ดูดวงฟรี 2 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หน้ากากเสือ, 4 มกราคม 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. choc_cheese

choc_cheese สมาชิกใหม่

10 กันยายน 2009
    เกิด 16 พ.ค. 2522
    เวลา 02:45 น จ.สงขลา

ขอถามเรื่องเนื้อคู่ค่ะ
    และ เรื่องควรระวัง
    ขอบพระคุณค่ะ

2. pbsut

pbsut เป็นที่รู้จักกันดี

เกิด 23 เมษายน 2517 เวลา 07.16น. เกิด กรุงเทพ ครับ
    ถามเรื่องงาน ครับ
    ถามเรื่อง เคราะห์กรรม ครับ
    ขอบคุณมาก

3. kimcivil

kimcivil เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤษภาคม 2009
    เกิด 17 พ.ย. 2529 เวลา 03.20น. เกิด น่าน ครับ
    คำถาม
    1. จะลงทุนทำธุรกิจในเดิอน ต.ค. นี้จะดีเปล่าครับ
    2. คนที่เราครบอยู่ในตอนนี้คนไหนเป็นเนื้อคู่เราบ้างครับ

4. เดียงสา

เดียงสา Active Member

เกิด วันจันทร์ 29 ก.ย.2523
    เวลา 7.46 น.
    สถานที่ กรุงเทพฯ (เจ้าของดวงเป็น ผู้ ญ.)

1. อยากทราบว่าเรื่องเงินที่มีคนยืมไปจะได้คืนหรือไม่
    2. อยากทราบเรื่อง บุตร ธิดา ว่าเมื่อไรมี

5. pandanick

pandanick สมาชิกใหม่

21 กันยายน 2009
    เกิดวันที่ 28 สิงหาคม 2523
    เวลา 23.27น.
    จังหวัด นครราชสีมา
    1.อยากทราบเกี่ยวกับหน้าที่การงาน
    2.อยากทราบเกี่ยวกับเนื้อคู่ครับ
    ขอบคุณครับ

6. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2006
    1.ตั้งแต่ 30 กันยายนปีนี้โดยเฉพาะพ.ย.ธันวาปลายปี ให้ระวังเกี่ยวกับการมีปัญหาแตกหักกับที่ทำงานหรือเจ้านาย วิวาทะสื่อสารกันไม่เข้าใจหรือมีปัญหาเรื่องเอกสาร ระวังให้มากอาจถึงแตกหักลาออก และคุณควรระวังเรื่องอุบัติเหตุการเดินทางไว้ด้วย และผู้หลักผู้ใหญ่อาจเจ็บป่วยเข้าโรงพยาบาล
    2.ปีหน้าจะมีการเปลี่ยนแปลงในเรื่องดีๆ เช่นการศีกษาเพิ่มเติม สุดแท้แต่จะไปสนใจอะไรก็ได้ผล ถ้าสนใจกรรมฐานก็จะเจริญก้าวหน้าไปด้วยดี และสามารถจะทำให้มีสัมผัสพิเศษได้ด้วยในปีหน้านี้เอง

7. หน้ากากเสือ

หน้ากากเสือ เป็นที่รู้จักกันดี

1.ดวงคุณไม่ดีมาต้งแต่ 2 ปีก่อน เสาร์มาทับจันทร์อยู่พักใหญ่แล้วและปีนี้เสาร์เป็นกาลีจรเข้าอีก เรื่องบ้านหรือที่อยู่อาจต้องย้ายหรือเปลี่ยนที่อยู่หรือที่ทำงานซึ่ก็คงเกิดขึ้นมาแล้ว พื้นเดิมของปีนี้ผู้ใหญ่ไม่ชอบใจเราเลย ลูกของคุณเข้าใจว่ามักจะเจ็บป่วยมีโรคประจำตัวตอนนี้ก็เป็นอยู่ ทั้งบริวารลูกและคนใกล้ตัวก็มีปัญหาอยู่แล้วกลับจะหนักขึ้นไปอีกหน่อยจนกว่าจะเลย 30 พ.ย.ปีนี้สถานการณ์ก็จะดีขึ้นและการงานคุณจะดี และการเงินคุณจะได้เงินจากการดำเนินการเกี่ยวข้องกับอสังหาฯหรือขายที่ทางอะไรสักอย่างได้เงิน
    อ้อ..ปลายปีโดยเฉพาะธันวาให้ระวังสุขภาพอาจเข้าโรงพยาบาลหรือมีเหตุให้เลือดตกยางออก
    2.ลูกชายพึ่งเกิดเด็กเกินไปจรรยาบรรณโหรเข้าไม่ดูให้ครับ

