ตอบทุกคำถามกับไพ่ยิปซี ฟรีไม่มีค่าใช้จ่าย!!!!

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย thaisiam, 28 ธันวาคม 2010.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. primrose

primrose เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2006
    ขอถาม 2 ข้อค่ะ

1. การงานและการเงินปี 54 จะเป็นอย่างไรบ้างคะ จะมีงาน(เป็นไกด์ภาษาต่างประเทศ)ทัวร์เข้ามาจนสามารถเก็บเงินคืนแม่ได้ไม๊คะ เลือก 12, 5

2. ช่วงประมาณเดือนกุมภาฯ จะมีโอกาสได้ไปฝึกงานทำทัวร์ต่างประเทศไม๊คะ เลือก 4, 8

ขอบคุณค่ะ

2. thaisiam

thaisiam Active Member

19 สิงหาคม 2010
    ในเรื่องการเงินนั้น จะได้มาด้วยน้ำพักน้ำแรง หยาดเหงื่อแรงกาย แต่ก็จะมีการเสียทรัพย์ เสียสิน เกิดอาการถังแตกได้ เพราะฉะนั้นให้รู้จักเก็บหอมรอมริบให้ดี รู้จักใช้เงิน วางแผนการจ่ายเงินให้ดี ให้มีสติอยู่ทุกเมื่อนะครับ

การขายรถนั้น น่าจะขายได้ตามกำหนด ไม่น่าจะมีปัญหานะครับ

ขอให้โชคดีรับปีใหม่ครับ

3. suchato

suchato เป็นที่รู้จักกันดี

มายืนยันว่า ข้อแรกของคุณ คำทำนายถูกต้องครับ ผมสอบผ่านข้อเขียนแล้วครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 มกราคม 2011
  4. thaisiam

หน้าที่การงานในปีหน้านี้ ไปได้สวยเลยครับ จะมีการเปลี่ยนเเปลงไปในทางที่ดีขึ้น ไม่ต้องกังวลนะครับ
    ความรักนั้น ก็มีโอกาสที่จะได้คบกันครับ และเป็นรักที่ซื่อสัตย์ต่อกัน มีอะไรอยู่ในใจให้บอกเขาตรง ๆ ไปเลย รับรองสำเร็จแน่ เอาใจช่วยครับ

5. thaisiam

อาจจะต้องอยู่สันโดษ หรือโดดเดี่ยวไปก่อนนะครับ ยังไม่สมหวังในรักสักเท่าไหร่ครับ

6. thaisiam

คำตอบคือยังไม่แน่นอน ยังดูคลุมเครือ ยังไม่ควรไม่ติดต่อ ให้รอไปอีกสักแปบนึงนะ แล้วคุณจะสมหวัง หรืออาจจะได้ที่ที่ดีกว่าตรงนั้นครับ

7. thaisiam

การงาน การเงินจะดีขึ้นครับ คุณจะได้งานดังที่ปรารถนา มีการได้เกี่ยวข้องกับชาวต่างชาติ มีการเดินทางไปต่างประเทศ จะได้เจอหุ้นส่วนที่ดี คุณน่าจะมีเงินเก็บคืนแม่คุณได้แล้วนะ อิอิ

ส่วนข้อสองอ่า ก็อาจจะได้ไปอยู่นะ แต่ว่าเวลาอาจเลื่อนออกไปอ่าครับ

8. chama

chama เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2006

ขอบคุณมากๆ เลยนะคะ ที่ช่วยทำนายให้ มีความมั่นใจขึ้นมาหน่อยว่าเขาก็ไม่ได้รังเกียจ

ปีใหม่นี้ ขอให้มีความสุขมากๆ ไม่มีโรค มีแต่ลาภ สุขภาพแข็งแรง ปลอดภัยนะคะ

9. thaisiam

ขอตัวไปถือศีลปฏิบ้ติธรรม จะกลับมาอีกทีก็คงวันที่ 1 ครับ ใครมีคำถามอะไรพิมพ์ทิ้งไว้ได้ครับ กลับมาแล้วจะตอบให้ครับ

สวัสดีปีใหม่กับทุก ๆ คน ขอให้มีโชค มีลาภ มีเงิน มีทอง ไหลมาเทมา ทำอะไรก็ขอให้สำเร็จสมความปรารถนา อย่าเจ็บ อย่าไข้ บุญรักษานะครับ

ปล. พอดีว่าเมื่อวานเป็นวันพระเลยไม่ได้ดูครับ ทำให้ตอบช้าไปหน่อย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 ธันวาคม 2010
  10. แสนโชค

