ดูดวงฟรี 1 คำถาม เพื่อช่วยเหลือคนที่มีปัญหาชีวิตโดย อ.ฟาเยียร์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ฟาเยีย, 6 มกราคม 2014.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ฟาเยีย

ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2007
    ขอชื่อ นามสกุลด้วยค่ะ ส่งไว้ในพีเอ็มนะคะ

2. Cheelahwarth

Cheelahwarth สมาชิก

19 กรกฎาคม 2014
    สวัสดีครับอาจารย์
    pm ข้อมูลส่วนตัวไปไห้อาจารย์แล้วครับ
    ขอรบกวนอาจารย์ด้วย ขอบคุณครับ

3. Almonchokco

Almonchokco สมาชิก

17 มิถุนายน 2014
    ส่งข้อมูลทาง pm เรียบร้อยค่ะอาจารย์

4. ฟาเยีย

@ Tongfha

ตามเกณฑ์ดวงชะตาของคุณ เรื่องงานยังไม่เห็นงานใหม่ค่ะ คงจะเป็นกลางปี58 ตอนนี้ก็อดทนกับงานเดิมไปก่อนนะคะ ถ้าออกมาตอนนี้จะตกงานไปอีกเป็นทีเดียว ช่วงนี้อาจจะมีความเบื่อหน่าย อึดอัด แต่ก็ต้องทนค่ะ มีอะไรเพิ่มเติมค่อยติดต่อกันอีกที

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จ แด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

5. poiily

poiily เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2012
    สวัสดีค่ะอาจารย์

สุพัตรา จันตาแสง อาทิตย์ 22 มีนาคม 1992
    รบกวนถามอาจารย์ค่ะว่าในอนาคตหรือวันข้างหน้าดิฉันมีโอกาสจะเดินทางทำงานต่างประเทศไหมคะ และเรื่องการเงินในชีวิตค่ะ

ขอบพระคุณอาจารย์ล่วงหน้าค่ะ

6. ฟาเยีย

ขอปีเกิดและเวลาเกิดด้วย อ.บันทึกวันเดือนปีเกิดไว้แล้วค่ะลบชื่อนามสกุล วันเดือนปีเกิดออกได้เลย

7. ฟาเยีย

@ จีรวัฒน์(Somzy)

่ตามดวงชะตาของคุณ เป็นคนอารมณ์ร้อน โมโหง่าย ถามเรื่องงานยังไม่เห็นค่ะ ่จากเดือนกค.57-กค58 จะรู้สึกเบื่อหน่าย ไม่มีความสุข อยากอยู่เงียบๆ อาจจะต้องเปลี่ยนแปลงที่อยู่หรือที่ทำงาน หรือต้องเดินทาง ตามดวงชะตาต้องทำงานต่างถิ่น หรือต่างแดน ที่ไม่ใช่บ้านเกิดตนเอง ต้องทำงานกับบริษัทต่างประเทศ หรือทำงานกับชาวต่างชาติ หรือในถิ่นที่มีชาวต่างชาติอยู่ หรืองานที่ต้องใช้ภาษาต่างประเทศ

ถ้าคำทำนายทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ข้าพเจ้าขอกุศลนี้ จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนีี้ด้วยเทอญ....สาธุ

8. ฟาเยีย

พรุ่งนี้มาตอบค่ะ

9. poiily

poiily เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2012
    ปีเกิด : วอก ตามหลักสากล ( แต่ตามสูติบัตรบันทึกเป็นปีมะแมปลายปีค่ะ ) จึงไม่แน่ใจว่าจะใช้ปีใดดีค่ะ
    เวลาเกิด : 18:15น. ตามสูติบัตร

