ดูดวงฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หน้ากากเสือ, 4 มกราคม 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2006
    1.เป็นคนมาจากต่างถิ่นแดนไกล อาจเคยมีครอบครัวมาแล้วหรืออายุมากว่าหลายปี มีฐานะการเงินและมีหน้าตาดี รัการแต่งตัวชอบความสนุกสนาน รักในเสียงดนตรีและการบันเทิง
    2.โรคกล้ามเนื้อ ข้อและเส้น ระวังพลัดตกหกล้มบาดเจ็บเสียเลือดเสียเนื้อหรืออุบัติเหตุที่บ้านพวกเนี้ย

2. taw_wan

taw_wan เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด 6 ม.ค. 2518

1. พ.ศ.2553 การงานจะก้าวหน้ามั้ยค่ะ
    2. ความรัก
    ขอบคุณมากคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 กันยายน 2009
  3. amytang

amytang สมาชิกใหม่

11 ธันวาคม 2007
    ขอบคุณ คุณกันนะค่ะ

4. กานตพงศ์

กานตพงศ์ สมาชิกใหม่

เกิดวันที่26 กรกฏาคม 2517 เวลา 21.21น.
    เกิดที่ รพ.วชิระ จ.กรุงเทพ
    อยากทราบเกี่ยวกับปัญหาหนี้สิน
    ขอขอบพระคุณมากๆครับ

5. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

1.เรื่องกรรมฐานไม่ทราบครับ เพราะส่วนใหญ่ถ้ามช้กองใหญ่ก็อานาปาน จับลมหายใจเป็นกรรมฐานที่ทุกคนใช้ได้หมด แต่เอาลึกๆต้องถามท่านผู้รู้ครับ
    2.การเงินดีใช้ได้ครับมีลาภดีครับ

6. kunnon

kunnon สมาชิกใหม่

11 สิงหาคม 2005
    เกิด 31 พค 2506 เวลา 13.00น บ่าย
    1เป็นโรคมะเร็งอยู่ จะมีโอกาสหายหรือไม่
    2.เกิดจาก กรรมอะไร และจะแก้ไขอย่างไร
    peak

7. kunnon

kunnon สมาชิกใหม่

11 สิงหาคม 2005
    เกิด 31 พค 2506 เวลา 13.00น บ่าย
    1เป็นโรคมะเร็งอยู่ จะมีโอกาสหายหรือไม่
    2.เกิดจาก กรรมอะไร และจะแก้ไขอย่างไร
    peak

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 สิงหาคม 2008
  8. ผู้อยากรู้

ผู้อยากรู้ สมาชิกใหม่

ผู้อยากรู้ อยากทราบว่า ดูดวงให้หรือยังค่ะ วันที่ 28 พค 2516 วันจันทร์ เช้า
    รบกวนตอบด้วยน่ะค่ะ เพราะไม่ได้เข้ามานานแล้วแตฝากข้อมูลไว้

9. narin1960

narin1960 Active Member

เกิด13 พค 2503 เวลา23.30น. กทม.
    1.เป็นหนี้อยู่ประมาณ3ล้านบาท พยายามทุกวิถีทางแต่ก็ไม่เห็นทางที่จะปลดหนี้สักที
    2.อยากหาทำอาชีพส่วนตัวมีโอกาสไหมครับ

10. punnapa

punnapa เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2007
    เกิดวันศุกร์ที่ 14 ธันวาคม 2505 เวลา 01.00 น.