แสนโชค เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2009

ขอบคุณค่ะ ที่ที่ดีกว่ามีโอกาสที่จะเจอภายในเดือนมค54นี้ไหมคะ

เบอร์19 ,20 ค่ะ

อนุโมทนาค่ะ

11. onglee

onglee เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีปีใหม่เช่นกันค่ะ อย่าจน อย่าเจ็บ ตลอดปีตลอดไป

คิดดี ทำดี ดวงดีค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

12. tnktnk

tnktnk Active Member

29 กรกฎาคม 2010
    สถานการณ์ความรักระหว่างเราสองคนจะดีขึ้นหรือเปล่าครับ? เลือก 11 18 ครับผม

13. chothip

chothip Active Member

ขอบคุณมากค่ะ :cool:

14. primrose

primrose เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2006
    ขอบคุณค่ะ

ด้วยงานต้องเกี่ยวข้องกับชาวต่างชาติโดยธรรมชาติอยู่แล้วค่ะ
    อือม์ ... แต่ก็นะ เคยทำงานบริษัทคนไทย 3 ครั้ง ก็ทำอยู่ได้ไม่นานทั้ง 3 ครั้ง
    ดวงชะตาคงถูกกับคนต่างชาติจริง ๆ น่ะแหละ

15. ธรรมะชนะใจ

ธรรมะชนะใจ สมาชิก

8 พฤศจิกายน 2010
    ข้อ1 . ขอถามว่าความรักของข้าพเจ้ากับผู้ชายคนนี้ ... จะเป็นยังไง มีโอกาสเป็นแฟนกันมั้ย ความสัมพันธ์ ดีหรือเปล่าภายใน 3เดือน เลือกใบที่ 6 , 22
    ข้อ2. ขอถามเรื่องการเงิน และการงาน จะดีกว่าเดิมมั้ยในปี 54 เลือกใบที่ 16,11
    ขอบคุณนะคะ

16. หนุงหนิง TRM

หนุงหนิง TRM Active Member

5 พฤศจิกายน 2010
    ขอถามเรื่องการเรียนค่ะ จะดีขึ้นหรือแย่ลงค่ะ ไพ่ใบที่ 1,9
    และเรื่องความรักค่ะ ไพ่ใบที่ 2,8
    รบกวนด้วยนะค่ะ

17. mild37naruk

mild37naruk เป็นที่รู้จักกันดี

29 ธันวาคม 2010
    คำถามที่ 1 การเรียนปี 2554 จะได้กลับไปเรียนต่อที่บ้านเกิดรึปล่าวค่ะ (ต่อ ม. 4) ไพ่ใบที่ 2 กับ 10 ค่ะ
    คำถามที่ 2 ความรัก จะมีเนื้อคู่กับเขาไหมค่ะ ? ไพ่ใบที่ 12 กับ 22 ค่ะ

ปล. ขอบคุณค่ะ

18. diya

diya เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยนะคะ
    1. อยากรู้ว่าตอนนี้เค้าคิดหรือรู้สึกอย่างไรกับเราหลังจากที่เราได้เจอกัน เลือก 22, 11

2. งานที่จะต้องไปช่วยบุคคลตามข้อ 1 นั้น ถ้าไปช่วยแล้วผลจะสำเร็จหรือไม่อย่างไร เลือก 7, 9

3. ภายในเดือนมกรานี้จะมีหนุ่มคนใหม่มาดามหัวใจมั้ยคะ เลือก 2, 6

ขออนุโมทนาและขอบพระคุณมากนะคะ

19. องคุลิมาล

องคุลิมาล เป็นที่รู้จักกันดี

10 กันยายน 2010
    สวัสดีครับคุณ thaisiam ขอถามเลยนะครับ
    1 ปี54นี้จะมีโชคลาภใหญ่ใหมครับ เลือกไฟ่ใบที่9

2 ปี54นี้จะมีหญิงสาวมาติดพันใหมครับ เลือกไฟ่ใบที่8

20. คชสารบูรพา

คชสารบูรพา เป็นที่รู้จักกันดี

ขอถามบ้างครับ
    1. เรื่องความรักครับ ภายใน 3 เดือนจะเจอคนรู้ใจไหมครับ เลือกไพ่ 1 และ 9
    2. เรื่องการเงินครับ ภายใน 3 เดือนจะมีลาภใหญ่ไหมครับ เลือก 17,19

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้