ดูดวงฟรีด้วยตำรากราฟชีวิตสายหมอพม่าไทยใหญ่

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย TIPDECHO, 31 มกราคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. kaewalin15

kaewalin15 สมาชิก

ขอบคุณค่ะ

ขอขอบคุณมากๆนะคะ ที่ช่วยดูดวงให้ สรุปแล้วว่าคงต้องไปเกิดใหม่มีฤกษ์เกิดใหม่ ชีวิตคงจะดีกว่านี้

2. supakorn118

supakorn118 สมาชิกใหม่

23 พฤศจิกายน 2010
    ดวงจรคุณbuterfly7777

ดวงนี้ลงชื่อดีเหลือเกินครับ7777(เดี๋ยวเก็บเงินเท่าขันตั้งครูเราดีไหมนี่77บาท)(แซวเล่นแก้เครียดครับเลขเดียวกับค่าครูเราพอดีดูหมอได้ยังไง77บาทตั้งแต่กราฟยันยูเรเนียนกรุงเทพฯดวงละ200-1000เราเล่นดู77บาท)ดวงนี้บอกได้ว่าช่วงนี้อาจมีรายจ่ายมากกว่าเก็บอาจต้องพึ่งตนเองมากกว่าพึ่งคนอื่นครับควรเน้นการออมมากกว่าการกู้การยืมครับเพราะดวงนี้อาจต้องเน้นการบริหารเงินและการตรงเวลาและประหยัดให้มากครับด้านการเงินรู้สึกว่าอาจดีครับมีดาวครูตามคุ้มครองตลอดครับการเงินช่วงนี้เป็นหลักฐานดีครับแต่ได้มาจ่ายไปเก็บไม่ค่อยอยู่ด้านการงานดีครับมีผู้ใหญ่อุปถัมป์ดีครับเหมากับการทำงานหลายด้านเช่นงานด้านความบันเทิงงานที่ต้องทำงานหลายด้านในเวลาเดียวกันงานราชการแต่อาจได้ดีในต่างถิ่นต่างแดนหรือได้ดีในต่างประเทศด้านความรักได้ดีในต่างแดนครับอาจพบกันในต่างถิ่นต่างแดนหรือผู้ใหญ่แนะนำให้รู้จักเป็นคนต่างถิ่นต่างภาษาทำงานร่วมกันหรือเคยช่วยเหลือการงานด้วยกันครับ

3. supakorn118

ดวงจรคุณวัลวาลย์

อายุ20ย่าง21ปีอาจบอกได้ว่าดวงนี้อาจต้องพึ่งตนเองมากกว่าคนอื่นครับควรทำงานแบบรวดเร็วทันใจครับไม่ควรดองงานหรือเน้นงานเดินทางบ่อยอยู่ไม่เป็นที่หรือทำงานแบบเงียบก่อนแล้วค่อยให้ผู้อื่นทราบครับด้านการเงินอาจมีรายจ่ายมากขึ้นในช่วงนี้อาจมีการโยกย้ายหรือเดินทางไกลไปต่างถิ่นต่างแดนดวงนี้การเงินอาจต้องบริหารด้วยตนเองจะดีครับแต่การเงินได้มาจ่ายไปเก็บเงินไม่อยู่ด้านการงานดีครับแต่อาจได้ดีในต่างถิ่นต่างแดนทำงานได้หลายด้านครับงานเกี่ยวกับวิทยาศาสตร์การแพทย์การบริการการพยาบาลความบันเทิงความงามการค้าขายการเดินทางงานราชการงานเอกสารสำนักงานด้านครอบครัวความรักดีครับในช่วงนี้อาจพบกันในต่างถิ่นต่างแดนเพื่อนสนิทผู้ใหญ่แนะนำให้รู้จักเป็นคนต่างถิ่นต่างภาษาอาจทำงานร่วมกันเคยช่วยเหลือการงานกันมาก่อนครับ

