ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. gegi_narak

gegi_narak สมาชิก

แงๆๆๆๆๆ ข้ามไปแล้วหรือป่าวค่ะ
    ยังไงก็จารอต่อไปค่ะ

2. lichi_B_kung

lichi_B_kung สมาชิกใหม่

ชื่อ นางสาววรรณิศา คันธารัตน์
    เกิด 15/07/2535
    เกิดวันพุธกลางคืนเวลา 22.14 น.คะ
    จ.แพร่คะ

รบกวนถาม
    1.หนูควรจะเรียนคณะอะไรดีคะ สถาปัตยกรรม หรือ ศิลปกรรมศาสตร์
    2.อนาคตทำงานอะไรแล้วจะรวยค่ะ
    3.เรียนที่กรุงเทพ สถาบันลาดกระบัง หรือ เรียนที่เชียงใหม่ มหาลัยวิทยาเชียงใหม่ถึงจะดีคะ

3. teewat

teewat สมาชิก

22 พฤศจิกายน 2007
    tee

เกิดวันที่ 14 กรกฏาคม 2517 เวลา 9.30 น. เกิดจังหวัดลำปาง ครับ
    1. อยากทราบว่าฃ่วงนี้ผมเจออุปสรรคเยอะ จะทำอย่างไรดี
    2. ผมสามารถจะเริ่มตั้งตัวได้เมื่อไหร่ คือจะออกมาทำกิจการเอง ควรทำอะไรที่ถูกโฉลก
    3. ดวงผมโดยรวมเป็นอย่างไร
    ขอบคุณครับ

4. wayamo

wayamo เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2006
    เกิด วันพุธที่ 3 มิ.ย.2502 เวลาประมาณ1ทุ่มเศษ ที่นครสวรรค์
    1.การงานปัจจับ
    2.กา รเงินในอนาคต
    3.ความรักในปัจจุบันและภายหน้า
    ขอบคุณมากครับ

5. wayamo

wayamo เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2006
    เกิด วันพุธที่ 3 มิ.ย.2502 เวลาประมาณ1ทุ่มเศษ ที่นครสวรรค์
    1.การงานปัจจุบัน
    2.กา รเงินในอนาคต
    3.ความรักในปัจจุบันและภายหน้า
    ขอบคุณมากครับ

6. nt1919

nt1919 Active Member

เกิดวันศุกร์ที่ 5 ธันวาคม 2501 ปีจอ เวลาเกิด6.39 น.
    ขอถามดังนี้
    1. การทำงานในปัจจุบัน
    2. ฐานะการเงินในอนาคต
    3. สุขภาพร่างกาย
    ขอบคุณคะ

7. ชัยพร เถาว์อั้น

ชัยพร เถาว์อั้น เป็นที่รู้จักกันดี

31 สิงหาคม 2006
    ขอบคุณคุณdeedeemanมากครับ ขอให้มีความสุข ความเจริญครับ

8. pattaraniyom

pattaraniyom เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤษภาคม 2006

ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ ขอให้มีแต่ความเจริญยิ่งๆขึ้นไปครับ

9. deedeeman

deedeeman เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ คุณeurope
    ขออภัยที่ชอบช้า
    1.หนี้ยังไม่หมดง่ายในระยะใกล้นี้ ตามพื้นดวงคุณเป็นคนที่ใจร้อนทำอะไรได้รวดเร็วคล่องแคล่ว ไม่ยอมใครง่ายๆต้องระวังการข้ดแย้งกับผู้อื่นปลายปีหน้าหนี้จึงจะทุเลาลงครับ

2.ในอีก2ปีข้างหน้าครับ

3.งานที่ทำอยู่ก็มั่นคงดี เพียงแต่คุณรู้สึกอึดอัดกับสิ่งรอบข้าง แต่มีเกณฑ์ได้เปลี่ยนงานแน่ๆในปี57

10. AdayDream

AdayDream สมาชิก

31 สิงหาคม 2008
    เกิดวันอาทิตย์ที่ 19 สิงหาคม 2527 เวลา 16.15 น. เกิดที่โรงพยาบาลยศเส กทม.
    เรื่องที่จะสอบถามนะคะ
    1.เรื่องงานคะ ตอนนี้ ตกงานอยู่ ไม่ทราบว่าจะได้งานอีกทีเมื่อไหร่คะ แล้วควรทำงาน อะไรดี
    2.เรื่องการเดินทางไปทำงานต่างประเทศ ไม่ทราบว่ามีโอกาศ ไปหรือเปล่า แล้วถ้าไปจะดี ไหม จะได้ไปเมื่อไหร่
    3.เรื่องที่อยู่อาศัย ตอนนี้มีปัญหาเรื่องที่อยู่อาศัย ไม่ทราบว่า เมื่อไหร่จะดีคะ

11. deedeeman

สวัสดีครับคุณnerazzurriboyz

ขออภัยที่ตอบช้า
    1.การงานตอนนี้ยังหาจุดลงตัวไม่ได้ยังไม่มีรายได้ที่แน่นอนแต่ในอนาคตการเงินและงานจึงจะมั่นคง

