ดูดวงฟรีด้วยไพ่ยิปซีเพื่อสร้างบารมีและหาประสบการณ์ค่ะ (กระทู้ใหม่)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย OneLostSoul, 19 ธันวาคม 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2010
    เอ้าาา...

เร่เข้ามาเช็คคิวกันนน

http://palungjit.org/posts/4165644

ใครตก ใครหล่น เตือนด้วยน้า...

2. กุนเชียง

กุนเชียง เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2006
    ช่วยดูหน่อยครับ โทรศัพท์หล่นหาย ที่บิ๊กซี ติวานนท์
    ชื่อ ศตายุ วศิษฐสิริศรี พุธ 4 ตุลาคม 2538 เวลา 8.09 น. รุ่นโทรศัพท์ nokia (หล่นหาย) ที่ใดครับ อยากทราบ แล้วมีใครเก็บไปหรือยัง ขอคำแนะนำด่วนครับ พรุ่งนี้จะรีบบึ่งไปดูอีกรอบ

3. OneLostSoul

OneLostSoul เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่มี ยาน ดูไม่ได้

โอนะ

4. สุปราณะ

สุปราณะ เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    เย้ ๆๆๆ ... ใกล้แล้ว ....

5. สรวงสวรรค์

สรวงสวรรค์ Active Member

8 พฤศจิกายน 2010
    กำ ขอโทษด้วยค่ะ พอดี กระทู้นู้จะดูคนไทยอ่ะค่ะ แต่แม่หมอดันมาดูต่างชาติให้ ชะงั้น เลยต้องถามแบบรอบต่อรอบและอีกรอบอ่า อย่าเคืองนู๋น๊า ตอนแรกจะดูคนไทยคนนี้คนเดียวนี่แหละ แต่พอดีดวงต่างชาติเขาอยากเข้ามาเด่นในชีวิตนู๋น่ะ เลยบังดวงอีกคนมิดเลย แต่ถึงยังไงขอขอบคุณแม่หมอด้วยจ้า

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 ธันวาคม 2010
  6. OneLostSoul

พี่ดูคนไทยให้คุณ

คุณคิดถึงคนไหนในใจก็คนนั้นน่ะแหล่ะ

พี่ทักว่าเป็นต่างชาติรึเปล่าเพราะหน้าไพ่มันตีความได้หลายอย่าง

มันไม่ได้เด่นในดวงอะไรเลย... ไม่ได้เกี่ยวเลย...

ไม่ตอบแล้วนะ

7. kit14

kit14 เป็นที่รู้จักกันดี

รออยู่นะครับ คิวที่30 kit ไม่รู้ว่าใช่ผมหรือเปล่า kit14

8. สรวงสวรรค์

สรวงสวรรค์ Active Member

8 พฤศจิกายน 2010
    จ้า ขอขอบคุณ คุณพี่มากๆค่ะ

9. แสนโชค

แสนโชค เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2009
    มาต่อคิวถามให้เพื่อน เค้าฝากมากะลังกลุ้มเค้าเลือกไพ่ให้เราแค่พิมพ์

ขอทราบเหตุการณ์ชีวิตล่วงหน้า2-3เดือนข้างหน้าค่ะ เพศหญิง อายุ42

เลข 4 ,6 ,13 , 21 ,36 ,42 ,44 ,73 ,50 ,53

อนุโมทนาค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 ธันวาคม 2010
  10. nokuya

nokuya Active Member

24 กรกฎาคม 2010
    สวัสดีค่ะคุณพี่คนสวย

อันนี้เพื่อนฝากมา รบกวนคุณพี่ดูให้หน่อยนะคะ เค้ากำลังกลุ้ม

รับทราบเงื่อนไขทุกข้อแล้ว ข้าพเจ้าอายุ 22 ปี เพศ หญิง

ขอรับคำทำนาย แบบภาพรวมภายในสองสามเดือนที่จะถึงนี้

โดยเลือกไพ่ยิปซีลำดับที่ 12,53,46,56,47,62,59,45,25,11

ขอบคุณค่ะ

11. OneLostSoul

ตอบให้หลังไมค์แล้วนะคะ

12. OneLostSoul

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=g7Q_bq07GVs&feature=list_related&playnext=1&list=MLGxdCwVVULXd22GscoeQCZUtXJ13DRaLf"]YouTube - Christmas Is All Around[/ame]

