ดูดวงฟรีด้วยทิพจักขุญาณ (รับเฉพาะผู้เดือดร้อน)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ทิพโสต, 11 พฤษภาคม 2013.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. jerajajen

jerajajen เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ ผมรบกวนดูดวง ดูกรรม ให้แม่ผมทีนะครับ แม่ผมเกิด 17 มิถุนายน ปี2503 ชวด
    นางธฤษวรรณ ศรีภุมมี (ชื่อเก่า นางสมหมาย ศรีภุมมี)

ขอบคุณครับ.. สุขภาพไม่ดี

2. LowClasszZ

LowClasszZ สมาชิกใหม่

7 กุมภาพันธ์ 2013
    รบกวน อ ช่วยดู ให้หน่อยค่ะ
    เกิด เสาร์ 12 มกราคม 2534 ปี มะเเม

เรื่องงานที่ทำตอนนี้ ดีกับตัวเองมั้ยคะ รู้สึกว่าตัวเอง ทำงานนี้ได้ไม่ค่อยดีเลยค่ะ
    แล้วอยากทราบว่า จะมีโอกาสย้ายที่งานใหม่มั้ย ในช่วงปีหน้า เป็นงานที่ดีหรือป่าวคะ

3. น้องชบา9

น้องชบา9 สมาชิก

23 สิงหาคม 2013
    รบกวนด้วยนะคะตอนนี้มีปัญหาเกิดขึ้นกับดิฉันมากมาย
    เกิดวันพุธที่ 12 สิงหาคม 2513 ปีจอ
    อยากทราบว่าเมื่อไรจะพ้นจากความทุกข์นี้คะ เหนื่อยและท้อแท้เหลือเกิน
    รบกวนด้วยนะคะ

4. mild_seabreeze

mild_seabreeze สมาชิก

11 กรกฎาคม 2012
    สวัสดีค่ะ ดิฉันเกิดวันที่11พฤศจิกายน 2535 ปีวอก วันพุธกลางวันค่ะ อยากทราบว่าธุรกิจประเภทใดที่เหมาะกับดิฉัน ทำเเล้วประสบความสำเร็จค่ะ รบกวนช่วยตรวจดวงชะตาหนูด้วยนะคะ

5. hitman1288

hitman1288 สมาชิก

11 พฤษภาคม 2009
    รบกวนด้วยคนครับ

ตอนนี้ตกงานอยู่ครับ กำลังทุกข์ใจ

อยากขอคำแนะนำ แล้วก็อยากทราบด้วยว่ามีโอกาสจะได้งานที่หวังไว้หรือไม่ เมื่อไหร่

6. cirkit

cirkit เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤศจิกายน 2006
    รบกวนด้วยครับ เกิด 31 สิงหาคม 2527 ปีชวด
    ตอนนี้กำลังเครียดเรื่องงานมากเลยครับ กับเรื่องการเงินการลงทุนด้วยครับ
    อยากถามว่าช่วงไหน ดวงถึงจะดีขึ้นครับ หรือว่าจะแย่แบบนี้ไปอีกนานไหม

7. ทิพโสต

ทิพโสต เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2013
    ระยะจากเวลาที่คุณถามผม ประมาณสามเดือนการเงินจะคล่องตัวขึ้นกว่าเดิมมากครับ จะมีผู้มาค่ำชูอุปถัมเป็นผู้หญิงร่างเล็กอายุมากกว่าคุณครับ จะดีกว่าเดิมเเน่นอนครับ เเนะนำให้ปล่อยปลา อาทิตย์ล่ะหนึ่งครั้งครับ จะทำให้ทุกอย่างไวเเละคล่องตัวขึ้นทันตาครับ ที่สำคัญอย่าลืมยกบุญเเผ่เมตตาให้พระสยามเทวาธิราชครับเเล้วท่านจะช่วยคุณครับ

8. ทิพโสต

มีเกณได้งานในเร็ววันครับหรืออาจจะได้ไปเเล้วก็มิทราบนะครับ

9. ทิพโสต

ธุรกิจที่เหมาะสมคือเกี่ยวกับเสื้อผ้าหรือของสวยๆงามๆครับจะไปได้ดีครับ เเต่ดวงในเกณระยะเวลานี้ตกเรื่องการศึกษาสมควรที่จะสนใจการศึกษาหรือศึกษาต่อจะไปได้สวยครับ

10. ทิพโสต

งานที่ทำลักษณะก็จะขัดๆกับบุคลิกในตัวคุณครับ เเต่ปีหน้าได้เปลี่ยนงานสมใจอยากครับ เเต่อาจจะมีปัญหากับเพื่อนร่วมงานในระยัเเรกเเต่ก็จะผ่านพ้นได้ดีครับเเถมเงินเดือนมากกว่าเดิมครับสบายใจได้ครับ

