ดุดวงพลังจิต ฟรี30ท่านแรก ฟรี1คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย พรจากพ่อ, 11 ธันวาคม 2010.

1. พรจากพ่อ

พรจากพ่อ สมาชิก

11 ธันวาคม 2010
    เรียนจบนะค่ะ แต่ขอให้คุรตั้งใจมากมากนี้หน่อยนะค่ะ คุรจะเจออุปสรรคนะค่ะ

2. พรจากพ่อ

เรียนจบนะค่ะ ไม่ต้องห่วง

3. mhooitim

mhooitim Active Member

รบกวนด้วยค่ะ
    อุไรรัตน์ ศรีลาโพธิ์
    เรียนถามว่า จะได้ปรับตำแหน่งเป็นหัวหน้างานในเวลาอันใกล้หรือไม่
    ขอบพระคุณค่ะ

4. fern_pinkky@hotmail.com

fern_pinkky@hotmail.com Active Member

20 สิงหาคม 2009
    ขอบคุณค่ะ อนุโมทนาญด้วยค่ะ

5. Minako

Minako Active Member

รับกวนด้วยครับ
    ที่บ้านมีสิ่งศักสักดิ์
    สิทธิ์หรือเจ้าที่หรือไม่ ท่าน
    เป็นใคร ท่านต้องการอะไร..ไหมครับ

6. ป-เมธาวี

ป-เมธาวี Active Member

อยากทราบเรื่องการย้ายสาขาที่ทำงานคับผมปีนี้จะได้ย้ายมั้ยครับผม ขอบพระคุณครับ

7. คุณบรรเจิด

คุณบรรเจิด เป็นที่รู้จักกันดี

1.จะได้เปลี่ยนสายงานที่ทำอยู่ไปอยู่ในสายงานที่สูงขึ้นไหมครับ
    2.อยากทราบว่าท่านเจ้าที่ที่บ้านของผมผมจะต้องบูชาท่านอย่างไรจึงจะมีโชคลาภร่ำรวยครับ
    ขอบคุณครับ

8. พรจากพ่อ

ได้นะค่ะ แต่คุณต้องรอก่อนนะค่ะ คุณมีอะไรโทร หา อได้นะค่ะ

9. eakki69

eakki69 สมาชิกใหม่

9 กุมภาพันธ์ 2011
    เอาเรื่องงานครับ ผมความจะทำอาชีพอะไรที่เหมาะและรุ่งสุดๆ ตกงานมา 4 เดือน สมัครงานหลายที่ สัมภาษณ์หลายหนไม่เคยจะได้ กลุ้มใจครับ
    ถ้าจะทำธุรกิจส่วนตัวก้อไม่รู้จะทำอะไร เงินทุนก้อไม่มี

10. หญิงนิด

หญิงนิด Active Member

18 สิงหาคม 2010
    รบกวนถามหน่อยค่ะ
    เป็นนายหน้าขายที่ดินแปลงนึง
    จะขายได้ไหมคะ เมื่อไร ขอบคุณค่ะ

11. น้องผ้าห่ม

น้องผ้าห่ม สมาชิก

6 กุมภาพันธ์ 2011
    ผมจะสมัครเข้ารับราชการทหารจะได้หรือเปล่าครับ

12. pbsut

pbsut เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ทราบหมดโค้วต้า หรือยัง ครับ
    ยังไงช่วยดูให้หน่อยนะครับ
    ที่บ้านและที่ร้านค้าควรปฏิบัติต่อสิ่งศักสักดิ์สิทธิ์ยังไงดีครับ ท่านเป็นใคร ท่านต้องการอะไรหรือเปล่า
    2.ตอนนี้วิบากกรรมจากเจ้ากรรมนายเวรต้องการอะไร

13. applebig

applebig สมาชิก

ภาระการเงิน และหนี้สิน จะเป็นในทิศทางใด
    เกณฑ์ชะตาในช่วงปีนี้ เป็นอย่างไรบ้าง มีเคราะห์กรรมใดๆมั๊ย

