ดูดวงฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หน้ากากเสือ, 4 มกราคม 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. bhang

bhang Active Member

27 ธันวาคม 2007
    7 ก.ย. 35 จ.กระบี่ 9.45 am

1.จะได้เดินทางไปเรียนต่อที่อังกฤษเมื่อไหร่คะ
    2.จากข้อแรก ตอนนี้ดิชั้นควรทำยังไงต่อไปดีคะ ปวดหัวมาก

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 มกราคม 2008
  2. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2006
    1.การเงินการงานยังไม่ค่อยดีเพราะกาลีมากุมลัคนา ระวังเจ็บป่วยและเดือดเนื้อร้อนใจ แต่ลาภผลยังดีอยู่ครับ แต่หลัง 17 เมษา 51 ดวงจะดีขึ้นมากเลยครับ
    2.ความรักต้องห่างไกลกัน ยังคบกันอยู่ปกติครับ

3. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

เอาชัดๆเลยนะ ก็พอคบกันได้ แต่ไม่ถึงกับสมพงษ์หรือราบรื่น
    แต่คุณยังเด็กอยู่ อายุ พึ่ง 22 ปี และผู้หญิง อายุ 13 ปี ผมขอใช้คำว่าเด็ก
    ดังนั้น ผมจึงไม่สนับสนุน มันเป็นสิทธิของคุณที่จะคบกันหรือไม่ แต่ในจรรยาบรรณของโหร จะไม่เข้าไปยุ่งเกี่ยวด้วยครับ และไม่ขอตอบว่าดวงสมพงษ์หรือไม่
    ผมจึงทำนายให้คุณได้เท่านี้ และมันเป็นสิทธิของผมเช่นกันครับ

4. หน้ากากเสือ

1.ต้องบอกมาด้วยครับว่า คณะที่หวังอะ คณะอะไร แต่ถ้าดูตอนนี้ผมว่าไม่ค่อยดีหรือไม่สมหวังครับ
    2.การเงินมีเงินมากหาเงินเก่ง แต่ไม่เหลือเก็บ มักทำงานเกี่ยวข้องกับเด็ก การศึกษา เงินหมดเพราะบุตรหลานบริวาร ให้ระวังความรักในช่วงวัยรุ่น จะมีอาการเจ้าบุญทุ่ม ระวังถูกเขาหลอก การงานดี มีไฟในการทำงานจะได้ตำแหน่งสุงๆ ระวังการขัดขาจากเพื่อนร่วมงาน ทำงานด้านการติดต่อเจรจาสื่อสารดี จะทำแบบถึงลูกถึงคน

5. หน้ากากเสือ

คนแรก
    1.การงาน ทำงานด้วยความเหนื่อยยาก มีย้ายงานบ่อยๆ งานมักมีการเปลี่ยนแปลงเสมอๆ ต้องฟันฝ่าอุปสรรคขนาดหนัก แต่จะได้ดีเป้นใหญ่เป็นโตได้ในช่วงวัยกลางคนไปแล้ว ดวงจังหวะชีวิตไปแบบค่อยเป็นค่อยไป
    2.ความรักในวัยกลางคนไม่ราบรื่นไม่มั่นคง รักแล้วเลิก แล้วรักใหม่ ได้คุ่ครองไม่ได้อย่างใจเพราะความใจร้อนรักแล้วหลง คู่ครองเป็นคนสนุกสนาน
    คนที่2
    1.การเรียนมีโอกาสสั่นคลอน สาเหตุมาจากเรื่องรัก แต่จะผ่านไปได้
    2.ความรักอาจได้จากญาติพี่น้องผู้ใหญ่จัดหาติดต่อมาให้ ฐานะปานกลาง ลักษณะมีวิชาความรู้ จะเชื่อฟังเราดี
    ดวงนี้เป้นจตุสดัย ขึ้นแรงลงแรง ระวังเรื่องการเงินไว้ให้มาก โดยเฉพาะทรัพยืสินอสังหาฯมีโอกาสเสียหายสูญสิ้นได้ในช่วงดวงตก

6. หน้ากากเสือ

คุณปากกับใจตรงกัน และใจร้อนปากพูดแรงไปหน่อย ถ้าทวงเองคงจะลำบาก
    ให้บริวาร หรือผู้ใหญ่ผู้หญิงช่วยพูดจะดีกว่ามากและจำสำเร้จ เรื่องนี้เพื่อนเอง ก็พออะลุมอะล่วยกันได้ ไม่เกินเดือนพ.ค.นี้น่าจะสำเร็จหมด