4. supakorn118

ดวงจรคุณpernisara

ดวงนี้ครับบอกได้เลยว่าควรเน้นการออมมากกว่าการกู้หรือการยืมเงินครับอาจต้องพึ่งตนเองมากกว่าคนอื่นช่วงนี้อาจมีรายจ่ายมากกว่าการออมด้านการเงินอาจต้องมาจากต่างถิ่นต่างแดนผู้ใหญ่อุปถัมป์ได้ดีเพราะของเก่ามรดกหรือความรู้เก่าเอามาใช้ใหม่แต่อาจมีอุปสรรคก่อนที่จะได้เงินมาครับด้านการงานอาจต้องบอกว่าคนในครอบครัวมีส่วนช่วยมากครับญาติผู้ใหญ่หรือหุ้นส่วนเพื่นช่วยได้ครับเหมาะกับกานทำงานหลายด้านครับเช่นงานที่ใช้ความกล้าหาญทหารตำรวจงานด้านเทคโนโลยีหรือด้านการสื่อสารการร่วมหุ้นการร่วมลงทุนงานที่ต้องใช้แรงของตนเองหรือทำงานหลายด้านในเวลาเดียวกันหรือการธนาคารการเงินด้านครอบครัวความรักอาจพบกันในต่างถิ่นต่างแดนผู้ใหญ่แนะนำให้รู้จักหรือเป็นคนต่างถิ่นต่างภาษาหรือทำงานร่มกันแล้วพบกันครับแต่อาจเป็นคนมีอายุมากกว่าตนเองหรือมีครอบครัวมาก่อน

5. วัลย์วาลย์

วัลย์วาลย์ สมาชิก

เรียนสายวิทยาศาสตร์อยู่ รู้สึกดีค่ะที่ดวงสามารถทำงานทางด้านนี้ได้ ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ

6. tonmakam1234

tonmakam1234 สมาชิกใหม่

งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

7. supakorn118

ไม่ต้องงงหรอกครับคุณต้นมะขามกำลังเก็บสถิติ5000ดวงอยู่ครับยูเรเนียนกำลังแอบเรียนอยู่ครับคงอีกเป็นปีได้ดูดวงศาสตร์ใหม่หมอดูเพื่อนอยู่สันติธรรม(แซวแก้เครียดครับ)

8. supakorn118

ดวงจรคุณpeeroz

อายุ16ย่าง17ปีดวงนี้ตอบได้ว่าพึ่งตนเองมากว่าพึ่งคนอื่นครับควรมีวินัยทางการเงินเน้นการบริหารเงินเก็บเงินมากกว่าจ่ายระวังเอกสารการเงินให้มากพยายามเป็นหนี้ให้น้อยที่สุดประหยัดให้มากจะทำให้ชีวิตดีขึ้นครับการงานการเรียนดีแต่เหนื่อยมากหน่อยในช่วงนี้โอกาสการงานในอนาคตอาจตอบได้ว่าทำได้หลายด้านครับหากเรียนสายวิทย์มีโอกาสเป็นบุคลากรทางวิทยาศาสตร์งานบริการงานการพยาบาลได้หรือหากเรียนสายศิลป์อาจต้องทำงานหลายด้านงานด้านเอกสารงานความบันเทิงความสวยงามงานการเงินการบัญชีงานราชการแต่อาจได้ดีในต่างถิ่นต่างแดนด้านการเงินจ่ายเงินเก่งเก็บเงินไม่อยู่4ปีต่อไปข้างหน้าอาจจ่ายมากกว่าเก็บไม่ควรเที่ยวเก่งในช่วงนี้พ้นช่วงนี้ไปฐานะอาจดีขึ้นได้ครับด้านครอบครัวขอให้ใจเย็นกับญาติผู้ใหญ่ครับจะได้ดีเพราะผู้ใหญ่บิดามารดาด้านความรัก(ขอไม่ดูให้ครับอายุยังน้อยอยู่ครับเวลาข้างหน้ามีอีกมากในการดูครับขอโทษด้วยครับ)

