ตรวจสอบชื่อผู้ได้รับรางวัลพิเศษชุดที่ ๕ หน้า ๓๔ & ตรวจสอบเลขที่ลงทะเบียน

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย เฮียเครียด, 18 กุมภาพันธ์ 2012.

1. เฮียเครียด

เฮียเครียด เป็นที่รู้จักกันดี

[​IMG] [​IMG] [​IMG] ประกาศๆ คุณปีหนูครับ มีคนถามหาครับ รายงานตัวด่วนๆครับ

2. เฮียเครียด

ผมเอก เฮียเครียด
    ผมขอแจกรูปพร้อมพระเกศา หลวงปู่บุญฤทธิ์ ปัณฑิโต ณ สวนทิพย์ เนื่องวันที่ 18 กุมภาพันธิ์ 2012 เป็นวันมุทิตาจิต หลวงปู่บุญฤทธิ์ จึงนำรูปและพระเกศาหลวงปู่บุญฤทธิ์ มาแจกเป็นธรรมทาน เพื่อน้อมถวายหลวงปู่บุญฤทธิ์ ปัณฑิโต วันมุทิตาจิตหลวงปู่บุญฤทธิ์ เพื่อเผยแผ่ชื่อเสียงและเกียรติภูมิของท่าน สาธุ สาธุ

กฎกติกาการแจก

- ลงชื่อของท่าน พร้อมชื่อ ID ของท่าน และ ระดับของท่าน ผมจะนำรายชื่อท่านมาจับฉลาก และ เมื่อได้รับชื่อผู้ได้บุญจัดสรร ให้แล้วผมจะนำมาแจ้งและผู้ได้บุญจัดสรร ทุกท่านรบกวนโพสยืนยัน ชื่อตัวเองและรกกวนส่งซองเปล่าขนาน A 4 ไปรษณีย์ไทย พร้อมติดสแตมป์ 18 บาท มาที่ นาย สมนึก เพชรดาวงศ์ 29/85 อาคารพิทักพงษ์สนิท ซ.ตากสิน41 ถ.ตากสิน แขวง ราษฏร์บูรณะ เขต ราษฎร์บูรณะ<O:p</O:p
    กทม. 10140

- ผมจะทำการแจก วันที่ 18 กุมภาพันธิ์ 2012 ถึงวันที่ 28 กุมภาพันธิ์ 2012 และจะประกาศผลผู้ได้บุญจัดสรร วันที่ 29 กุมภาพันธิ์ 2012

- ขอให้ทุกท่านอ่านรายละเอียดกฎกติกาให้ดีก่อนลงชื่อ และ ลงชื่อท่านพร้อม ID ท่านกับระดับที่ของท่าน ถ้าท่านใดไม่ลงให้ไม่ครบ และไม่ทำตามกฎกติกา ผมขอตัดสิทธิ์นั้นไม่มีขอยกเว้นครับ

- รบกวนส่งซองให้ทัน วันที่ 05 มีนาคม 2012 ช้ากว่านั้นผมขอตัดสิทธิ์นั้นๆ

- รบกวนส่งซองมากให้ถูกขนานด้วยน่ะครับ เพราะถ้าผิดขนานผมจะไม่ขอส่งให้น่ะครับ และจะโพสบอกให้ส่งให้ใหม่ครับ ( ถ้าไม่ส่งมาใหม่ก็จะตัดสิทธิ์นั้นๆครับ

- กฎกติกาเยอะหน่อยนะครับ ถ้าผู้ใดคิดว่าทำไม่ได้กรุณาอย่าลงชื่อเลยครับ

ขอให้บารมี หลวงปู่บุญฤทธิ์ ปัณฑิโต และเทวดาที่ปกปักรักษาธรรมจักร
    โปรดเมตตาทุกๆท่าน เป็นบุญจัดสรร ด้วยเทอญ. สาธุ สาธุ สาธุ

รีบๆลงกันน่ะครับ รูปและพระเกศาหลวงปู่นั้นอาจจะน้อย แต่คนลงอาจจะเยอะกว่า แต่ผมขออยากให้ด้วยบารมีหลวงปู่ท่านเป็นคนเลือกเองครับ ว่าใครที่สมควรได้ และ นำไปบูชา สาธุ สาธุ สาธุ

<!-- google_ad_section_end -->

3. tombangjak

tombangjak เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2007
    ลำดับที่107
    ชื่อ : ศรายุทธ
    ID : tombangjak
    <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

4. dumrongvit2519

dumrongvit2519 Active Member

ลำดับที่ 108
    ชื่อ : ดำรงค์วิทย์
    ID : dumrongvit2519

5. helium

helium เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2011
    ลำดับที่ 109
    ชื่อ : ณฐพงศ์
    ID : helium

6. เฮียเครียด

ธรรมะสวัสดีทุกๆคนครับ..............

