ดูดวงด้วยโหราศาสตร์ไทย+จิตสัมผัสฟรี2ข้อ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย deedeeman, 17 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. pattaraniyom

pattaraniyom เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤษภาคม 2006
    เกิด วันจันทร์ 16 มีนาคม 2530 เวลา 9.46 จ.นครศรีธรรมราช ครับ

รบกวนถาม
    1. การเรียนครับ
    2. การเงิน
    3. ความรักครับ

ขอบคุณมากครับ

2. namjaii

namjaii เป็นที่รู้จักกันดี

27 สิงหาคม 2008
    อาจารย์คะ อยู่ที่ไหนสมาชิกมาปูเสื่อ รอเต็มห้อง สมาชิก พลังจิตชอบของฟรีเหมือนเราเลย

3. BlueNude

BlueNude เป็นที่รู้จักกันดี

15 กรกฎาคม 2005
    ต้องขอรบกวน

2 สิงหาคม 2529 10.13 น เกิดที่ กทม

ต้องการทราบ
    1 เรื่องคู่ครอง เจอเมื่อไหร่ เป็นชายหรือหญิง ลักษณะภายนอก และนิสัย เป็นอย่างไร
    2 อะไรเด่นดี และ ไม่ดีในดวง
    3 การเงิน ในปัจจุบันและอนาคต

ขอขอบพระคุณล่วงหน้า

4. แทนคุณ

แทนคุณ เป็นที่รู้จักกันดี

เกิดวันอังคารที่ 27 ตุลาคม 2513 เวลา 23.00 น. จังหวัดราชบุรี
    อยากทราบถึง
    1.ธุรกิจที่ทำอยู่ตอนนี้เป็นอย่างไรบ้าง
    2.ฐานะทางการเงิน
    ขอบคุณมากครับ

5. deedeeman

deedeeman เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีคุณอุ่นจัง

1.สุขภาพทั่วไปดีครับแต่ต้องระวังสายตา หรือโรคกะเพาะความเครียดทางสมอง
    2.การเงินการงานของคุณจะมั่นคงได้ในที่สุด สำหรับงานที่เหมาะสม ควรจะเป็นงานที่ไม่หยุดกับที่แต่เป็นงานที่ต้องบุกเบิกใช้พลังขับเคลื่อนถึงจะถูกกับพื้นชาตาคุณครับ

3.หนี้สินยังคงเป็นปัญหาอยู่จนถึงกลางปีหน้าจึงค่อยคลายลง แต่อย่างไรมิตรสหายยังคงสนับสนุนช่วยเหลือกันได้ครับ

6. deedeeman

สวสดครับคุณthesun

1.การงานยังไม่มีเกณฑ์ก้าวหน้าไปกว่าที่เป็นอยู่ แต่งานที่ทำอยู่ปัจจุบันก็มั่นคงอยู่ครับน่าจะถึงระดับหัวหน้าแล้วล่ะ

2.ปนี้ยังคงต้องตามแก้ปัญหาขัดข้องต่างๆอยู่แต่ก็ผ่านไปได้ครับ และจะมีลาภที่ได้มาแบบไม่เปิดเผย
    ในดวงคุณมีสิ่งคุ้มครองอยู่หมั่นทำบุญบ่อยๆให้สิ่งเหล่านี้จะทำให้ดียิ่งขี้นครับ

3.คุณมีโอกาสได้ไปต่างประเทศหรือมีโชคจากแดนไกลครับ

7. deedeeman

สวสดครับคุณthesun

1.การงานยังไม่มีเกณฑ์ก้าวหน้าไปกว่าที่เป็นอยู่ แต่งานที่ทำอยู่ปัจจุบันก็มั่นคงอยู่ครับน่าจะถึงระดับหัวหน้าแล้วล่ะ

2.ปนี้ยังคงต้องตามแก้ปัญหาขัดข้องต่างๆอยู่แต่ก็ผ่านไปได้ครับ และจะมีลาภที่ได้มาแบบไม่เปิดเผย
    ในดวงคุณมีสิ่งคุ้มครองอยู่หมั่นทำบุญบ่อยๆให้สิ่งเหล่านี้จะทำให้ดียิ่งขี้นครับ

3.คุณมีโอกาสได้ไปต่างประเทศหรือมีโชคจากแดนไกลครับ

น้องสาวคุณthesun
    1.มีเกณฑ์เลื่อนตำแหน่งครับแต่ก็มีอุปสรรคกวนใจ เพราะมีศัตรูที่ไม่เปิดเผยคอยบั่นทอน
    2.มีโอกาสขายได้ครับเพราะดาวเสาร์ในดวงเป็นมหาอุจจ์จะมีโชคลาภจากที่ดิน
    3.และได้เงินก้อนใหณ่จากการขายด้วย
    อย่างเร็วสองปี อย่างช้า3ปีครึ่งขายได้ครับ

