ดูดวงฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หน้ากากเสือ, 4 มกราคม 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. NyenewZ

NyenewZ เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2007
    รบกวนขอดูด้วยคนนะค๊าบ
    เกิดวันเสาร์ที่ 2 มกราคม 2531 เวลา 21.25น. สกลนคร ครับ
    อยากถามเรื่อง
    1. การเรียน ว่าปีนี้ผมจะแอดติดคณะที่หวังไหม? ควรเรียนอะไร
    2. ชีวิต ฐานะ สุขภาพ การงานในอนาคตจะเป็นอย่างไร

แก้ไขครั้งล่าสุด: 8 มกราคม 2008
  2. HS4OFL

HS4OFL เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2007
    2 คนนะคะ
    หนู 13 กันยา2524 เกิด22.00น จ.ร้อยเอ็ด
    1.เรื่องการงาน 2.ความรักเนื้อคู่

ผม 27 มิ.ย. 2528 เกิด เที่ยงวัน12.00น จ.ร้อยเอ็ด
    1.เรื่องการเรียน 2.เรื่องความรักเนื้อคู่

3. jabfi

jabfi Active Member

23 กันยายน 2007
    สวัสดีค่ะคือว่าอยากดูด้วยคนค่ะ วันที่ 28 เดือนมิถุนายน ปี ระกา พศ 2524 เวลา ตีห้าสามสิบ จังหวัดหนองคายค่ะ อยากทราบว่า เงินที่เพื่อนยืมไปจะมีโอกาศใด้คืนไหม และ ในช่วงปีนี้การเงินจะดีขึ้นไหม ขอบคุณค่ะ

4. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2006
    1.เท่ากับว่าคุณเกิดวันที่ 5 แล้วครับตามหลักสากล แต่ตามอายุโหรยังเป้นวันที่ 4 คืนวันพฤหัส
    ปัญหาก็คือมีลูกยากแน่ๆ และสุขภาพก็ไม่ดีนะครับ นอกจากนี้ ดาวปุตตะทีแปลได้ว่า บุตร ก็เป็นกาลีในพื้นดวงเดิม และยังเป็นประในราศีจักรและนวางค์จักร
    ก็คือว่า ถึงมีได้บุตรจะสุขภาพไม่ดี จะเป็นภาระให้ดูแลรักษาหมดเงินหมดทอง
    ด้วยนะ เสาร์ทับจันทร์ ก็ต้องพรัดพรากกัน นอกจากนี้ โตขึ้นบุตรมีฐานะไม่ดีต้องรับการพึ่งพาจากเราตลอดไป ผมว่าคุณลองคิดดูใหม่ก็ดีนะ ลองถามท่านอื่นด้วยนะครับ
    2.เกิดเยอรมันหรือเป็นชาวเยอร์มันครับ เอาภูมิลำเนาที่เกิดเป็นสำคัญ ช่วยแจ้งมาอีกทีครับ

5. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

1.คบกันไปคบได้ แต่ดวงของเขาลัคนาไปอยู่เรือนวินาสของคุณเจอกับดาวคุ่เปลี่ยนแปลงเสียด้วย เกรงว่าจะอยู่ไม่นานนักก็อาจจะจากไป ดูๆกันไปก่อนครับ ระวังช่วงเดือนเกิดปีนี้จะมีปัญหาเรื่องคุ่ครอง
    ดวงของคุณ คู่ครองจะเป็นแบบได้ตัวไม่ได้ทะเบียน
    เลยวันเกิด เรือ่งเงินเรื่องงานจะดีขึ้นทุกด้าน สามารถฟันผ่าไปได้ ดวงคุณจะเจริญแบบค่อยเป็นค่อยไป ไม่วูบวาบ ดวงจะได้ดีตอนอายุมาก เลย 40ไปแล้วจะสบาย ต่อไปจะมีหลักทรัพย์หรือไปอยุ่ต่างประเทศก็ได้

