรนะ แต่ถามว่า จะสมหวังเมื่อไหร่ก็ ที่ผ่านมาก็อยุ่ในเกณฑ์ใช้ได้ แต่การคบกันอาจจะเหนื่อยหน่อย คนเข้ามาชอบคนเยอะเหมือนกัน
    หลังวันเกิด มีเกณฑ์ที่จะต้องห่างกันบ้างจามหน้าทีการงานหรือ ภาระต่างเรื่องส่วนตัวของทั้งสองฝ่าย
    นานๆมาเจอกันทีก็ดีเหมือนกัน แล้วปีนี้ มีโอกาสที่จะตกลงเรื่องความรักกันใหม่อีกครั้งนึง ถึงเรื่องอนาคตครับ ว่าจะเอายังไงกันต่อไปดี
    ไม่มีคุ่ก็ จะได้เจอคุ่ครับ ปีนี้

18. โยโย่

ตอบคุณ อินเดียหน้าโจร

มือใหม่หัดบอร์ด

ขอถามด้วยคนครับ

-ผมเกิดที่ จ.แพร่ครับ 2 พฤษภาคม 2522 เวลาบ่าย 2
    กับ 2 นาทีครับ

-อยากทราบว่าถ้าผมอยากจะทำกิจการอย่างอื่นนอกจากที่ทำ
    อยู่นี่ผมควรทำอะไรดีครับ ถึงจะประสพความสำเร็จครับ

-แล้วก็อยากทราบว่าเนื้อคู่ผมจะเจอตอนไหนครับ แล้วเป็นคน
    ยังไงครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ทำเกี่ยวกับ นำเข้าส่งออก หรือ เรื่องการค้าขาย ต่างๆก็ได้ครับ พวกเสื้อผ้า กระเป๋ารองเท้า อาหารหรือเครื่องดื่ม หรือ ด้าน ธุรกิจก่อสร้าง ค้าของเก่า หรือ โรงงาน
    เนื้อคุ่ของคุณนั้นอยู่ต่างถิ่นต่างแดน อาจมาจากทางทิศตะวันตก บ้านอยุ่ติดน้ำหรือติดคลอง เมื่อเจอกันคุณจะตกหลุมรักทันที มีเกณฑ์เจอ ภายในปีนี้ครับ

19. โยโย่

ตอบคุณ แมวเหมียว

เกิดวันที่ 22 มิย. 2525 เวลา09.12น.เชียงราย ขอถามเรื่อง
    1.เนื้อคู่ความรัก ดีหรือไม่ดี เนื้อคู่แท้จริงเป็นคนอย่างไร ลักษณะท่าทาง นิสัย จะเจอเมื่อไร
    2.การเรียนการงาน เป็นอย่างไรมีโอกาสประสบความสำเร็จในชีวิตได้ไหมจะรวยหรือเปล่า
    ขอบคุณค่ะ

มีเกณฑ์เจอปีหน้า เป็นคนรูปร่างสูง หน้าผากกว้าง ลักษณะเป็นนิสัยผู้ใหญ่ ขรึมๆ พูดน้อย
    การเรียนไม่มีปัญหาต่อไป มีสิทธิ์เรียนสุงๆได้อีก การงานของตัวเอง เป็นงานที่ต้องเดินทางตลอดเวลาหรือ ต่อไปมีโอกาสเปลี่ยนแปลงการทำงานบ่อยไม่ค่อยพอใจอะไรง่ายๆ ช่วงนี้หน้าที่การงานมีปัญหามากพอสมควรครับ แล้วใช้เงินเยอะ ขอให้ปรับปรุงด้วยละกันครับ

20. โยโย่

ตอบคุณ เกจิหนุ่ม

รบกวนคุณ royalbee ช่วยดูให้ผมด้วยนะครับ
    ผมเกิด 21 ตุลาคม 2527 เวลาประมาณ 10:07 ที่กรุงเทพ
    1. ขอถามเรื่องเนื้อคู่ครับ ว่าคนที่คบอยู่ตอนนี้ใช่หรือไหมเขาเกิด 30 ธันวาคม 2525 จะมีโอกาสอยู่ด้วยกันมั้ยครับ ถ้าไม่ใช่ผมจะเจอเมื่อไหร่ ลักษณะยังไงครับ
    2. ขอถามเรื่องหน้าที่การงานครับ ว่าจะทำอะไรถึงจะรวยรุ่งเรือง แล้วดวงจะประสบความสำเร็จเมื่อตอนอายุเท่าไหร่ มีโอกาสประสบความสำเร็จไหมครับ
    ขอบคุณครับ

เจอกันแบบไม่คาดคิด ไม่ทันตั้งตัว การคบกันช่วงแรกอาจทำให้คุณต้อง ใช้จ่ายเงินในการดูแลหรือเทคแคร์เธอสักหน่อย เธออาจจะนิ่งๆ แต่ดูมีนิสัยเป็นผุ้ใหญ่ หนือเป็นคนฝักใฝ่ในการทำบุญเหมือนกันครับลองชวนดู แล้วต่อไปจะปรึกษาเรื่องต่างๆด้วยกันได้ หรือ อาจจะเป็นฝ่ายเตือนคุณเรื่องๆต่างๆ
    เดือน มกราคมก็ คุยหรือโทร ด้วยกันมาก มาเดือนนี้ จำต้องห่างๆกันบ้างครับเป็นธรรมดา ความรักขอให้ประคองผ่านช่วงเดือนสองเดือนนี้ไปก่อนครับ ต่อไปจะดีเอง
    ต่อไปทำงาน ก็ เกี่ยวกับ ธุรกิจอสังหาริมทรัพย์ ธุรกิจ เรื่องการเงินการธนาคาร เป็นนายหน้าติดต่อเกี่ยวกับ สื่อด้าน ของสวยงามก็ได้ ของผู้หญิงๆก็ได้ หรือธูรกิจ ด้านการสร้างหรือ งานอุตสาหกรรมขนาดใหญ่ครับ ดวงนี้ขยัน อีกหน่อย สำเร็จได้

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้