7. aaa11

aaa11 เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤศจิกายน 2007
    ขอบคุณก๊าบบบบบ

8. boko0121

boko0121 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากครับ

9. Tianshi

Tianshi Active Member

19 สิงหาคม 2007
    ขอโทษทีครับ คือว่าผมพิมพ์ปีเกิดผิดครับ
    ผมอายุ 22 จริงครับแต่ทำงานมา 3 ปีแล้ว เปิดร้านขายเสื้อยืด
    ยี่ห้อตัวเองแถวบ้าน แต่มีผู้พยากรณ์ท่านอื่นๆ(หลายคนด้วย)ว่าควรรับราชการ ทหารหรือตำรวจ
    ส่วนตัวผมก็คิดแบบนี้ เพราะดวงผมมีดาวอยู่ในภพมรณะถึง 5 ดวง ถ้าทำอะไรเกี่ยวกับความตายน่าจะดี ส่วนเรื่องคู่ผมไม่เครียดครับ แต่ท่านนอื่นๆทุกท่านบอกว่า
    คู่ของผมเด็กกว่า แต่ผู้หญิงคนนี้แก่กว่าผมอีกเลยลองมาถามดูครับ พิมผิดเลยผลเป็นแบบนี้

(ที่กล่าวและที่ขอให้ทำนายครั้งนี้ เพียงแต่อยากจะดูว่ามันตรงกันหรือไม่เท่านั้น)
    แต่ขอแค่นี้ก็พอรู้แล้วครับ ขอบคุณอีกที

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 มกราคม 2008
  10. หน้ากากเสือ

การเรียนถ้าอยู่มหาลัยก็น่ากลัวเหมือนกัน ดาว 5 เป็นกาลกิณีจร คงต้องมีวิตกเครียด แต่ก็ผ่านได้
    คุณต้องระวังตัวจากคนหรือสิ่งที่ไม่ดีมัวเมาทั้งหลาย จะทำให้คุณเสียหาย ไม่เจริญก้าวหน้า โดยเฉพาะคนใกล้ชิด ระวังสุขภาพตนเองให้ดีด้วย
    ความรัก ถ้ายังไม่มีก็ดี ถ้ามีแล้วก็จะเหนื่อยใจขณะนี้ พื้นดวงคู่จะเป็นคนรวย มาจากผู้ใหญ่เพศแม่ติตต่อให้ อาจอยู่เมืองนอกเมืองนา หรือต่างจังหวัด

11. zaza3

zaza3 เป็นที่รู้จักกันดี

29 กันยายน 2007
    ขอบคุณมากๆค่ะ

12. หน้ากากเสือ

1.การสอบที่ว่าใช้การสอบอย่างเดียวโดด หรือต้องพิจารณาอย่างอื่นร่วมด้วยหรือไม่ และกำหนดการสอบเมื่อไหร่ ถ้าเป้นช่วงนี้ ต้องลุ้นเหนื่อย แต่ถ้าเลยวันเกิดปีนี้ไปแล้วโอกาสได้มีสูงมาก เว้นแต่ว่าถ้าก่อนวันเกิดติดต่อผู้ใหญ่ทางด้านการงานผู้ใหญ่จะช่วยได้
    2.ต้องมีวันเดือนปีเกิดเวลาเกิดของเขามาพิจารณาประกอบครับ

13. หน้ากากเสือ

1.งานในอนาคตจะค่อยๆดีขึ้น ช่วงแรกอาจจะไม่ค่อยดีนักและไม่มั่นคง แต่พอวัยกลางคนไปแล้ว จะดีมาก อาจเป็นเจ้าของกิจการส่วนตัว งานที่ทำก็คือเสื้อผ้า ของสวยงาม บันเทิง ร้านอาหาร หรืองานเกี่ยวกับวิชาการ การศึกษาจะดีมาก การเงินจะมั่นคง
    2.เนื้อคู่เป็นคนใจนักเลง โผงผาง หลัง 20 เมษา 52 จะมีความรัก แต่ใช่เนือคู่อยู่กันได้หรือไม่ต้องเอาดวงเขามาดูประกอบครับ

14. ms-bluemoon

ms-bluemoon Active Member

ขอบคุณค่ะ คุณกันนะ (f):cool:

15. นางพิมพ์

นางพิมพ์ Active Member

เรียน คุณกันนะ
    ดิฉันอยากรบกวนช่วยดูดวงให้น้องสาวด้วยค่ะ เพราะช่วงนี้ชีวิตไม่ค่อยราบรื่นรบกวนด้วยนะคะ
    เกิดวันจันทร์ 21มิถุนายน 2519 กทม ค่ะ อยากทราบ
    1.การงานการเงิน 2.ความรัก/เนื้อคู่
    ขอขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

16. ms-bluemoon

ms-bluemoon Active Member

สวัสดีค่ะ ขอรบกวนอีกครั้งนะคะ เพราะชื่นชมที่คุณกันนะดูแม่นมากน่ะค่ะ

เกิดวันศุกร์ที่ 20 มกราคม 2527 เวลา 19.25น. ที่กรุงเทพค่ะ

1. คือเรื่องการงานก็เป็นอย่างที่คุณกันนะบอก ว่าจะไปทางสายบันเทิงและการศึกษา แต่ว่า มันติดตรงที่ว่า ในชีวิค มีความฝันอยู่ 2 อย่าง คืออยากเป็นคนที่ทำชื่อเสียงในด้านดีให้ครอบครัวและประเทศ อย่างที่สองคือ อยากทำงานได้เงินเยอะๆ เพราะอยากนำไปทำบุญ อยากจะถามว่าชาตินี้จะมีโอกาศสำเร็จไหมคะ แล้วระหว่างบันเทิงกับการศึึกษา ทางไหนดีกว่ากัน และควรทำงานในประเทศหรือต่างประเทศคะ

2. คือเรื่องเนื้อคู่น่ะค่ะ พอจะบอกได้ไหมคะ ว่าเขามีลักษณะอย่างไร แล้วเป็นคนไทยหรือต่างชาติคะ

ขอบคุณมากๆ ค่ะ

17. thorasand_mod

thorasand_mod สมาชิกใหม่

15 เมษายน 2530
    เวลาเกิด 21.45
    จังหวัด หนองบัวลำภูค่ะ
    1.คู่ครองทีเป็นเนื้อคู่ค่ะ
    2.อายุเท่าไหร่ที่ทุกอย่างพร้อมจะสำเร็จ

18. หมอนหญ้า

หมอนหญ้า สมาชิก

27 กันยายน 2007
    15 เมษายน 2525 เวลาประมาณ 20.30 น. จังหวัดกระบี่ค่ะ
    1. จะสมหวังกับความรักครั้งนี้หรือไม่คะ
    2. จะมีคู่ครองหรือไม่ ถ้ามีจะเจอกันเมื่อไหร่ที่ไหนอย่างไรคะ

ขอความกรุณาคุณลายสิงห์ด้วยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มกราคม 2008
  19. Enfa

Enfa Active Member

9 พฤศจิกายน 2007
    เรียน คุณกันนะ
    มีเรื่องเดือดร้อนรบกวนดูให้คุณพ่อ - คุณแม่ของ Enfa ด้วยได้ไหมค่ะ
    คุณแม่ท่านเกิดวันที่ 29 ตุลาคม 2498 ที่จังหวัด ลพบุรี (คุณแม่จำเวลาเกิดไม่ได้ค่ะ) (ญาติพี่น้องว่าเป็นวันเสาร์)
    คุณพ่อท่านเกิดวันที่ 6 กรกฎาคม 2492 ที่จังหวัดกรุงเทพฯ เวลาเกิดโดยประมาณ บ่าย 2 หรือ 14.00 น. ค่ะ
    รบกวนสอบถามนะค่ะ
    1. ท่านทั้งสองจะได้ครองคู่กันตลอดชีวิตหรือเปล่าค่ะ หรือ จะได้อยู่เป็นคู่ดูแลกันจนแก่เฒ่าหรือเปล่าค่ะ
    2. เมื่อไรคุณแม่จะหมดเคราะห์ หรือมีโชคดีเข้ามาบ้างค่ะ
    ขอบพระคุณมากค่ะ ขอบคุณมากจริงๆค่ะ
    -------------------------------------------------------------------

20. konngaam

konngaam เป็นที่รู้จักกันดี

ถามให้น้องหน่อยนะคับ
    7 ธ.ค.2535 เวลา17.51
    จ.ราชบุรี
    อยากทราบเกียวกับ
    1.อนาคตจากนี้(เรื่องทั่วๆไปเรื่องเรียน)
    2.พอดีน้องผมไปดูหมอมา เขาบอกว่ามีเนื้อคู่แล้วเลยอยากรู้ว่าเมื่อไหร่เขาถึงจะเจอเนื้อคู่
    ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง ณ ที่นี้ไว้ด้วย

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้