6. zaza3

zaza3 เป็นที่รู้จักกันดี

29 กันยายน 2007
    14 พฤศจิกายน 2530
    เกิด 09:45
    1.การเรียน
    2.เรื่องความรัก

ขอบคุณค่ะ

7. แม่หญิงโบราณ

แม่หญิงโบราณ สมาชิกใหม่

เกิดวันอาทิตย์ที่ 22 พ.ย. 2507 เวลา 20.00 น. จ.ประจวบฯ
    1. อยากทราบว่าจะสอบเลื่อนระดับเป็น c7 ได้หรือป่าว
    2. อยากทราบว่าหนุ่มคนที่เกิดปีระกา ที่คบกันอยู่ เขาจริงใจหรือป่าว จะมีโอกาสได้แต่งงานกันมั๊ย แต่งงานกันแล้วชีวิตครอบครัวจะดีมั๊ย

8. ms-bluemoon

ms-bluemoon Active Member

สวัสดีค่ะ

เกิดวันศุกร์ที่ 20 มกราคม 2527 เวลา 19.25น. ที่กรุงเทพค่ะ

อยากทราบเรื่อง
    1. งานในอนาตตน่ะค่ะ จะทำเงินได้มากพอกับที่เราต้องการทำบุญไหม และเราจะมีชื่อเสืียงจากงานนั้นไหม
    2. เนื้อคู่จะเจอกันเมื่อไร และนิสัยยังไงคะ

9. konngaam

konngaam เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยนะครับ

ขอรบกวนคุณกันนะ หน่อยนะครับ
    เกิดวันที่27 ต.ค. 2525 เกิดเวลา18.20
    เกิดที่ จ.กาญจนบุรี
    อยากทราบเรื่อง
    1 อนาคตเรื่องหน้าที่การงาน
    2 อยากทราบว่าคนที่คบกันอยู่ตอนนี้เป็นเนื้อคู่รึคบกันได้นานรึเปล่า
    ขอรบกวนเท่านี้นะครับ ขอบคุณมากๆคับ

(f)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 มกราคม 2008
  10. maxza8com

maxza8com Active Member

28 ธันวาคม 2007
    1 มิ.ย.2533 บ่าย2.10 นครราชสีมาครับ 1.งานครับ
    2.การนั่งสมาธิจะก้าวหน้าไหมครับ

11. ging_zaa

ging_zaa สมาชิกใหม่

18 ธันวาคม 2007
    ดิฉัน เกิดวันศุกร์ที่ 27 มีนา 30 เวลา 02.47 น. จังหวัด กำแพงเพชร
    ส่วนแฟนเกิด วันเสาร์ 14 ธันวาคม 28 เวลา ประมาณ 7.07 น. จ.จันทบุรี
    1.เรื่องเนื้อคู่...อยากถามว่าผู้ชายคนนี้เนื้อคู่หรือเปล่า...ถ้าไม่ใช่จะได้แต่งงานตอนอายุเท่าไร
    2.จะเรียนจบ ปี2551 หรือเปล่าค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 มกราคม 2008
  12. nissle

nissle สมาชิกใหม่

เกิดวันที่ 29 ม.ค. 2523 เวลา11.40 ที่กรุงเทพครับ
    อยากทราบดวงที่อยู่ ต้องย้ายบ้านมั้ยครับ
    จะแต่งงานปีนี้ได้มั้ยครับ

13. หน้ากากเสือ

1.ไม่อาจบอกได้ว่ากลับมาอย่างถาวร เพราะดวงในพื้นดวงบอกว่าไม่เป็นเช่นนั้น
    2.ชาญ4เป็นใครผมไม่รู้จักเขา