2.ตามพื้นดวง
    คุณเป็นมีลางสังหรณ์ดีชอบเรื่องพระ เรื่องเจ้า สิ่งลึกลับหมั่นทำบุญบูชาสิ่งศักดิ์สิทธิ์ที่คุณนับถือจะดีครับ

3.ความรัก คุณมีเกณฑ์แต่งงานมากกว่า1ครับ มักผิดหวังในเรื่องรัก

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 ตุลาคม 2008
  12. deedeeman

สวัสดีครับคุณแทนคุณ
    1.ธุรกิจที่ทำอยู่ตอนนี้จะเริ่มมั่นคงขึ้นครับ และจะมีการขยับขยายอะไรใหม่เพิ่มขึ้น

2.การเงินยังคล่องตัวดีอยู่ แม้จะมีเหตุให้จ่ายออกบ้างแต่เครดิตยังดีอยู่ ไม่มีเคราะห์แทรกในชวงนี้

13. จิตพอเพียง

จิตพอเพียง เป็นที่รู้จักกันดี

27 กันยายน 2007
    สวัสดีค่ะ เกิดวันเสาร์ที่ 25 เมษายน 2524 13:30 น. จ.พระนครศรีอยุธยา
    1. การเงินในช่วงนี้เป็นอย่างไร และถ้าจะเสริมให้ดีขึ้นควรทำอย่างไร
    2. การงาน
    3. พื้นฐานดวงชะตา

14. deedeeman

สวัสดีครับคุณคนธันวา

1.ยังไม่มีเกณฑ์เหมาะที่จะเปลี่ยนงานในช่วงนี้ครับ

2ระวังในการคบค้ากับมิตรสหาย และการมีหนี้สิน

3.ในปี2555 ดาวฆาต(พฤหัส)จะเข้าทับลัคนากำเนิดนาน1ปี
    แต่พื้นดวงของคุณมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองหากหมั่นสร้างบุญกุศลมากๆ จะหนุนนำดวงชะตาให้ดีขึ้นครับ

15. deedeeman

สวัสดีครับคุณyochan

1.ความรักหวานชื่นกันดีครับแต่มักมีเหตุให้ต้องหวาดระแวงกัน

2.การเรียนจะประสบผลดีครับ มีสติปัญญาดีครับ

3.การเงินช่วงนี้มั่นคงดี มีลาภจรเข้ามาครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 ตุลาคม 2008
  16. deedeeman

สวัสดีครับคุณอุสาหะ

1.กิจการที่ทำอยู่จะได้ผลตอบแทนที่ดีกลับมาครับ

2.ต้องระวังโรคเกี่ยวกับระบบทางเดินหายใจครับ เช่นหอบหืด ความดัน

การเงินยังมีรายได้ดีครับแต่ก็มีเรื่องให้จ่ายออกบ้าง

17. deedeeman

สวัสดีครับคุณนทีสีทันดร

1.ไม่ต้องกังวลครับพื้นดวงของคุณมีโชคในเรื่องงานอยู่แล้ว อดทนอีกหน่อยภายในปีหน้ามีเกณฑ์ได้งานครับ

2.ดวงคุณมีคู่ช้าหรือถ้ามีแล้วอยู่กันไม่ถาวรครับ

3.การเงินจะเก็บอยู่อย่างไรครับราหูคอยล้วงทรัพย์ คุณมักใช้เงินไปกับสิ่งรื่นรมณย์บรรเทิงใจกับการเที่ยวเตร่ ถ้าลดส่วนนี้ลงก็พอจะเก็บได้ครับ

18. deedeeman

สวัสดีครับคุณatmind

1.มักผิดหวังในความรัก เพราะดาวศุกร์เป็นกาลี แต่ช่วงนี้ก็มีคนเข้ามาชอบพอ
    ลักษณะคู่ของคุณเป็นคนมีเสน่ห์แบบลึกลับเงียบขรึมไม่ค่อยวุ่นวายกับใคร

2การเงินข้างหน้าต่อไปจะมั่นคงมีหลักฐานดีครับ

3.ควรระวังโรคเกี่ยวกับช่องท้อง ตับไต และโรคที่หาสาเหตุได้ยาก.

19. kate1511

kate1511 Active Member

22 กันยายน 2008
    เกิดวันศุกร์ที่ 17 ตุลาคม พ.ศ.2529

เวลาเกิด 10.10 น. ที่จังหวัดนนทบุรีค่ะ

1. การงานที่ทำอยู่ปัจจุบันจะเจริญก้าวหน้าหรือเปล่า

2. จะสอบเป็นข้าราชการได้หรือไม่ถ้าได้จะสอบได้เมื่อไหร่คะ

3. มีศัตรูหรือเจ้ากรรมนายเวรหรือเปล่าคะ

20. ชายเสรี

ชายเสรี เป็นที่รู้จักกันดี

เฝ้ารอครับ:VO

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้