เข้าลงชื่อกันเยอะๆน่ะครับ ถึงแม้ว่ารูปจะมีแค่ 10 รูปแต่ตรงนี้จะอยู่ที่บารมีคนที่ลงชื่อว่าใครจะได้รับไป น่ะครับ ถ้าใครเชื่อเรื่องบุญนั้นจัดสรรก็ลงชื่อดูครับ ว่าบุญนั้นจะเรื่องใคร และ ใครจะได้เป็นผู้รับ รูปหลวงปู่บุญฤทธิ์ ปัณฑิโต และ พระเกศา หลวงปู่บุญฤทธิ์ ปัณฑิโต ไปบูชาครับ สาธุ สาธุ สาธุ [​IMG] [​IMG] [​IMG]

7. thefatman

thefatman สมาชิกใหม่

11 กุมภาพันธ์ 2012
    ขอร่วมอนุโมทนากับ บุญจัดสรร

ลำดับที่ 110

ชื่อ ณัฏฐฉันท์ กำธรพสินี

ID thefatman

8. kkung1234

kkung1234 เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่ 111
    user kkung1234
    ชัยวัฒน์
    ขอบพระคุณรับ

9. กิมเฮง

กิมเฮง Active Member

23 กันยายน 2011
    ลำดับที่112
    ID:กิมเฮง บัวขาว
    ศิริศักดิ์ เพชรดาวงศ์
    ขออนุโมทนาสาธุด้วยครับ...

10. fon-dekwat

fon-dekwat เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2011
    เอาด้วยเหรอพี่?.....ขอให้โชคดีนะครับ จะหาอะไรดีนะเป็นรางวัลพิเศษให้ผู้ร่วมสนุกในครั้งนี้ ขอหาก่อนละกันครับ จะจัดอะไรดี เพื่อถวายเป็นอาจาริยบูชาแด่พระคุณเจ้าหลวงปู่บุญฤทธิ์ ปัณฑิโต ครูบาอาจารย์ที่เคารพและศรัทธายิ่ง

11. เฮียเครียด

ธรรมะสวัสดีครับ พี่กิมเฮง
    พี่กิมเฮงยังไม่ได้หรือครับ จำได้ว่าให้ไปแล้วนะครับ แต่ถ้ายังก็ ขอให้หลวงปู่เมตตาครับ สาธุ สาธุ สาธุ

12. เฮียเครียด

สาธุ สาธุ สาธุ ขอบคุณ แทนพี่ๆน้องทุกคนด้วยครับ ที่จะมีรางวัลพิเศษ จากลูกศิษย์ ก้นกุฎิเลยครับ จะเป็นอะไรนะครับ ?

13. jaetechno

jaetechno เป็นที่รู้จักกันดี

อย่างผมพอจะมีบุญไหมครับ?

14. เฮียเครียด

อิอิอิ ผมก็ได้แต่ขอให้บารมีหลวงปู่เมตตาครับ หรือจะหลังไมค์ครับ แต่ต้องมีแลกเปลียนน่ะครับ อิอิอิ ล่อเล่นครับ

15. fon-dekwat

fon-dekwat เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2011
    มิบังอาจจะใช้คำว่าศิษย์ก้นกุฏิครับ แค่คนๆนึงที่ศรัทธาในองค์หลวงปู่ก็พอครับ เรื่องรางวัลพิเศษต้องขอดูก่อนว่ามีอะไร แบ่งปันกันได้บ้าง และจะได้อะไรมาเพิ่มเติมเสริมให้อีก

16. kittaphat

kittaphat Active Member

27 พฤศจิกายน 2011
    ลำดับที่113
    ID:kittaphat
    กฤตภาส คงศรีมหาโชค
    ขออนุโมทนาสาธุด้วยครับ...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 กุมภาพันธ์ 2012
  17. สักรินทร์

สักรินทร์ สมาชิกใหม่

30 สิงหาคม 2009
    NO.114
    ID: JIBUJIBU JUBIJUBI
    NAME : KANOKWAN YOTHAPUNfairy3
    THANK YOU

18. กิมเฮง

กิมเฮง Active Member

23 กันยายน 2011
    มาช่วยดัน......ครับ+5555555555

19. เฮียเครียด

ขอบคุณครับ คงจะลงชื่อกันหมดแล้วมั้งครับ เงียบๆครับ ช่วงนี้

20. เฮียเครียด

รูปถ่ายหลวงปู่บุญฤทธิ์ ปัณฑิโต

ท่านดูเมตตาทุกๆคนที่เข้าไปกราบท่านมากๆเลยครับ
    สาธุ สาธุ สาธุ