ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. TUMMASAK

TUMMASAK Active Member

28 สิงหาคม 2009
    ขอบพระคุณมากครับสำหรับคำทำนาย

2. pitsanut

pitsanut Active Member

26 กรกฎาคม 2009
    อนุโมทนาบุญค่ะ ขอบพระคุณมากค่ะ ขอให้อาจารย์มีความสุข ความเจริญนะค่ะ สุขภาพแข็งแรงด้วยค่ะ

3. pitsanut

pitsanut Active Member

26 กรกฎาคม 2009
    จะทำบุญหยอดตู้ต่าง ๆ ตามวัด และอุทิศบุญกุศลให้กับครูอาจารย์ของคุณเอส และชมรมโหราศาสตร์ไทยกรมพระปรมานุชิตชิโนรสด้วยค่ะ

4. P.K

P.K Active Member

อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ P.K [​IMG]
    รบกวนดูดวงให้ด้วยคะ
    เกิดวันอังคาร ที่ 17 กันยายน 2517 ปีขาล
    1.คนรักเป็นอย่างไรจะอยู่ด้วยกันตลอดได้ไหม เค้าเกิด 21 ธันวาคม 2526 ปีกุล
    2.การเงินจะมีโอกาสดีขึ้นกว่านี้หรือเปล่าค่ะเพราะช่วงนี้ชักหน้าไม่ถึงหลังเลย ค่ะ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

เวลาตกฟากประมาณ 14.00-15.00 ค่ะ แบบนี้พอจะได้มั้ยค่ะพราะจำไม่ได้จริงๆค่ะว่า 14.00 เท่าไร

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 พฤศจิกายน 2009
  5. simirun

simirun Active Member

27 พฤษภาคม 2009
    รบกวนด้วยค่ะ
    เกิด พฤหัส 12 พฤศจิกายน 2525 เวลา 22:00 ที่กรุงเทพ
    1. หน้าที่การงาน จะก้าวหน้าไหม
    2. ความรัก คู่ครอง

ขอบคุณค่ะ

6. deedeeman

deedeeman เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบให้คุณแล้วที่หน้า63ครับ

7. comi

comi Active Member

รบกวนด้วยค่ะ
    เกิดวันเสาร์ที่ 15 ตุลาคม 2526 เวลา 12.40 ปีกุนค่ะ
    1.ช่วงนี้มีเกณฑ์จะได้งานหรือเปล่าคะ แล้วทำอาชีพอะไรถึงจะเหมาะและรวยคะ
    2.เรื่องความรักมีโอกาสจะได้เจอเนื้อคู่หรือไม่คะ
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

8. ทิดทิด

ทิดทิด เป็นที่รู้จักกันดี

14 สิงหาคม 2009
    ขอบคุณมากครับที่พยากรณ์ให้
    ผมจะตั้งใจทำแต่กรรมดีครัล

9. pbsut

pbsut เป็นที่รู้จักกันดี

อ.ครับ ดูด้วยคนครับ
    เกิด อังคารที่23เมษายน2517 ปีขาล เวลา 07.16
    1.เรื่องงาน เปิดร้ายค้าขายอยู่ ตลอดปี53
    2เรื่องโชค ลาภ ใหญ่ ตลอดปี 53

10. deedeeman

สวัสดีcomi
    1.ว่ากันตามพื้นชาตาก่อนในชี้นแรก คุณมีจิตใจมุ่งมั่นในงานดี
    และเวลาเริ่มต้นทำอะไรใหม่ๆมักจะดูคล้ายจะดีราบรื่น
    แต่สุดท้ายมักมีอุปสรรคเข้ามาจนต้องล้มเลิกเปลี่ยนงานบ่อยๆ
    ช่วงนี้ที่คุณว่าถ้าช่วงใกล้ก็ยังหรอกนะครับ คุณจะไปดีเอาหลังผ่านวันเกิดคุณในปีหน้า
    แต่หลัง4พ.ยที่เพิ่งพ้นไปก็จะเริ่มดีไปเรื่อยๆแล้วเพราพระราหูเพิ่งยกราศีออกจากลัคนาคุณไปก็หมั่นทำกุศลบ่อยๆ เมื่อมีจังหวะดาวดีๆส่งก็จะดีขึ้นเองนะรับ

ถ้าตามพื้นชาตาอาชีพที่ทำแล้วมีความรุ่งเรือง ก็จะเป็นเรื่องเกี่ยวกับที่ดิน เช่นงานด้านอสังหาริมทรัพย์เกษตรกรรม นายหน้าที่ดินเป็นต้น หากเป็นงานประจำก็บริษัทที่เกี่ยวกับสิ่งดังกล่าว