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

10. ฟาเยีย

@ Nuriry

ตามดวงชะตาของคุณ ถือว่าเป็นผู้มีวาสนตนเองดีคนหนึ่ง แต่ในเรื่องคู่ครอง จะต้องเสียใจ และผิดหวังกับเรื่องความรัก ไม่ว่าจะในสถานะคนรัก หรือคู่ครอง ให้ระมัดระวังว่า จะไปรักคนที่มีเจ้าของอยู่แล้ว หรือจะต้องตกอยู่ในสถานะบ้านที่สอง โดยเจตนาหรือไม่เจตนาก็ดี อย่าตั้งความหวังกับความรักมาก จะได้ไม่เสียใจ หรือไม่ก็จะต้องได้คู่ครองที่ เป็นพ่อหม้ายหรือคนต่างชาติ จึงจะอยู่ได้....การดูดวงเนื้อคู่ ต้องดูวันเดือนปีเกิดของทั้งสองฝ่าย

ถ้าคำทำนายนี้ ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้ จงสำเร็จแด่ คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

11. ฟาเยีย

@ แพรวพิลาศ

ตามดวงของคุณ ทำอะไร มักจะไม่ประสพความสำเร็จในครั้งเดียว ต้องได้ทำหลายครั้ง ปีนี้เรื่องงานดูแล้วไม่สำเร็จ ปี58 ลองดูอีกครั้ง 50/50 คุณไม่ได้บอกประเภทของงานมาด้วย

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตา ไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นประโยชน์ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้ จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ...สาธุ

12. ฟาเยีย

พรุ่งนี้มาตอบให้นะคะ

13. ฟาเยีย

การขอที่ไม่ต้องละอาย.....คือ...การขอโทษ....
    การให้ที่ไม่ต้องเสียอะไร....คือ....การให้อภัย.....

14. ฟาเยีย

การดูดวงเพื่อให้มีสติ ดูด้วยสติ เพื่อให้เกิดความไม่ประมาท และระแวดระวังภัย ในสิ่งที่จะเกิดขึ้นในอนาคต แต่ไม่ควรดูแล้วเกิดความวิตกกังวล ไม่สบายใจ กับสิ่งที่ยังไม่เกิดขึ้น เพราะถ้าเรามีสติ สร้างบุญกุศลสม่ำเสมอ เราย่อมผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้ด้วยดี...

15. ฟาเยีย

เมื่อทำนายท่านใดไปแล้ว ขอให้ท่านได้กล่าวอนุโมทนาในกุศลนี้ด้วยกัน เพื่อไม่ให้เจ้าของดวงชะตาต้องติดค้างกรรมกับข้าพเจ้า ที่ได้ทำนายดวงชะตาของท่านโดยไม่ได้คิดค่าครูแต่อย่างใด ถ้าท่านใดได้กล่าวแล้ว ....ก็ขอให้ท่านโชคดี ผ่านพ้นอุปสรรคนาๆประการ มีแต่ความสุขความเจริญตลอดไป

16. สุขหทัย

สุขหทัย สมาชิก

23 กรกฎาคม 2014
    ชื่ออภิญญาค่ะ เกิด 22 มิถุนายน 2527 ปีชวด เวลา 04.25 น.
    จะได้ไปเรียนภาษาที่อเมริกามั้ยคะ ถ้าได้ไป จะได้ไปเดือนไหนคะ จะต้องมีเรื่องวุ่นวายใจอีกมั้ยคะ

17. ฟาเยีย

@ Poiily

ตามดวงชะตาของคุณถ้าได้ไปก็อยู่ไม่ได้นาน คุณไม่ได้บอกมาว่ามีโครงการจะไปเมื่อไร แต่จากเดือน กค.57-กค.58 คุณมีเกณฑ์ย้ายที่อยู่ ที่ทำงาน ถ้าจะไปทำงานต่างประเทศ ที่เด่นชัด จะได้ไปประมาณปี 60

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตา ไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้ จงสำเร็จแด่ คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

18. สุขหทัย

ตั้งใจจะไปไม่เกินต้นปีหน้าค่ะ จากที่แพลนไว้จากแรกตั้งใจไว้เดือน พย.ค่ะ แต่อยากจะไปด้วยความสบายใจ พ่อแม่เห็นด้วยค่ะ การเงินจะเริ่มดีขึ้นช่วงไหนคะ

19. ฟาเยีย

รายละเอียดส่วนตัว หนูโพสในพีเอ็มก็ได้นะคะ และขอนามสกุลด้วย

20. สุขหทัย

ขอบคุณมากๆค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้