9. supakorn118

ดวงจรคุณnoooza

ดวงนีต้องบอกว่าดูแล้วเสียเงินค่าดูแน่ครับเพราะเป็นค่าสะเดาะเคราะห์ครับเพราะอายุจรเข้าเรือนกาลีเต็ม36ย่าง37ปีขอให้ทำบุญวันจันทร์ครับปล่อยนกปล่อยปลา15ตัวแถมทำบุญวันเสาร์หรือวันพุธปล่อยนกปล่อยปลา22ตัวอาจทำให้อุปสรรคในช่วงปีนี้เบาลงได้ครับเพราะดาวเสาร์ทับตัวเองทำให้มีรายจ่ายมากขึ้นแต่กลางปี54เป็นต้นไปอาจมีรายจ่ายเพิ่มขึ้นอีกมากครับด้านการงานเบื่อมากถึงมากที่สุดในช่วงนี้ครับเพราะอาจทำงานแล้วเงินเก็บมีน้อยในช่วงนี้ดวงนี้อาจทำงานได้หลายด้านครับทั้งงานเอกสารงานราชการงานทหารตำรวจการค้าขายงานด้านเทคโนโลยีงานด้านการสื่อสารงานบัญชีด้านการเงินพอปานกลางครับอาจจ่ายมากกว่าเก็บแต่อาจมีผู้ใหญ่อุปถัมป์หรือได้ดีในต่างถิ่นต่างแดนครับการเงินมาจากการงานไม่เหมาะกับการเสี่ยงโชคครับ

10. หมวยน้อย

หมวยน้อย สมาชิกใหม่

28 กุมภาพันธ์ 2011
    เกิดวันเสาร์ 5 พย. 2531 ปีมะโรง

1.เพิ่งเริ่มงานเป็นเซลล์ขายยาคะ เดือนนี้จะปิดยอดขายได้ไหมคะ เครียดกับงานมากตอนนี้ เมื่อไหร่จะผ่านพ้นไปได้คะ

2.ภายใน 3 เดือนนี้จะมีรถใช้ในการทำงานไหมคะ เหนื่อยกับการเดินทางมากเลยคะตอนนี้

11. pbsut

pbsut เป็นที่รู้จักกันดี

---------------------------------------------------------
    ข้ามผมไปป่าวครับ รบกวนหน่อยนะครับ

12. nooza

nooza สมาชิกใหม่

ใช่เลยค่ะ ตอนนี้กำลังเบื่อเรื่องงานมากเลยค่ะ ตอนนี้ทำงานด้านบัญชีอยู่ด้วยค่ะ
    แล้วมีโอกาสจะไปทำบุญตามที่แนะมาน่ะค่ะ
    ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

13. cherry red

cherry red สมาชิกใหม่

เกิดวันอาทิตย์ ที่19 ตุลาคม 2512 ปีระกา เวลา 7.45น. กรุงเทพ

14. redmafia

redmafia Active Member

27 พฤษภาคม 2010
    เกิดวันจัน 10 สิงหา 2530 เวลา 20.16 ชัยนาท
    ขอถามอีกซักข้อ อยากได้รถมีโอกาศได้ในปีนี้ไหมครับ(รถมอไซค์)

15. supakorn118

ดวงจรคุณหมวยน้อย

ดวงนี้อายุ22ย่าง23ปีอาจต้องพึ่งตนเองเป็นหลักครับเพราะอาจพบอุปสรรคก่อนพบความสำเร็จและควรระวังด้านเอกสารทั้งการงานการเงินให้มากครับช่วงนี้บอกได้ว่าอาจมีรายจ่ายมากกว่าการเก็บครับดาวเสาร์ทับการงานในช่วงนี้อาจต้องบอกว่ามีงานมากขึ้นหรืออาจต้องมีเกณฑ์เบื่องานหรือเปลี่ยนงานโยกย้ายงาน(เรื่องรถอาจต้องบอกว่า50/50ครับช่วงนี้หากเป็นมือสองหรือใช้รถเก่าหรือรถเขาให้ยืมใช้ก็อาจดีครับ70/แต่3เดือนนี้มีเกณฑ์รถเสียรถหายครับ)ด้านการเงินดีครับแต่อาจได้แบบได้มาจ่ายไปเก็บไม่อยู่ควรเน้นวินัยการเงินครับการกู้การยืมควรระวังครับการเงินมาจากการงานครับด้านการงานหากขยันและรอได้หรือเก็บเงินเก่งจะดีครับการงานเหมาะกับอาชีพงานราชการการร่วมหุ้นการร่วมลงทุนการค้าขายการบริการความบันเทิงความสวยงามลองขายเกี่ยวกับการแพทย์ความงามดูครับอาจดีการปิดงบอาจเหนื่อยแตต้องใช้ตนเองครับจะดีและหากมีการเดินทางและความรู้รอบต้วจะดีมากในช่วงนี้ครับ

