ดูดวงฟรี 1 คำถาม เพื่อช่วยเหลือคนที่มีปัญหาชีวิตโดย อ.ฟาเยียร์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ฟาเยีย, 6 มกราคม 2014.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ฟาเยีย

ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2007
    @ Annna

ตามดวงชะตาของคุณ คุณเป็นคนแข็ง และไม่ยอมใคร และต้องระวังคำพูดมากๆ พูดน้อยๆจะดีกว่า ในปีนีี้ยังไม่แนะนำให้เปลี่ยนงาน ขอให้เป็นปลายปี 58 ปีนี้ยังต้องทนอึดอัด ไปก่อน ถ้าออกมาจะตกงานไปเป็นปีค่ะ ปีหน้าระมัดระวังเรื่องการเงิน

ถ้าคำทำนายนี้ ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณเป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้ จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

2. ฟาเยีย

ท่านใดยังไม่ได้รับคำตอบ แจ้งมาหน้ากระทู้นะคะ เพราะรับข้อมูลหลายช่องทาง ถ้าท่านฝากไว้ใน พีเอ็ม แต่ไม่ได้มาแจ้งหน้ากระทู้ ก็อาจจะตกหล่น ไม่ได้ตอบให้ เพราะจะดูอันดับก่อนหลังจากหน้ากระทู้เป็นหลัก แล้วจึงไปดูข้อมูลในพีเอ็ม มาตอบให้ค่ะ

3. ฟาเยีย

@ Oilly

ตามพื้นดวงชะตาของคุณ คุณจะมีลูกยาก แต่ยังมีโอกาส ตามเกณฑ์ชะตาต้องไปเจริญรุ่งเรื่องต่างแดน ไม่ต้องกังวล ยังดีไปอีกหลายปี ภาพรวมๆถือว่าดีค่ะ

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณเป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ...สาธุ

4. ฟาเยีย

การดูดวงเพื่อให้มีสติ ดูด้วยสติ เพื่อให้เกิดความไม่ประมาท และระแวดระวังภัย ในสิ่งที่จะเกิดขึ้นในอนาคต แต่ไม่ควรดูแล้วเกิดความวิตกกังวล ไม่สบายใจ กับสิ่งที่ยังไม่เกิดขึ้น เพราะถ้าเรามีสติ สร้างบุญกุศลสม่ำเสมอ เราย่อมผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้ด้วยดี...

5. ฟาเยีย

ท่านใดที่ยังไม่ได้รับคำตอบ ทุกๆช่องทาง อาจช้าหน่อย ช่วงนี้ติดธุระยุ่งๆหลายอย่าง ขออภัย แต่จะพยายามเข้ามาตอบให้ค่ะ

6. ฟาเยีย

@ Mena

ตามพื้นดวงชะตาของคุณ คุณมีคู่ แต่ชีวิตรักจะไม่ราบรื่น จะไม่สมหวังกับความรัก ไม่ว่าจะในสถานะคู่รัก หรือสามีภรรยา คำแนะนำคือ พยามปรับอารมณ์ตัวเอง ใจร้อน ปัญหาคำพูด อาจจะทำร้ายความรู้สึกคนฟัง ปรับตัวเข้าหากัน เพื่อถนอมความรักให้ยืนยาว ที่ผ่านมา ผิดหวัง เพราะทิฐิ จึ่งต่างหันหลังให้กัน ทางใครทางมัน แต่เราเองจะรู้สึกเสียใจ ผิดหวัง อยู่เรื่อยๆมา ลองพิจารณาดูนะคะ

ถ้าคำทำนายนี้ ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ่่ขอกุศลนี้ จงสำเร็จแด่คุณครู บาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ .....สาธุ

7. ฟาเยีย

@ โยโย่

่ตามดวงชะตาของคุณ ต้องเป็นปีหน้าหลังจากเดือนกค.58 ไปนะคะ จึงจะเริ่มลงมือได้ ก่อนหน้านั้นก็เตรียมการได้ก่อนล่วงหน้าเลยค่ะ พอเข้าเดือนกค.58 ก็ลงมือได้เลยค่ะ ฤกษ์ยามก็ค่อยว่ากันอีกทีค่ะ

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นประโยชน์ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้ จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

8. oil-Nudchanat

oil-Nudchanat เป็นที่รู้จักกันดี

PM ไปแล้วนะคะ ขอบคุณมากค่ะ..