8. dome_709

dome_709 Active Member

30 กรกฎาคม 2009
    ขอบคุณมากครับคุณ กันนะ<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_2452159", true); </SCRIPT> ที่ช่วยประเมินสถานการณ์เพื่อเตือนให้ผมได้ระแวดระวัง จากนี้ไปถ้ามีกรรมเก่าเข้ามาเพื่อให้ชดใช้ ก็คงต้องรับผลนั้นไปตามความเป็นจริง ประกอบกับการทำบุญทุกครั้งเมื่อมีโอกาสเพื่ออุทิศให้เจ้ากรรมนายเวรทั้งหลายได้อนุโมทนาและให้อโหสิกรรมต่อไป

9. muayerr

muayerr สมาชิกใหม่

28 พฤษภาคม 2009
    สวัสดีค่ะ
    ดิฉันขอรบกวนถามให้คุณแม่นะคะ
    ท่านเกิดวันเสาร์ที่ ๗ มกราคม พ.ศ. ๒๔๙๓ เวลา ประมาณ ๖ โมงถึง ๗ โมงเช้า นะคะ
    จังหวัดกรุงเทพมหานครค่ะ
    อยากจะสอบถามว่า
    ๑.ตอนนี้ท่านจะมีดวงที่จะเดินทางไปต่างประเทศไหมคะ
    ๒.แล้วถ้าหากจะไปขอวีซ่าจะผ่านไหมคะแล้วควรไปขอช่วงไหนดี
    ขอบพระคุณมากๆนะคะ

10. หน้ากากเสือ

11. laddawan39

laddawan39 สมาชิกใหม่

29 กันยายน 2008
    เรื่องการเรียน

เกิดคืนวันอังคารที่2 กันยายน 2529 เวลา 03:15น. จังหวัดสิงห์บุรี
    1.การเรียนจะผ่านหมดไหมคะ
    2.เกรดถึง2.00หรือเปล่า

12. PinkStrawberry

PinkStrawberry สมาชิกใหม่

ตอบ คุณกันนะ

ขอบคุณมากค่ะ ที่ดูดวงให้

ข้อ 1 มีหมอดูทักเรื่องความรักช่วง ตค ไว้มาก ชักกังวลแล้วล่ะสิ เห้ออออ แต่เรื่องอุบัติเหคุไม่มี ก็เบาใจค่ะ
    ข้อ 2 ตลกมากๆ เป็นดิฉันเองที่พิมพ์ผิด จำได้แต่ว่าวันเกิดแฟนเป็นวันสิ้นเดือน ดังนั้นวันที่ 30 มิ.ย. แบบที่คุณกันนะติงมา ถูกแล้วค่ะ ถ้าไม่เป็นการรบกวนก็ช่วยตอบข้อ 2 อีกด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆๆๆๆค่ะ

13. anpang

anpang สมาชิกใหม่

26 กันยายน 2009
    เิกิดวันอังคาร 14 สิงหาคม 2527 เวลา 21.30 กทม.
    1. ความรัก ที่เหมือนจะมีปัญหากันอยู่ จะดีขึ้นไหมคะ
    2. เืรื่องงานค่ะ ตอนนี้ตกงาน หาไม่ได้เลย ไปทางไหนดีคะ
    ขอบคุณค่ะ

14. หน้ากากเสือ

กราบขอโทษทุกท่านที่รอ

เนื่องจากตามที่ผมมีปัญหาสุขภาพค่อนข้างมากมาระยะนึงแล้ว จึงมาตอบบ้างไม่ได้ตอบบ้าง ประกอบกับมีกิจธุระกลับมาบ้านดึก มาถึงตอนนี้ สุขภาพก็ยังไม่ดีขึ้นนัก นั่งได้ไม่ทน ใช้สมองได้ไม่นาน

จึงจำเป็นต้องขอหยุดกระทู้ไว้ ณ ที่นี้

ต้องกราบขอโทษทุกท่านอีกครั้งที่รอคำตอบแต่ผมไม่ได้ดูให้ทำให้รอเก้อ จึงขอโทษทุกท่านด้วยครับ ถ้าผมเมื่อไหร่สุขภาพหายดีปกติแล้วจะมาดูให้ใหม่ครับ