11. ทิพโสต

ท่านใดที่ผมยังค้างท่านอยู่เชิญถามมาได้ครับ สำหรับท่านที่ผมเเนะนำไปเเล้วดีขึ้นหรือประสบผลกรุณาสวดมนต์ไหว้พระเเละทำต่อไปอย่างที่เคยเเนะนำครับไม่งั้นกระผมเเย่ครับขอบพระคุณครับ

12. ทิพโสต

หมดไปนานเเล้วครับผม

13. BoyRTS

BoyRTS เป็นที่รู้จักกันดี

เกิดวันเสาร์ที่ 13 ธันวาคม 2512

อยากทราบว่าธุรกิจที่ทำอยู่มีโอกาสสำเร็จแค่ไหน หรือผมจะเหมาะกับงานด้านอื่นมากกว่า
    และอยากให้งานราบรื่นต้องทำอย่างไรบ้างครับ

ขอบพระคุณครับ

14. ทิพโสต

ผมรบกวนขอบอกบุญกฐินที่สวนเเสงธรรมนะครับ วันที่16พฤศจิกายนนี้ครับ ท่านใดที่ร่วมทำบุญกับกระผมจะมอบของที่ระลึกให้เป็นเหรียญรุ่นเเรกพ่อเเม่ครูอาจารย์ของกระผม พระอาจารย์ชูศักดิ์ ชุตินธโรครับท่านเป็นทายาทธรรมองค์หลวงปู่ฝั้นอาจาโรครับ เหรียญรุ่นนี้นับเป็นรุ่นเเรกของท่านครับ ท่านอธิฐานจิตเป็นดั่งเเก้วสารพัดนึกครับ ใครร่วมทำบุญจะเเจกให้ฟรีครับโดยไม่หักค่าใช้จ่ายครับเงินทุกบาทของพวกท่านเข้าสวนเเสงธรรมเเละส่วนหนึ่งจะนำไปซื้อบาตรถวายพระอาจารย์ชูศักดิ์ท่านครับ ผมเชื่อพันเปอร์เซ็นว่าท่านหมดกิเลสครับ ใครอยากร่วมทำบุญเชิญครับสาธุ

15. ทิพโสต

อยากให้สิ่งที่ทำราบรื่นยิ่งกว่าเดิมเเละประสบผลไปในทางที่ดีให้ทำดังนี้ครับ
    ให้ทานหรือใส่บาตรทุกวันอย่างน้อยพระ1รูปครับ ปล่อยปลาอาทิตย์ล่ะ1ครั้งตามกำลังของเราครับ เเล้วเพียรนั่งสมาธิภาวนาอย่างน้อยวันล่ะ15นาทีเเล้วเเผ่เมตตาให้เจ้ากรรมนายเวรครับ รับลองว่าเห็นผลไม่เกิน1เดือนครับ

16. ทิพโสต

พี่น้องที่เคยพูดคุยหรือพบประกับผมเข้ามาทักได้นะครับ หลังจากที่หายไปฝึกวิชามานาน สวัสดีทุกๆท่านครับ

17. BoyRTS

BoyRTS เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบพระคุณมากครับ จะรีบปฏิบัติตามทันทีครับ

รบกวนสอบถามเพิ่ม เรื่องงานที่ทำอยู่เหมาะอยู่แล้วใช่มั้ยครับ

18. ทิพโสต

เหมาะเเล้วครับ ทำใจให้เบาเเละเป็นกลางครับเข้าไว้ครับอย่าวิตก เดี๋ยวทุกอย่างย่อมสำเร็จครับ

19. pomkiatisuk

pomkiatisuk เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2006
    เกิด 12 เมษา 2528 เวลา 02.45 จ.ตรัง

อยากรู้เรื่องคู่ครับ ทำอย่างไรถึงจะได้เจอคู่เร็วๆ กราบขอบคุณครับ

20. จิรัฏฐ์

จิรัฏฐ์ เป็นที่รู้จักกันดี

25 มิถุนายน 2006
    เรียน อาจารย์ทิพโสต

ผมขอร่วมบุญกฐินสวนแสงธรรมและซื้อบาตรถวายพระอาจารย์ชูศักดิ์ เป็นเงิน ๔๐๐ บาท ครับ ขออนุโมทนาบุญกับอาจารย์ทิพโสต และทุกๆท่านที่ร่วมบุญในครั้งนี้ด้วยครับ ผมอยากทราบหมายเลขบัญธนาคารเพื่อโอนเงินด้วยครับ สำหรับที่อยู่ในการจัดส่งเหรียญเดี๋ยวผม PM ไปให้นะครับ

ด้วยความนับถือ
    จิรัฏฐ์

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 พฤศจิกายน 2013
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้