8. deedeeman

สวัสดีครับคุณชัยพร
    1.คุณจะมีความก้าวในราชการครับ

2.ลูกออกจะดื้อสักหน่อยเพราะคุณมีความเป็นพ่อสูง หากคุณเย็นลงและค่อยๆอบรม แกก็จะดีขึ้นครับ

3.การเงินมนชวง2เดือนนี้อาจชะงักลงบ้างแต่ผ่านชวงที่ส่าไปจะดีขึ้นครับ
    อาชีพเสริมเกี่ยวกับงานทางช่างที่เกี่ยวข้องกับไฟฟ้าวามมร้อนหรืองานที่ต้องอาศัยทักษะฝีมือครับ

9. Haruki

Haruki Active Member

อังคารที่ 11 พ.ย. 2518 ปีเถาะ เวลาประมาณ 12.18 น.
    เกิดที่กรุงเทพ
    1. อยากทราบเรื่องงาน เนื่องจากบริษัทสภาพคล่องไม่ค่อยดี
    2. เรื่องคู่ครอง เนื้อคู่ มีลักษณะอย่างไร อายุมาหรือน้อยกว่า
    3. ลักษณะดวงชะตาเป็นอย่างไร อนาคตจะดีไหม

10. nerazzurriboyz1908

nerazzurriboyz1908 เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤษภาคม 2008
    ผมว่าอาจารย์ดูข้ามคนนะครับ ไม่ได้เรียงตามคิวเหรอครับ

11. dhanvas

dhanvas เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2005
    เกิด ๑๗ เมษายน ๒๔๘๐ เวลา ๑๙.๕๕ น. รพศิริราช
    ถาม ๑ เมื่อไรสบาย
    ๒ เมื่อไรมีความสุข
    ๓ เมื่อไรมีคนรัก
    dhanvas

12. namjaii

namjaii เป็นที่รู้จักกันดี

27 สิงหาคม 2008
    อาจารย์ดูข้ามจริงๆด้วย ดิฉัน โพสคนแรกนะคะ อาจารย์ลืมดูหน้าแรกค่ะ

13. deedeeman

สวัสดีครับคุณน้ำใจ ขออภัยที่ตอบช้า ไม่ได้ข้ามครับแต่ต้องตรวจให้รอบครอบก่อนเพราพะแต่ละคนดวงดาวต่างกันครับ
    1.การเงินมีเข้ามาเรื่อยๆ แต่เก็บไว้ไม่ค่อยได้รายรับจากพ่อบ้านเป็นหลักแต่ไม่มากนัก ผ่านวัยกลางคนไปแล้วจะมั่นคงขึ้นครับ
    แต่ช่วงนี้มีดาวอังคารกาลีจรเข้ามาในเรือนมรณะจึงมีแต่เี่องเสียทรัพย์ไปกับบริวารลูกหลาน แต่เป็นในช่วง2เดือน ผ่านไปก็ดีขึ้นครับ ปีหน้าดาวเสาร์เสวยอายุ เสริมดวงด้วยการใส่บาตรวันเสาร์๑๐รูป หรือไปทำบุญกับคนยากไร้ครับ

2.คู่ครองจเดินทางบ่อยด้วยเรื่องงาน ระวังการขัดแย้งด้วยเรื่องหึงหวง เพราะคุณมักมีความวิตกสูงหวาดระแวง แต่คู่ครองก็ยังส่งเสริมกันได้ แม้อาจจะขัดกันบ้าง
    3.บุตรเชื่อฟัง อยู่ในโอวาทดีครับและสนิทสนมกับคุณมากกว่าสามี คุณสามารถเลี้ยงเขาได้แน่นอนครับ
    3.พื้นดวงทั่วไปกลางๆครับในชีวิตมีแต่เรื่องให้ต้องสู้ในการหาเงินทอง แต่ก็ยังมีคนให้ความช่วยเหลือได้ยามเดือดร้อน ไม่มีเคราะห์ใหญ่

หมั่นทำบุญบ่อยๆ และขอให้โชคดีครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 ตุลาคม 2008
  14. deedeeman

ดาว(๖)ศุกร์เป็นตนุเศษ(จิตใจ) จึงมักทำให้คุณชอบคิดเรื่องความรักและเงินทองเป็นพิเศษ ชอบสิ่งสวยๆงามๆ ปราณีตพิถีพิถัน เข้าเรื่องเลยดีกว่ากับคำถาม