16. 339

339 สมาชิก

ขอบคุณมากกกกค่ะ ^^

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 เมษายน 2011
  17. butterfly7777

butterfly7777 Active Member

5 กุมภาพันธ์ 2009
    รบกวนอีกนะคะ (แหะๆ)

ขอบพระคุณมากเลยค่ะ แต่ปรึกษาอีกเรื่องจักกรุณามากเลยค่ะ
    แค่ตอนนี้ทำงานจะว่าสายบันเทิงก็ค่อนข้าง แต่กำลังตัดสินใจระหว่างงานที่ทำอยู่ ณ ตอนนี้ กับงานสายอาชีพ (คุณครู) ด้านไหนจะไปได้ดีกว่าคะ เพราะอาชีพใหม่ ต้องย้ายที่พักอาศัยไปเริ่มต้นใหม่ออกจาก กทม ไปขอนแก่นคือกลัวว่าจะไปไม่รอด แต่อีกใจก็อยากออกไปหาความสงบ และอีก (อิอิ) คู่ที่จะต้องเจอ ใกล้จะมาเจอยังคะ

ขอบพระคุณมากเลยค่ะ รบกวนด้วยนะคะ
    ให้จ่ายค่าครูก็ยินดีนะ เลขนี้เป็นเลขติดตามตัวมาแต่เกิดค่ะ เหมือนจะดีเนอะเลขนี้ อิอิ

18. artoon

artoon Active Member

6 กุมภาพันธ์ 2011
    รบกวนดูให้น้องด้วยค่ะ
    วันพฤหัส 21 พฤศจิกายน 2522 นครราชสีมา

19. supakorn118

ดวงจรคุณphunyashotดวงที่111พ.ย

ต้องขออภัยที่ตอบช้าครับตอบให้ตั้งแต่วันจันทร์แล้วครับ(แต่โดนf54วันรวด)
    ต้องขอบอกว่าโดนทั้งเสาร์และราหูเหมือนกันเลยครับอายุ33ย่าง34ปีดวงนี้ดีแล้วครับแต่อุปสรรคมักมาก่อนพบความสำเร็จช่วงนี้อาจเหนื่อยด้านการเงินและการงานหน่อยครับเพราะราหูทั้งโยคและบีบดวงการงานทำให้จ่ายมากกว่าเก็บในช่วงปีนี้ครับด้านการเงินการเงินมาจากการงานครับไม่ควรเสี่ยงโชคมีเกณฑ์รายจ่ายเพราะการลงทุนมากในช่วงนี้ครับด้านการงานเหนื่อยจนแทบอยากเปลี่ยนงานในช่วงนี้หรืองานมีมากขึ้นครับดวงนี้ทำงานได้หลายด้านครับงานวิทยาศาสตร์งานทหารตำรวจงานความบันเทิงความสวยงามการค้าขายการบริการด้านครอบครัวความรักต้องบอกว่าดวงนี้อาจเป็นคู้เวรคู่กรรมกันครับหนีไม่พ้นอาจทำงานร่วมกันหรือเพื่อนร่วมงานแนะนำให้รู้จักลงทุนร่วมกันดีครับอาจพบกันในต่างถิ่นต่างแดนหรือเป็นคนต่างภาษากับตนเองครับ

20. supakorn118

ดวงจรคุณphunyashotดวงที่2 2ก.ค.

ดวงนี้อุปถัมป์กันดีครับคู่กันดวงนี้ดีครับอายุ29ย่าง30ปีแต่ช่วงนี้อาจเหนื่อยหน่อยครับเรื่องการเงินการงานและระวังด้านเอกสารการงานการเงินครับอาจมีเนื่องยุ่งยากได้ด้านการเงินเก็บเงินไม่ค่อยอยู่รายจ่ายมากกว่ารายรับแต่ดีครับมีผู้ใหญ่คอยช่วยอยู่ครับด้านการงานมาจากการพึ่งตนเองก่อนพบความสำเร็จทำงานได้หลายด้านครับอาจทำงานหลายด้านในเวลาเดียวกันงานลงทุนร่วมกันงานด้านการเสี่ยงภัยงานราชการหรืองานเอกสารครับด้านครอบครัวความรักหนุนดวงแรกดีครับดวงนี้อาจเป็นคู่กันหนีกันไม่พ้นครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้