2.ดาวจันทร์ปัตนิ(คู่ครองมากุมลัคนา) ต้องมีครับ แต่จันทร์เป็นประ(อ่อนกำลัง)และอยู่ในเรือนเสาร์
    อาจพบช้าหน่อยและเค้าจะไม่ค่อยมีกำลังสนับสนุนอะไรคุณได้มากนัก

11. zea2516

zea2516 เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2009
    ลืมผมไปอะครับ

12. เด็กยุคใหม่

เด็กยุคใหม่ เป็นที่รู้จักกันดี

16 กุมภาพันธ์ 2007
    รบกวนด้วยครับ
    วันศุกร์ 27 กรกฏาคม 2527 เวลา 11.08น.
    1.จะประสบความสำเร็จในชีวิตด้วยอาชีพอะไร (รายละเอียดแนวทางคร่าว)
    2.จะร่ำรวยจนสามารถผันชีวิตมาช่วยเหลือคนอื่นได้หรือไม่

13. PunYa_LoveLy

PunYa_LoveLy Active Member

18 สิงหาคม 2008
    เกิดวันศุกร์ที่ 13 กรกฎาคม 2522 เวลา ประมาณ 04.15น จังหวัดระนอง

1. เรื่องหน้าการงานคะ ตอนนี้ตกงานอยู่คะ ไม่ทราบว่าควรตะทำงานกับต่างชาติดีหรือว่าจะทำกับคนไทยดีคะ
    2.จะมีโอกาสได้ไปทำงานต่างประเทศมั๊ยคะ

ขอบคุณคะ

14. P.K

P.K Active Member

ขอบคุณมากค่ะ

15. deedeeman

สวัสดีpbsut
    1.พื้นดวงงานของคุณต้องเคยล้มเหลวในธุรกิจการค้ามาเสียก่อนครั้งหนึ่ง
    ต่อภายหลังจึงจะประสบความสำเร็จได้อย่างรุ่งเรืองมาก
    1.หรับปีนี้งานจะมีอุปสรรคมากและติดขัดอยู่สักหน่อย

2.ถ้าลาภลอยมีดวงเสี่ยงโชคในงวดวันที่1พ.ษปี53
    และงานที่ติดขัดจะคล่องตัวราบรื่นขึ้นครับ

16. deedeeman

วัสดีzea2516
    1.ก่อนอื่นต้องบอกว่าพื้นเดิมในเรือนชาตาคุณมีปัญหาการเงินติดมาเป็นวิบาก
    ดังนั้นปัญหานี้จะติดตัวไปแทบตลอด แต่จะบรรเทาลงได้ตามแต่ละปีที่มีดาวจรดีมาทำมุมกะทบ
    จึงต้องใช้เวลาอยู่บ้างในการแก้ไขปัญหาตามต้นทุนที่มีมา
    ขณะนี้พระราหูบาปเคราะห์เพิ่งยกย้ายมาราศีธนูเมื่อ4พ.ยที่ผ่านมาทับลัคนาคุณพอดีและจะอยู่ที่นี่ไปอีกปีครึ่งจะเป็นช่วงเวลาที่คุณต้องอดทนและใช้สติให้มากในการแก้ไขปัญหาเรื่องหนี้สิน พ้นจากนี้จึงบรรเทาปัญหานี้ไปครับ

2.จะตั้งได้คุณต้องมีคู่ครองหรือหุ้นส่วนร่วมทำด้วยจึงจะไปได้ครับ(แต่ต้องเลือกจากดวงหุ้นส่วน)

3.การงานมีอุปสรรคคู่แข่งปัญหามากในพื้นชาตาทำให้ไม่ค่อยเดินหน้าเท่าที่ควรต้องอุทิศกุศลให้บรรพชนบ่อยๆจึงจะดีครับสำหรับดวงชาตาคุณ

17. deedeeman

วัสดีPunYa_LoveLy
    1.ผ่านสงกรานจต์ปีหน้าจะได้งานที่ดีทำกับบริษัทต่างชาติ
    2.และมีโอกาสไปต่างประเทศครับ

18. deedeeman

สวัสดีsimirun
    1.จากนี้ไปสองปีการงานคุณจะดีขึ้นไปเรื่อยๆครับ
    2.ความรักผ่าน25มาแล้วจะดี หากมีคนรักแล้วจะมีเกณฑ์แต่งในอีก5ปี
    หากไม่มีจะพบคนถูกใจ

19. zea2516

zea2516 เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2009
    ขอบคุณครับ
    จะพยายามทำบุญมากๆ ครับ

20. pbsut

pbsut เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบคุณ อ.มากนะครับ ที่กรุณา ตรวจดวงชะตาให้
    จะขอติดตามอ.เป็นระยะ ระยะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้