1.ความรักของคุณกับแฟนราบรื่นดีครับแต่แฟนคุณข่อนข้างใจร้อน แต่ดวงไม่เป็นอริ มรณะ วินาสน์ต่อกัน และส่งเสริมกันดีครับ

2.การเงินต้องจ่ายไปกับมิตรสหาย ญาตพี่น้อง มีเงินเข้ามาแบบน้ำซึมบ่อทราย เก็บเงินไม่ค่อยอยู่ หนี้สินยังคงรัดตัวอยู่ กลางปีหน้าไป จะดีขึ้น

3.อนาคตมั่นคงมีหลักฐานมั่นคงดีครับ

15. deedeeman

สวัสดีครับคุณแม่ลูกตาล
    1ดาวเสาร์เด่นเป็นมหาอจจ์มีราหูจรอยู่ภภพมรณะ(สิ่งเก่าๆ)ที่ของคุณแม่ได้ขายได้ แต่อาจถูกหักค่านายหน้าไปบ้าง จากนี้ถึงเมษาปีหน้าผู้ใหญ่สามารถช่วยเหลือได้ ทางการเงินครับ

2.ยังไม่มีเกณฑ์ได้เลื่อนตำแหน่งในระยะอันใกล้นี้ครับ

3.ครอบครัวยังกลมเกลียวกันดีมีเรื่องไร้สาระประปรายเข้ามากวนใจ แต่ไม่มีปัญหาอะไรตามพื้นดวง คุณเกิดในเทวีกฤษ์ คู่จะรักคุณมากทีเดียวครับ

พรอันประเสริฐมีแด่คุณเช่นกันครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 ตุลาคม 2008
  16. deedeeman

สวัสดครับคุณธนนท์

1.งานของคุณมีแต่เรื่องให้ต้องฟันฝ่าตลอด แต่อย่างไรก็จะนำความมั่นคงมาสู่คุณในที่สุด

2.การเงินหมุนไม่ค่อยออก หามาได้ก็มักหมดไปกับสิ่งบันเทิงเริงรมณย์

3.พื้นดวงของคุณตัองไปอยู่แดนไกลจะได้กลับบ้านในอีก3ปี ช่วงใกล้ๆมีโอกาสกลับมาครั้งคราวครับ

17. deedeeman

สวัสดีครับคุณพิสุทธิพงษ์

1.ตามพื้นดวงคุณน่าจะมีคู่ครองไปแล้วนะครับ เพราะมีเสน่ห๋กรุ้มกริ่มทีเดียวแต่ถามมาก็จัดให้ครับ
    2.ช่วงที่จะมีคู่เป็นตัวตน อยู่ในช่วง29-35ปีสมหวังได้ครับ

3.พื้นดวงคุณไม่ได้รับราชการครับ
    การเงินคล่องตัวดีแต่ก็ใช้ออกมาก

18. deedeeman

สวงัสดครับตคุณหญิง

1ภายใน1ปีจากนี้ยังไม่ได้เปลี่ยนงานครับ

2.ความรักยังไม่ลงตัวในช่วงนี้ ระวังการขัดแย้งกับคนรัก

3.ยังมั่นคงกับงานที่ทำอยู่หรือมีลาภผลเข้ามาจากสิ่งที่เคยทำไว้

19. deedeeman

สวัสดีครับคุณpm

1.การเรียนช่วงนี้ติดขัดมีอุปสรรคผ่าน2เดือนไปแล้วจะเบาขึ้นอย่างไรก็ตามคุณสามารถเรียนได้สำเร็จขั้นสูงครับ
    2.การเงินมักต้องติดขัดเพราะความใจกว้างและกล้าใช้จ่ายของคุณแต่คุณจะมีรายได้ที่เข้ามาสนับสนุนจากงานที่ทำอยู่

3.ความรักจะมีสิ่งใหม่ๆที่ทำร่วมกับคนรัก ถ้าโสดจะพบคนถูกใจจากที่ห่างไกล

20. deedeeman

สวัสดครับคุณBlueNude

1.คู่ของคุณมีความเป็นหญิงมากกว่าชาย ลักษณะเงียบขรึมคล้ายคนอมทุกข์
    มีรสนิยมสูงและมีความอดทน
    2.ดาวอาทิตย์เด่นเป็นมหาจักรทำให้สติปัญยาดี มีลักษณะสง่างามมีเกียรติส่วนที่เสียบางครั้งใจร้อนวู่วาม ไม่ยอมก้มให้ใครง่ายๆดาวจันทร์เป็นประทำให้คุณชอบคิดมากเก็บความอ่อนหวไว้ในใจลึกๆ

3.การเงินชวงนี้ยังติดขัดไม่คล่องตัว การเงินในอนาคตมั่นคงดีมีหลักฐานปานกลางครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้