ดูดวงฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หน้ากากเสือ, 4 มกราคม 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. poonsuhk

poonsuhk เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2007
    2 เมษายน 2519
    9.44 น.
    กรุงเทพฯ

1.การเงิน ==>เมื่อไรจะดีขึ้น
    2.ชีวิตคู่ ==>เมื่อไรจะไม่พลัดพรากจากกัน
    <!-- / message -->

2. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2006
    รูสึกว่าจะเคยตอบแล้วหรือไงไม่แน่ใจนะ แต่ว่าคุณต้องหาคนเป็นกาวใจ คือ คนเพศเดียวกันกับคุณแต่เป็นผู้ใหญ่กว่า เข้าไปช่วยพูดจะมีโอกาสได้คืนครับ ประมาณเดือนมีนาเมษานี้ลองดูครับ และปีนี้หลังวันเกิดไปแล้วจะกลับมาคืนดีกันได้ครับ เพียงแต่ต้องพยายามนิดนึงครับ
    ส่วนเรื่องภาษีนี่คงต้องลากยาวไป เริ่มจริงก็เดือนนี้แหละครับ แต่พูดคุยได้ครับเข้าไปพบเจ้าหน้าที่ผู้หญิงไว้ก่อน จะประนอมกันได้ผลดี หรือวิ่งหาผู้ใหญ่ผู้หญิงจะช่วยเราได้มากครับ การเงินยังดีอยู่ครับ เครดิตยังดีอยู่หมุนได้อยู่ครับ

3. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

ดูถึงวันเกิดปีนี้นะครับ มีแนวโน้มโยกย้ายเปลี่ยนแปลงเรื่องอาชีพการงานครับ แต่ถ้าได้ย้ายมาแล้วเมื่อมิ.ย. ปีนี้ไม่น่าจะย้ายแล้วครับ แต่ถ้าย้ายจริงก็เป็นไปในทางดี มีการติดต่อเข้ามาหรือเพื่อนแนะนำมา และรายได้ก็ยังดีด้วยครับ ไม่น่ากลัวครับปัญหาแก้ได้หมด

4. หน้ากากเสือ

ปีนีได้ย้ายงานแน่ เพราะมีปัญหหากับผู้ใหญ่ ผู้ใหญ่ให้โทษ แต่ว่าต้องไปเริ่มต้นใหม่ คุณจะออกไปเริ่มต้นทำงานส่วนตัวครับ ตอนที่ออกจะได้เงินมาก้อนนึง ให้ระวังเดือน เมษา พ.ค. มิย. 3 เดือนนี้มีโอกาสเกิดปัญหาลาออกมากที่สุด ปีนี้คุณอาจไปทำอะไรสักอย่างพวกของสวยงามเสื้อผ้าร้านอาหารอะไรทำนองนี้ครับ หรือจะไม่หุ้นก็กิจการไปได้ดี เรืองแฟนไม่มีปัญหาอะไรครับ

5. หน้ากากเสือ

ทายถึงเดือนเกิด ปีนี้การงานยังมั่นคงอยู่ครับและงานหนักมีงานมาก จะมีการความเจิรญก้าวหน้า ยังคงไม่น่าจะมีโยกย้ายครับ
    เรื่องแฟนปีนี้มีโอกาสเจอสูงมากในช่วงเดือนส.ค.ก่อนวันเกิด อาจมีผู้ใหญ่ผู้หญิงแนะนำมา หรือเจอในวงงานเนื่องจากการงานก็ได้ ลักษณะเป้นคนเรียบร้อยดี ชอบสนุกสนานร่าเริง

6. chawu

chawu Active Member

เพื่อนที่ทำงานฝากถามมาค่ะ
    หญิง เกิด 31 ต.ค. 2504 18:25 น. กทม.
    บริษัทกำลังจะปิดกิจการเดือนหน้า แต่ยังหางานใหม่ไม่ได้ ไม่ทราบว่ามีเกณฑ์ได้งานใหม่หรือไม่คะ หรือต้องตกงานอยู่กับบ้านคะ
    ขอบคุณมากค่ะ

7. โยอันน์

โยอันน์ สมาชิก

19 พฤศจิกายน 2007
    เกิด 8 ธันวาคม 2527 เวลา 18.58 ที่ กทม.ครับ
    มีเรื่องรบกวนถาม ดังนี้ครับ

1.อาชีพการงานที่เหมาะสม คือ ตัดสินใจไม่ถูกครับว่าจะทำงานอะไรดี ใกล้เรียนจบแล้ว

2.ลักษณะเนื้อคู่เป็นยังไงครับ อยากรู้เพราะว่าอกหักบ่อยครับ T_T

ขอบคุณคุณกันนะ ล่วงหน้านะครับ

8. punnarphut

punnarphut เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2007
    คุณ กันนะ อย่าพึ่งลืมผมนะครับ

คุณกันนะคร้าบผม อย่าพึ่งลืมผมนะครับ (ข้ามผมไปซะแล้ว)
    ขอบคุณครับ

9. มุทิตา2525

มุทิตา2525 Active Member

23 ธันวาคม 2007
    ดิฉันเกิดวันเสาร์ที่ 16 ตุลาคม 2525 เวลา 12.42น. เกิดที่จ.สุรินทร์
    อยากจะถามว่า
    1.หน้าที่การงานในอนาคตจะเป็นอย่างไร ได้ทำงานลักษณะไหนถึงจะดีค่ะ
    2.เนื้อคู่เป็นคนหน้าตายังไง นิสัยยังไงเหรอค่ะ ทำงานอะไร
    ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 มกราคม 2008
  10. หน้ากากเสือ