13. fay10

fay10 เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2009
    สวัสดีค่ะ ฝ้ายนะค่ะ มาขอทวงคิวค่ะ พอดี ทำงานเลยไม่มีเวลาเข้ามาเลยค่ะ ฝ้ายขอถามเรื่องงานที่ทำอยู่ค่ะ จะมีโอกาสได้เป็นผู้จัดการรับเงินแสนกับเขาไหมค่ะ

ใช้ ไพ่ชุดเดิมนะค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะ

14. OneLostSoul

สถานการณ์ทั่วไป
    ดูคุณช่วงนี้มีเรื่องให้ต่อสู้ฝ่าฟันอุปสรรคหลายด้านเลยนะ แล้วขี้กังวลนอนก็ไม่ค่อยหลับด้วย ที่ขี้กังวลแบบนี้ทางแก้ไขของคุณน่ะมันมีทางเดียวนะ คือคุณต้องโยนบางเรื่องทิ้งออกไปบ้าง พิจารณาให้เห็นว่าสิ่งใดสำคัญกับชีวิตคุณ แล้วแก้ปัญหาเรื่องที่สำคัญก่อน สละปัญหาบางอย่างทิ้งไปบางนะ ถ้ายังอยากเห็นอนาคตตัวเองสดใสต่อไป คุณก็ต้องเปิดตาแล้วแหกตัวเองออกมาจากกรงของความกังวลอ่ะ<O:p</O:p
    มีทางเดียวเท่านั้นน่ะ<O:p</O:p
    <O:p</O:p
    ความรัก<O:p</O:p
    พี่ไม่ทายนะ ก็เหมือนที่บอกคุณไปหลังไมค์แล้วอ่ะ<O:p</O:p
    การเงิน<O:p</O:p
    เราก็ขยันขันแข็ง อดทนดีนะ แต่ก็ระวังจะมีคนมายืมตังค์ หรือไปยืมตังค์ใครเขานะ<O:p</O:p
    สุขภาพ<O:p</O:p
    มีแต่โรคเครียดนอนไม่หลับนี่แหล่ะ โรคกระเพาะ กับไมเกรนจะถามหาเอา ระวังจะพาล้มหมอนนอนเสื่อได้<O:p</O:p

15. tongunner

tongunner สมาชิกใหม่

24 ธันวาคม 2010
    รับทราบเงื่อนไขทุกข้อแล้ว ข้าพเจ้าอายุ 24 ต้นปีหน้า 25 ปี เพศ ชาย
    ขอรับคำทำนายเรื่อง "ความรัก" โดยเลือกไพ่ยิปซีลำดับที่ 67,13,22,7,2,65,47,19,22,50
    รายละเอียดคือมีผู้หญิงคนหนึ่งผมตื้อเขามานานแล้วแต่ไม่รู้จะเป็นอย่างไรบ้างครับ

16. OneLostSoul

เพิ่งพลาดการสอบเข้าหรือสมัครงานที่ไหนไปรึเปล่าคะ ก็เราดูเอื่อยเฉื่อยไปหน่อยนิเนอะ ถ้ายังใช้ชีวิตต่อไปเรื่อยๆ ในระยะยาวแบบนี้ก็ยังไม่เป็นชิ้นเป็นอันต่อไปนะ แต่เท่าที่มองเนี่ยระยะใกล้ ๆ นี้โชคชะตากำลังจะเข้าข้างแล้วล่ะ อย่าเพิ่งร้อนใจกับอะไร ๆ ที่มันเอื่อยเฉื่อยไม่ได้ดังใจ บางทีต้องปล่อยเวลาให้มันแก้ปัญหาตัวมันเองไปบ้างค่ะ อ่ออ... งานน่ะก็มีเข้ามานะ อีกแปบจะมีเข้ามาจนไม่ยอมเลือกเลย...