จ.นครสวรรค์

โชคลาภพอจะมีไหม

ธุรกิจจะประสบความสำเร็จมากน้อยอย่างไร ขอบคุณค่ะ

11. เณรน้อย

เณรน้อย Active Member

ฝากดูด้วยคนครับ

ฝากดูด้วยคนครับ
    <HR style="COLOR: #ffffff; BACKGROUND-COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->ผมเกิด 19 ตค 2517 8.30 กทม
    ชิวิตผมต่อจากนี้จะทำอาชีพอะไรดี อายุก็มากแล้ว ทำงานเป็นเซลส์มานานแล้ว ตอนนี้ขายแอลกอฮอล์ให้บริษัทอยู่ครับ
    ค้าขายสินค้าอะไรดี และ งานหลังจากนี้งานประจำจะรุ่งไม๊
    ถ้าผมหางานประจำใหม่ ผมจะอยู่กรุงเทพ หรือ ตจว ดีครับ

เนื้อคู่ ต่อไปผมจะได้เจอปีไหน เดือนไหน จะได้แต่งงานหรือไม่
    ต่อไปผมจะไปทางธรรมได้ดีแค่ไหนครับ
    ฝึกดูดวงจะรุ่งไม๊ครับ
    <!-- / message -->

12. หน้ากากเสือ

คนแรก
    1.ปีนี้การเงินดีมากได้เงินมาอย่างง่ายสบาย แต่ต้องระวังเรื่องสุขภาพให้ดี หรือได้เงินมาเอาไปเอาไปลงทุนเข้าหุ้นจนหมด ต้องระวังเรื่องหุ้นส่วนให้มากปีนี้
    2.ความรักไม่ค่อยดี ถ้ามีเข้ามาก็ต้องมีปัญหาระวังทะเลาะเบาะแว้งเรื่องเงินทอง
    คนที่สอง
    1.การเงินพอไปได้ และเครดิตดี มีความสามารถหมุนเงินได้ดี การงานมีการเข้าหุ้นก็ดี การงานดีปีนี้แต่จะต้องเสียเงินไปกับเรื่องภายในครอบครัวหรือเสียเงินไปลงทุนเพื่อดำเนินกิจการในครอบครัว
    2.ความรักปีนี้ดี พบรักในที่ทำงาน หรือคนรักร่วมงานด้วยกัน ไปกันได้ดี

13. หน้ากากเสือ

1.มีการเปลี่ยนแปลงโยกย้าย เหนื่อยยากพอสมควร ต้องเดินทางไกลมีศัตรูคู่แข่ง การงานมีการเปลี่ยนแปลงไปในทางไม่ค่อยดี ต้องอดทนมากและดาวเสาร์เป็นกาลีจรในปีนี้นะครับ ถ้าเป็นลูกจ้างอาจต้องมาทำกิจการส่วนตัวถ้าทำเองอยุ่แล้ว การเงินมีปัญหาต้องขอความช่วยเหลือจากผู้ใหญ่
    2.แต่ความรักในปี 2553 ค่อนข้างดีค่อนข้างมั่นคงได้รับการเห็นอกเห็นใจดี ถ้ายังไม่มีจะมีเข้ามาทีเดียว 2 รายครับ

14. หน้ากากเสือ

ตั้งแต่วันเกิดปีนี้ไปจนถึงวันเกิดปีหน้า เรื่องหนี้สินจะเป็นปัญหาอยู่ต่อไป ต้องวิตกเครียดกับมัน แต่ไม่ถึงกับรับมือไม่ได้ ต้องพึ่งคู่ครองบ้าง และพื้นฐานยังมีฐานะและเครดิตดีอยู่ครับ เรื่องงานก็ต้องระวังจะมีผลกระทบถึงด้วย ให้ระวังเรื่องรายละเอียดต่างๆให้มาก งานส่อแววมีการเปลี่ยนแปลงโดยเฉพาะคนใกล้ตัว พอพ้นปีหน้าเรื่องหนี้สินจะเบาลงครับ

15. หน้ากากเสือ

1.รู้แต่ว่าปีนี้จะยังไม่เป็นไรมาก ช่วงอายุที่น่ากลัวคืออายุ 51ปี ต้องระวังให้มากครับ
    2.ลองไปถามอาจารย์จตุพรเผื่อท่านจะช่วยได้ครับ