กรณีถามซ้ำให้บอกวันเดือนปีเกิดเวลาใหม่อีกนะ ผมถอยไปดูไม่ไหวครับ แล้วโยงเรื่องด้วยเพราะไม่ทราบว่าเรื่องอะไร
    แต่คราวนี้ย้อนไปดูให้นะ เพราะผมต้องเปิดโปรแกรมผูกดวงซ้อนกัน 2 อัน มันยุ่งอ่ะ
    อ้าวแล้วถามเรื่องอะไรละเนี่ย
    อ้อ ถ้าคิดจะไปต่างประเทศ คุณต้องวางแผนเลยแล้วค่อยมาถามว่าจะไปตามที่วางแผนในปีนั้นปีนี้จะดีไหม อย่าเอาหมอดูเป้นเกณฑ์ไม่ดีครับ หมดดูได้แค่ว่ามีโอกาสไป แต่จะไปเมื่อไหร่นั้น มันไม่แน่นอน แต่ตอนอายุ 36 ปลาย นี่ดูเหมือนมีโอกาสมากนะครับ

11. หน้ากากเสือ

อ้าวย้อนกลับไปดู เห็นว่าตั้งใจจะไปปีนี้หรือ ..
    โอ ใช้ได้เลย ดูปีต่อไปก็เห็นว่าคงมีเรื่องเสียเงินกับการโยกย้ายแน่ คุณคงไปแน่ครับปีนี้ แม้ว่าเลยเดือนเกิดไปแล้วก็ดวงก็ยังมีโอกาสไปอยู่ครับ

12. หน้ากากเสือ

1.เนื้อคู่ไม่ทราบครับ รู้แต่คุ่ครองเป็นคนขรึม วิตกกังวลง่าย เครียดง่าย มีเงิน มีฐานะ ชอบใช้อำนาจ หน้าตาดี เจอเมื่อไรไม่ทราบ รู้แต่ว่าจะมีความรักตอนอายุ 24
    2.คุณต้องใช้ชีวิตอยู่ต่างประเทศนานด้วยครับ

13. หน้ากากเสือ

1.โรงเรียนเตรียมทหารใช่ไหม ถ้าใช่ก็เหมาะมากครับ
    2.เนื้อคู่ไม่ทราบครับ แต่มีโอกาสพบรักปีนี้ คู่ครองมีลักษณะเป็นนักวิชาการ มีความรู้ จะพบในวงงาน

14. AuanAuan

AuanAuan สมาชิก

14 ธันวาคม 2007
    เกิดวันที่ 17 สิงหาคม 2518 ค่ะ
    เวลา 11.57 น.
    เกิดที่โรงพยาบาล ใน จ.ชลบุรี
    แต่บ้านอยู่ จ.ระยอง ค่ะ

อยากถามว่า
    1. ตอนนี้ได้พบกับเนื้อคู่หรือยังคะ ใช่คนที่คบอยู่ปัจจุบันหรือเปล่า
    2. จะได้แต่งงานเมื่อไร

ขอบคุณค่ะ

15. punnarphut

punnarphut เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2007
    ขอบคุณครับ

ขอบคุณมากๆ ครับ. คุณกันนะ(||)

16. หน้ากากเสือ

1.เจอครับ
    2.โอกาสน้อยหน่อยครับ ลองพยายามหาที่บ้านกับที่รถ กับบริวารคนใกล้ชิดครับ

17. หน้ากากเสือ

ถามกว้างมากเกินไปนะครับ
    1.เป็นคนใจดีใจนักเลงมักทำอะไรเร็ว ขาดการยั้งคิด เจอในวงงาน
    2.ถามกว้างไปครับระบุด้วยเรื่องอะไร

18. หน้ากากเสือ

1.จบครับ
    2.การพยาบาลดีกว่าครับ จิตวิทยาไม่ค่อยตรง

19. หน้ากากเสือ

ไม่ดีขึ้นแต่ก็ไม่แย่มาก คงต้องเหนื่อยเพราะว่าอาจต้องไปยุ่งเกี่ยวกับการวิ่งเต้นเรื่องอสังหาริมทรัพย์ หรือจำนองที่ดิน มีผู้ใหญ่มาช่วย โดยรวมปีนี้ก็ยังสบายอยุ่มาก แต่เงินไม่เหลือเก็บ
    ทำงานออฟฟิสสบายกว่า แต่พื้นดวงเหมือนจะไม่ได้เป็นลูกจ้างตลอดไป ถ้าขายเสือผ้าไม่ค่อยดีจะหนื่อยมากกว่าครับ ไม่คุ้ม

20. หน้ากากเสือ

ดูจากวันเกิดปีนี้ไปถึงวันเกิดปีหน้าเลยนะ เพราะอีกไม่กี่วันก็ถึงวันเกิดแล้ว

ทำงานประจำจะดีกว่าครับถ้าทำได้ แต่ให้ระวังเจ้านายผู้หญิงมักขัดใจไม่ถูกใจ ถ้าเจ้านายผู้ชายจะดีกว่า ทำส่วนตัวได้ไม่ค่อยคุ้ม ฐานไม่ดี ได้ก็ไม่มาก กลางๆ
    ถ้าหุ้นกันก็มาหนักใจหุ้นส่วนอีก
    การเงินปีนี้ ตั้งใจจะหาเงินสักก้อนไปจ่ายหนี้ และจะมีการเสียเงินเพื่อบ้านหรือซื้อรถ จะสำเร็จ ลาภผลปีนี้ดีครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้