ขอบคุณค่ะ
    สาธุ อนุโมทามิ

14. พรจากพ่อ

ยังไม่หมดนะค่ะ แต่ต้องรอก่อนนะค่ะ

15. gardin

gardin Active Member

9 มิถุนายน 2010
    เกิดวันอาทิตย์ ที่ 24/05/2535 เวลา 16. 44 จังหวัดนครราชสีมา เพศหญิงอายุ 18
    1การเรียนเข้ามหาลัยปีนี้การเรียนจะประสบผลสำเร็จไหมค่ะจะจบปริญญาไหมค่ะกังวลมากค่ะ!
    2เวรกรรมอดีตชาติและทุกๆเรื่องขอคำแนะนำด้วยนะคะ ช่วยแนะนำวิธีการปฏิบัติที่ถูกต้องสำหรับตัวหนูด้วยได้ไหมคะ รู้สึกว่าเข้าไม่ถึงสมาธิเลยคะ ขอบคุณมากคะ มีเทพคุ้มครองไหมค่ะจะบรรลุถึงโสดาบันไหมค่ะ

ดูดวงภาพรวมของอนาคต ได้ไหมคะว่าเปนอย่างไร
    ขอบคุณมากคะ

16. poland002

poland002 Active Member

23 มิถุนายน 2009
    ผมเกิดวันจันทร์ที่11 พฤษภาคม 2535 เวลาเกิดประมาณ12.01-12.15(เที่ยงวัน) เกิดที่เชียงใหม่
    อยากทราบว่า
    1 การเรียนของผมจะดีขึ้นกว่าเทอมที่ผ่านมาหรือไม่คับ
    2 ถ้าผมจะเลี้ยงกุมารทอง จะดีไหมครับ แล้วจะส่งผลดี ผลเสียต่อผมยังไงบ้างครับ

ขอขอบคุณครับ

17. smmetwarun

smmetwarun สมาชิก

15 พฤศจิกายน 2010
    สวัสดีคะ หนูอยากถามเรื่องการเรียนคะ
    ตอนนี้หนูเรียนอยู่ต่างประเทศ
    เรียนแพทย์ อยู่ปี 2 คะ.. เรียนเป็นภาษาอังกฤษ ยากมากๆ เพราะมันไม่ใช่ภาษาไทย
    ในชีวิตนี้ไม่เคยเรียนสอบตกเลยคะ ได้เกรด 3.5 ขึ้นทั้งนั้น
    แต่ตอนนี้ ร่วงเยอะมากๆ ตั้งใจแล้วแต่ก็ไม่รู้ว่าทำไมถึงไม่ผ่าน
    นี่จะตกวิชา ชีวะแล้วคะ เครียด เศร้ามากๆ

อยากถามว่า หนูจะเรียนแพทย์สำเร็จหรือเปล่าคะ?
    เมื่อไหร่หนูจะเรียนได้เกรดดีๆ?
    หนูควรทำอย่างไรต่อไปคะ

เกิด 12 ตุลาคม 2533
    เวลา 15.06
    กรุงเทพ

18. bigbang001

bigbang001 Active Member

28 กันยายน 2009
    อยากทราบว่าวิบากกรรมของดิฉันเมื่อไรจะหมดสักทีทุกวันนี้อยู่ไปก็เหมือนคนไม่มีหัวใจ ใจเขาไม่อยู่กับตัวช่วยหาวิธีแก้ด้วยค่ะสวดมนต์ นั่งสมาธิพอเขาเรียกไปก็ไปหาช่วยด้วยค่ะยากจะแยกกันอยู่สักพัก ขออนุโมทนาค่ะ
    เกิดวันอาทิตย์ท่31พ.ค2502เวลา24.00ที่กทม

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 มีนาคม 2011
  19. yoyonoinoi

yoyonoinoi เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับไม่ทราบว่ายังทันหรือเปล่าครับ ถ้าทันขอรบกวนด้วยครับ
    เกิด 29 ธค 2521 ประมาณ 07.00 น. ครับ ปีมะเมีย วันศุกร์
    ขออนุญาติถามเรื่องงานครับไม่รู้ว่าเป็นอะไรมีปัญหาหมดครับ
    แก้ไขได้ยากมาก มีปัญหากับหัวหน้าด้วยครับ
    ไม่ทราบว่าจะแก้ไขยังไงดีครับ

20. พรจากพ่อ

ที่บ้านของคุณมีเจ้าที่จริงจริงค่ะ สิ่งที่ท่านต้องการคือบุญนะค่ะ