16. หน้ากากเสือ

ไม่ทราบเหมือนกันครับ เพราะไม่ได้ย้อนไปดูกระทู้เก่า แต่โดยหลักการผมก็จะตอบทุกรายที่มีคำถาม ถ้าไม่ถามผมจะถามว่าจะถามอะไรครับ อย่างเช่นอันนี้ คุณก็ควรโพสถามมาครับว่าจะถามอะไร บางคน ให้วันเดือนปีเกิดมาเฉยๆ ผมก็ไม่ทราบว่าจะถามอะไรครับ ผมระบุไว้ในหัวข้อกระทู้แล้วว่า ให้ถามมานะครับ ถ้าไม่ถามก็ไม่รู้จะตอบอะไรครับ

17. หน้ากากเสือ

1.คงต้องเลยอายุ 53 ไปก่อนเพราะตอนนี้ยังคงหนักอยู่ครับ อย่าพยายามเกินไปนะครับ จังหวะของมันมีอยู่แล้วครับ ค่อยเป็นค่อยไป ถ้าเกินไปจะเหมือนลิงในร่างแห ไม่ดี แต่ปีนี้การหมุนเงินยังดีอยู่ครับ
    2.ทำได้ครับ แต่ปีนี้อย่าเพิ่งดาวเกี่ยวกับเจ้าของกิจการยังเป็นกาลีจรอยู่เลย ค่อยๆวางแผนไปก่อน รอหลังวันเกิดปีหน้า ปีนี้ถ้าทำจะไม่ได้กำไร ทำพวกของสวยงามที่เกี่ยวกับสิ่งที่มีความแวววาว เกี่ยวกับไฟฟ้า อุปกรณ์ไฟฟ้า คอมฯ อัญมณี แหวนอะไรพวกโลหะที่มีความแวววาวครับ

18. hammydiddy

hammydiddy สมาชิกใหม่

เกิด 31 เดือน 10 ปี่เถาะ กทม.
    1). คนที่ชอบอยูตอนนี้จะสมหวังไหมคะ
    2). เมื่อไหร่จะมีแฟนที่ดีซะที

19. princenathaniel

princenathaniel สมาชิกใหม่

10 สิงหาคม 2008
    รบกวนช่วยตอบด้วยkrab

รบกวนช่วยตอบด้วยkrab
    <HR style="COLOR: #ffffff; BACKGROUND-COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->ผมเกิดวันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2517 เวลา 11.10 วันอาทิตย์ ปีขาล

ตอนนี้อยุ่ต่างประเทศ
    คนรักผู้ชายต่างประเทศ เกิดวันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2490 วันเสาร์ ปีกุน

-คนรัก ของผม จะเลือกใคร ระหว่าง ผม กับ ผู้หญิงคนนั้น, ครับ? คนรัก ตอนนี้ห่างกันโดยไม่ได้พูดหรือติดต่อกันมา 4 เดือนเต็ม ... เขาดูจะเงียบไป แต่อยากทราบว่าเขาต้องการจะหายจากเราไปเลย หรือว่ายังให้เรารอเขาครับ?

-ผมควรถอดใจจากผู้ชายคนนี้ได้แล้วใช่ไหม เพราะรู้สึกท้อแท้มากสงสัยจะไม่มีหวังหรือควรจะสู้ต่อไปดี ยืนหยัดกับความรู้สึกที่เรามีต่อเขา?

สุดท้ายนี้ก็ขอให้อำนาจคุณพระศรีรัตนะตรัยจงปกป้อง คุ้มครอง ให้พ้นจากภยันอันตรายท้งปวง มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง และคิดสิ่งใดก็ให้สมปรารถนานะครับ หมอ.

ขอบคุณครับ

20. fhoon

fhoon เป็นที่รู้จักกันดี

ผม วันเสาร์ที่ 23 เดือน มีนาคม พ.ศ.2534 ปีมะแม ประมาณเวลา 06.49น.เกิดที่ จ.เชียงใหม่ ขอรบกวนสอบถามดวงของตัวเอง 2 ข้อดังนี้
    1.เรื่องอนาคตภายในเดือนนี้เช่นเรื่อง การเรียนครับ
    2.ความรักครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้