9. ฟาเยีย

@ Jubjang

ตามดวงชะตาของคุณ ปีนี้ไม่น่าเดินทางได้ จะมีปัญหาอุปสรรค จะเป็นต้นปีหน้าจึงจะราบรื่น เพราะมีเกณฑ์เดินทางต่างประเทศในดวงชะตา ไม่ว่าจะเรียนต่อ หรือทำงานก็ราบรื่นดีค่ะ

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณเป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่คุณครูบาอา่จารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

10. ฟาเยีย

พรุ่งนี้มาตอบให้ค่ะ

11. ฟาเยีย

@ Crearati

ตามดวงชะตาเป็นคนมีมานะอดทน แต่ชีวิตมักมีปัญหา มีสิ่งที่ไม่สมหวังอยู่เสมอ จากเดือน กค.57-เดือนกค 58 พอจะมีจ่ายได้แต่ยังไม่หมด เพราะจาก ปี59-ปี60 มีเกณฑ์จะมีรายจ่ายเพิ่มเข้ามาอีก

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้ เป็นคุณเป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

12. orOOor

orOOor สมาชิก

pm ไปแล้วนะครับ ขอบคุณครับ

13. ฟาเยีย

14. donalna

donalna สมาชิกใหม่

pm ตอบกลับแล้วนะคะ

15. ฟาเยีย

@ orOOor

ตามดวงชะตาของคุณ มีเกณฑ์ที่จะได้หลักทรัพย์ ตั้งแต่เดือน กค. 57-เดือน กค.58 เป็นที่ดิน บ้าน หรือรถ แต่จะต้องเป็นหนี้ หรืออีกช่วงหนึ่งที่มีโอกาสดีกว่าคือปี 60

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณเป็นประโยชน์ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้ จงสำเร็จแด่ คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ...สาธุ

16. wee3250

wee3250 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

รบกวนส่งคำถามไปทาง
    pm แล้วครับผม

17. ฟาเยีย

@ Meaw

ตามดวงชะตาของคุณ ยังไม่อยากให้ลงทุน รอหลังวันเกิดคุณ เดือนกค. 58 แต่เตรียมการได้ ถ้าลงทุนช่วงนี้ จะขาดทุน ไม่อยากให้เสี่ยง ร่วมหุ้นได้ แต่ขอให้แค่ลงเงินร่วมเท่านั้น ไม่ควรทำร่วมกัน จะมีปัญหา

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ข้าพเจ้าขอกุศลนี้ จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

18. ฟาเยีย

19. ฟาเยีย

โทรกลับมาหา อ.ที่เบอร์นี้นะคะ 093-5471119

20. ฟาเยีย

@ Wee 325

ตามดวงชะตาของคุณ เป็นคนใจร้อน โมโหง่าย เชื่อมั่นในตนเอง ชอบในทางธรรม ลักษณะของคู่ครองต้องเป็นคนรูปร่างสันทัด ลักษณะท่าทางเป็นคนเรียบร้อย รักสวยรักงาม แต่ก็ใจร้อน เอาแต่ใจ หรืออาจจะได้คู่เป็นคนอายุมากกว่า หรือ ่ต่างสัญชาติ แต่อยู่ด้วยมักมีปัญหาขัดแย้งกัน ไม่ลงรอยกัน ถ้าคนที่คบนี้ ได้รู้จักคบหากันมาตั้งแต่ปี 56 หรือ57 ก็ยังคบหากันต่อไปได้ แต่อย่างที่บอกก็คือมักขัดแย้งกัน แต่ปี 58 ก็จะมีคนใหม่เข้ามา ถ้าถามว่าคนนี้ใช่คู่หรือไม่ ยังดูว่าไม่ใช่ แต่อยู่กันไปตามวาระ ( ทำนายตามเวลาที่คุณบอกโดยประมาณ)

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณเป็นประโยชน์ต่อเจ้าชะตาขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้