ลาก่อนนะครับ...ทุกท่าน จนกว่าจะพบกันใหม่ :'(

กรรณะ

15. LnWLnW

LnWLnW เป็นที่รู้จักกันดี

มาให้กำลังใจคุณ กันนะคะ

คุณกันนะคะ ดูแลรักษาสุขภาพด้วยนะคะ

น้องๆทุกคนเป็นห่วงคุณกันนะ มากๆคะ

ขอบคุณทุกสิ่งทุกอย่าง ที่คุณกันนะมีให้น้องๆนะคะ

ดูแลตัวเองด้วยนะคะ

16. No-Promises

No-Promises สมาชิกใหม่

ขอด้วยครับ

เกิด 18 พฤกษภาคม พ.ศ. 2538 เวลา 10.16 น. จังหวัดชัยนาท

คำถาม
    1.อยากถามว่าชะตาผมนี่มีกรรมตามมากมั้ยครับ แบบ ผมรู้สึกเหมือนมีคนและไม่ใช่คนตามหลังจลอดเวลาเลยอะครับ

2.ชะตาผมต้องทำยังไงเหรอครับ ถึงจะดีขึ้น

ขอบคุณครับ

17. ตะวันนา

ตะวันนา สมาชิกใหม่

maythanu@hotmail.com

ผมเกิด19 ธ.ค. 2517 เวลา 17.23 น. ที่กรุงเทพไม่เคยแต่งงาน และไม่เคยใช้ชีวิตคู่
    รูปร่างขาว อวบ เชื่องช้า หนักแน่น รักใคร รักจริง
    เมื่อต้นปีเพิ่งอกหักไปหนึ่งคน ตอนนี้มาเจอผู้หญิงอีกคน เกิด 10 พ.ย.2521 เวลา 7.00 น.ที่ กรุงเทพเพิ่งทำความรู้จักได้สามเดือน เคยเจอกันแค่สามครั้ง ช่วงสองเดือนแรกคุยกันดีมาก แต่ตั้งแต่เดือนที่สามมาดูเหมือนจะมีแรงผลักออกมาจากผู้หญิง แล้วเค้าก้อเคยพูดว่าเค้าไม่พร้อม และคิดกับเราแค่พี่ชายเื่ท่านั้น ผมก็เลยไม่สามารถรุกต่อได้ ได้แต่แย็บนิดหน่อยแล้วก็ถอยมาหนึ่งก้าวเพราะไม่อยากอกหักอีก เคยมีหมอดูคนนึงทำนายไว้ว่าย่าง 35 จะเจอเนื้อคู่ คำถามคือว่า
    1.น้องคนนี้่เป็นเนื้อคู่หรือไม่ ถ้าไม่ใช่เมื่อไหร่ถึงจะเจอ ขอบคุณครับ

เรื่อง งานก้อเหมือนกันครับ ลุ่มๆดอนๆ ขึ้นๆลงๆมาตลอดพอทำท่าจะดี ก้อมีปัญหาเกิดขึ้นทุกที ทุกวันนี้แค่พอประคองอยู่ได้เท่านั้นอ่ะ รบกวนช่วยวิเคราะห์ดวงให้บ้าง ไม่ดีทั้งเรื่องการงาน การเงิน และความรักครับ

2.เมื่อไหร่งานจะดีขึ้นกว่าที่เป็นอยู่ครับ

18. deedeeman

deedeeman เป็นที่รู้จักกันดี

บังเอิญผ่านมาเห็นว่าคุณกันนะป่วย ในฐานะที่เราเป็นโหรที่ตอบปัญหาในบอร์ดแห่งนี้เช่นเดียวกัน ผมก็ขอคุณพระรัตนตรัย ครูบาอาจารย์โหร ปู่ฤษี108 และกุศลที่คุณทำ ได้มาหนุนให้คุณมีสุขภาพกายมากขึ้น กลับมาตอบปัญหาให้ผู้ทุกข์ใจต่อไป ผมเองก็มีโรคประจำตัว เข้าใจคุณดีครับ งัยก็สู้ๆ
    บุญรักษาครับ
    deedeeman

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 พฤศจิกายน 2009
  19. mayuree2509

mayuree2509 สมาชิกใหม่

23 มิถุนายน 2009
    ดูแลรักษาสุขภาพ และขอให้หายป่วยเร็วๆ นะคะ

20. วีระชัยมณี

วีระชัยมณี เป็นที่รู้จักกันดี

เพศชาย เกิด 21 กรกฎาคม 2521 เวลา ประมาณ ตี5-6โมงเช้าครับ

1. อยากเป็นอัยการหรือผู้พิพากษาจะได้เป็นอะไร และเป็นตอนอายุเท่าไหร่ครับ
    2. แฟนผมเกิด 18 กันยายน 2523 เวลา 5 ทุ่ม เป็นคู่กันไหม และอนาคตจะรวยไหมครับ หากไม่ใช่คู่แล้วคู่ของผมทำงานอะไร และจะเจอเมื่อไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้