17. OneLostSoul

ตัวคุณตอนนี้เหมือนกำลังกำลังฟุ้งฝัน ล่องลอยเชียวล่ะค่ะ ก็แหม จะไม่ให้ยินดีได้ยังไงในเมื่อ เหมือนคุณเพิ่งจะมีโชคหรือลาภลอยบางอย่างเข้ามา ทั้งที่เร็วๆ ที่เพิ่งได้พบกับความอึดอัด หรือถูกกลั่นแกล้งถูกนินทาว่าร้ายมา นี่คะพอมีโชคอย่างนี้เข้ามาก็ย่อมฟุ้งเป็นธรรมดา ฮิฮิ<O:p</O:p
    และด้วยความที่พื้นฐานตัวคุณเองเป็นคนที่ต่อสู้ฝ่าฟันเพื่อความหวังมาตลอด อีกนิดเดียวค่ะ คุณจะได้เห็นว่าความพยายามของคนไม่เคยทำให้ใครเสียใจเลย ^_^
    คนรองข้างคุณเค้ามองคุณค่อนข้างซีเรียส และวิตกคิดมากนะคะ ลด ๆ ลงนิดนึงเค้าเป็นห่วงกัน เข้าใจค่ะว่าคุณต้องการความมั่นคงในชีวิตอ่ะค่ะ แต่ก็อย่างที่บอก ความสมหวังกำลังมาถึงแล้ว และในระยะ 2-3 เดือนนี้สิ่งที่คุณกำลังหมายมั่นปั้นมือก็กำลังจะได้ลงหลักปักฐานแล้วค่ะ
    การงาน<O:p</O:p
    เหมือนเพิ่งได้รับโอกาสหรือความก้าวหน้ามานะคะมานะคะ และอีกไม่นานนี้น่าจะมีโอกาสได้หุ้นส่วนเข้าร่วมลงทุนใหม่ หรือมีโอกาสเดินทางเพื่อโอกาสทางการงานใหม่ๆ ด้วยค่ะ<O:p</O:p
    การเงิน<O:p</O:p
    มีโชคลาภ หรือโบนัสเข้ามาให้ปลื้มใจกันไปค่ะ<O:p</O:p
    ความรัก<O:p</O:p
    คุณนี่ดูช่างเลือกนะคะ สเปคสูงน่าดู นู่นก็ไม่ดี นี่ก็ไม่เอา เดี๋ยวได้อยู่สมาคมเดียวกันหรอกค่ะ อิอิ<O:p</O:p
    สุขภาพ<O:p</O:p
    ระวังเรื่องความเครียดและไมเกรนนะคะ รวมไปถึงโรคกะเพาะด้วยค่ะ <O:p</O:p

18. smmetwarun

smmetwarun สมาชิก

15 พฤศจิกายน 2010
    รับทราบเงื่อนไขทุกข้อแล้ว ข้าพเจ้าอายุ 20 ปี เพศ หญิง
    ขอรับคำทำนายเรื่อง ความรักของดิฉันครั้งนี้จะสมหวังหรือเปล่าคะ? ผู้ชายคนนี้เป็นรุ่นพี่ดิฉันที่มหาลัย และเขาเป็นชาวต่างชาติด้วยคะ (เรียนอยู่ต่างประเทศ)
    โดยเลือกไพ่ยิปซีลำดับที่ 4, 9, 25, 32, 64, 45, 78, 56, 24, 40

ขอบคุณคะ

............................................

19. แสนโชค

แสนโชค เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2009
    หวัดดีตอนสายๆจ้า ดูเหมือนแม่หมอนอนดึกเนอะ

ดูchristmas is all around แล้ว ว๊าวๆๆๆ เข้าใจเลือกนะ

หนุ่มๆคงชอบแต่ป้าไม่ไหว อิจฉาขายาวๆ

20. chothip

chothip Active Member

รบกวนอีกนะคะ

รับทราบเงื่อนไขทุกข้อแล้ว ข้าพเจ้าอายุ 27 ปี 10 เดือน เพศ หญิง

ขอรับคำทำนายเรื่อง การงานในปี 2554 มีโอกาสได้งานใหม่มั้ยคะ โดยเลือกไพ่ยิปซีลำดับที่
    2
    7
    15
    20
    28
    16
    54
    64
    70
    74

ขอบคุณค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้