14. หน้ากากเสือ

1.เรื่องคู่ตอนนี้อย่าเพิ่งจริงจังเลยครับ มีเข้ามาก็จริง แต่ดวงจรมันยังติดดาวกาลีอยู่ ยังไม่ถูกใจ ถ้าปลายปีนี้คือเลยวันเกิดปีนี้ไปแล้วประมาณต้นปีหน้า ถึงจะเกิดความรัก แต่ว่าจะใช่หรือไม่ค่อยดูอีกที หรือเอาดวงเขามาดูประกอบกัน
    2.เรื่องหมอดูสามารถเป็นได้ ให้เลือกเรียนวิชาที่ไม่ต้องใช้ความจำ แต่ใช้ความเข้าใจ เช่นไพ่ยิบซี
    ถ้าคุณพอมีความรู้เรื่องดวงอยุ่บ้างคงทราบดีว่าดาว 5ของคุณอยู่เรือนมรณะในราศีจักรก็จริง แต่ในนวางค์จักร เป็น อุจ ผมจึงบอกว่าเป็นได้ แต่ความจำไม่ดี เพราะ 5ลงมรณะ ส่วนที่พูดไม่เก่งเพราะ ดาว 4 ในทักษาเป็นกาลี ให้พูดเฉพาะที่ตรงกับเรื่องก็น่าจะได้ ไม่ใช่พูดเก่ง แต่เป็นไม่ค่อยพูดมากกว่า
    3.รถสีดำ ตามทักษาก็เป็นดาวเสาร์ คุณเกิดวันเสาร์ก็เป็นบริวารก็ โอเช ไม่มีปัญหา สำคัญต้องดู กท ส่วนฤกษ์ออกมันออกมาแล้วไม่ต้องพูดถึงอีก
    4.ลองดูครับหลังวันที่8 ม.ค.พอมีโอกาส แต่อย่าเล่นเยอะนัก ให้ที่มีเลข2 เอาไว้ครับ

15. หน้ากากเสือ

1ได้ครับ
    2.เรียน ดร.ได้ และจบครับ แต่ต้องอดทนให้มาก จะมีเรื่องหนักใจจากทางบ้านหรือญาติพี่น้อง สุขภาพของพ่อ แต่จะผ่านไปได้

16. หน้ากากเสือ

ตอบไม่ได้ครับ นาย....ไม่มีเวลาเกิด

17. หน้ากากเสือ

1.งานที่เกี่ยวกับของสวยงาม บันเทิง เสื้อผ้า ร้านอาหาร นักแสดง ดนตรี
    2.การเงินไม่ค่อยแน่นอน เปลี่ยนแปลง่าย แต่มีลาภผลค่อนข้างดีพอประมาณ
    หมั่นทำบุญไวให้มากครับ
    3.คู่ครองดี มีฐานะและอาชีพสูงกว่าเรา แต่อาจเป็นม่ายมาก่อนเป็นคนเจ้ายศเจ้าอย่าง หยิ่งและรักสวยรักงาม

18. หน้ากากเสือ

1.ช่วงวัยก่อนเข้ามหาลัยจะเรียนไม่ค่อยดี แต่โชคช่วยผ่านมาได้
    ให้ไปเรียนนายร้อยก็ดี เป็นทหารก็ดี ควรรับราชการ เป็นทนายหรืออัยการผู้พิพากษา
    2.ความรักไม่ราบรื่นมีผิดหวังอกหัก แต่จะได้คู่ดีมีฐานะสูง เป็นคนใจนักเลง พูดตรง

19. punnarphut

punnarphut เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2007
    รบกวนดูดวงให้ผมด้วยครับ
    1.วันที่-เดือน-ปีพ.ศ.เกิด 12-ตุลาคม-2516
    2.เวลาตกฟาก 12.17 น
    3.จังหวัดที่เกิด กรุงเทพ

รบกวนสอบถามครับ
    1.การเดินทางไปทำงานต่างประเทศ มีโอกาสมั๊ยครับ
    2.ลักษณะคู่ครอง / มีเนื้อคู่กี่คน?

ขอบคุณครับ

20. pent

pent Active Member

22 พฤศจิกายน 2007
    เกิดวันลอยกระทง ตอนหัวค่ำ เกิดปีระกา วันพฤหัส 2512
    คู่ครองกับการเงินค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้