คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ประสบการณ์พระพุทโธน้อยและของอธิษฐาน

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย st-antique, 27 เมษายน 2012.

1. kengeg

kengeg เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2009
    กราบคุณแม่บุญเรือน
    ขอบคุณมากนะครับ พี่st-antique และขอแสดงความยินดีกับผู้โชคดีทุกๆท่านครับ
    อนุโมทนาด้วยนะครับ

2. tawinpao

tawinpao เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณ คุณ st-antique มากครับ อยากได้ของเสกของคุณแม่บุญเรือนมานาน วันนี้สมหวังได้ทั้งศิลาน้ำและพลอยเสก ขอบารมีคุณแม่บุญเรือนคุ้มครองลูกๆ ทุกคนครับ

3. st-antique

st-antique ขอบารมีคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม เป็นที่พึ่ง

เรียน ลูกหลานคุณแม่ฯทั้ง 54 ท่านผู้โชคดี
    เรื่อง การจัดของขวัญให้แต่ละท่าน

ของขวัญที่แจกให้ลูกหลานผู้โชคดีทุกท่าน ที่เข้ามาร่วมกิจกรรมนั้นผมจะทำการบอกกล่าวคุณแม่ฯท่านก่อน หลังจากนั้นจะขอให้ท่านเป็นผู้เลือกผู้โชคดีที่จะได้รับของขวัญแต่ละชิ้นอีกครั้งโดยผ่านการจับฉลากครับ หลายท่านที่เคยร่วมกิจกรรมมาก่อนจะทราบดีเรื่องนี้ แต่ก็มีหลายท่านที่เพิ่งเข้ามาร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ผมจึงมาทำการแจ้งให้ทราบกันก่อน เพื่อความเข้าใจที่ถูกต้องครับ ขณะนี้ผมกำลังทำหมายเลขเพื่อจับฉลากให้คุณแม่ฯท่านเป็นผู้เลือกของขวัญแต่ละชิ้นให้เหมาะสมกับลูกหลานทุกท่านอีกครั้ง อดใจรอสักครู่นะครับค่ำคืนนี้ได้ทราบผลแน่นอนครับ

4. หลานเเม่

หลานเเม่ เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤษภาคม 2012
    มาร่วมรอลุ้นด้วยใจที่ตื่นเต้นครับท่านพี่ สาธุ อะไรที่คุณเเม่ท่านเลือกให้คือสิ่งที่ดีที่สุด

5. หลานเเม่

หลานเเม่ เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤษภาคม 2012
    ด้วยความยินดีเป็นอย่างยิ่งครับท่านพี่ เเละขอน้อมรับพรอันประเสริฐครับผม ^^

6. yaha_p

yaha_p เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2011
    มารอลุ้นเหมือนกันคะ ตื่นเต้นนนนนนนน สาธุสาธุ ขออนุโมธนาบุญกับพี่เชษฐด้วยนะคะ

7. st-antique

st-antique ขอบารมีคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม เป็นที่พึ่ง

รอกันสักครู่นะครับ หากผมจะทำการอธิษฐานกับคุณแม่ฯเมื่อไหร่จะมาทำการแจ้งให้ทุกท่านทราบ เพื่อจะได้อธิษฐานขอคุณแม่ฯให้อนุเคราะห์ตามที่แต่ละท่านต้องการอีกครั้งครับ ^^

8. capoang

capoang เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2010
    อยากทราบเรื่องเหนียวครับ ......

9. dinso

dinso เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2005
    รอลุ้นครับ ........ตื่นเต้น อีกแล้ว ..

10. sereenon

sereenon เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

10 ธันวาคม 2011
    กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    กราบเท้าคุณแม่บุญเรือนที่เคารพและราตรีสวัสดิ์ค่ะทุกท่าน​

catt25rabbit_sleepy:z13​

11. st-antique

ได้เวลาอันเหมาะสมแล้ว ผมจะทำการอธิษฐานต่อคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม เพื่อให้ท่านได้สรรหารายชื่อผู้โชคดีให้ตรงกับของขวัญที่เหมาะสมกับแต่ละท่านต่อไป ขอให้ทุกท่านตั้งจิตอธิษฐานต่อคุณแม่ฯเพื่อให้ท่านอนุเคราะห์ตามที่ท่านปรารถนาได้นับแต่บัดนี้ครับ ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ

12. dinso

dinso เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2005
    มาปูเสื่อรอครับ ยินดีล่วงหน้าทุกท่านนะครับ

13. st-antique

ของขวัญ 54 ชิ้น ชิ้นใดจะเป็นของลูกหลานท่านใด ขณะนี้ผลได้ออกมาเรียบร้อยแล้วครับ อีกสักครู่จะได้ทราบครับ ^^

14. Tay1977

Tay1977 เป็นที่รู้จักกันดี

มารอลุ้นอีกคนค่ะ ;aa21

15. นพ_กำแพงแสน

นพ_กำแพงแสน เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

รอลุ้นด้วยคนครับ:cool:

16. st-antique

ผลการจับฉลากของขวัญโอกาสครบรอบ 1 ปี
    กระทู้คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ประสบการณ์พระเครื่องหรือของอธิษฐาน มีดังนี้

ของขวัญชิ้นที่ 1 ถุงเหลืองเฟื่องทรัพย์ ใบใหญ่ noona2491
    ของขวัญชิ้นที่ 2 ถุงฟ้าพาทรัพย์ ใบใหญ่ R-LEK
    ของขวัญชิ้นที่ 3 ถุงชมพูชูเกียรติ ใบเล็ก Iamome
    ของขวัญชิ้นที่ 4 พระนาคปรกหลังเรียบ ปี 2500 9thammada
    ของขวัญชิ้นที่ 5 พระนาคปรกหลังเรียบ ปี 2500 poman
    ของขวัญชิ้นที่ 6 หินปัจเจกพุทธเจ้า คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม b_wanlop
    ของขวัญชิ้นที่ 7 หินปัจเจกพุทธเจ้า คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ลูกน้ำเค็ม
    ของขวัญชิ้นที่ 8 หินปัจเจกพุทธเจ้า คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม jaguarnusing
    ของขวัญชิ้นที่ 9 หินปัจเจกพุทธเจ้า คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม aomrt107
    ของขวัญชิ้นที่ 10 หินปัจเจกพุทธเจ้า คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม rungaran
    ของขวัญชิ้นที่ 11 ศิลาน้ำ คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม meteekit
    ของขวัญชิ้นที่ 12 ศิลาน้ำ คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม auto1471
    ของขวัญชิ้นที่ 13 ศิลาน้ำ คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม patzapon
    ของขวัญชิ้นที่ 14 ศิลาน้ำ คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม kang_som
    ของขวัญชิ้นที่ 15 ศิลาน้ำ คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม หลานเเม่
    ของขวัญชิ้นที่ 16 ข้าวตอกพระร่วง คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม wanta_nop
    ของขวัญชิ้นที่ 17 ข้าวตอกพระร่วง คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม Jumbo A
    ของขวัญชิ้นที่ 18 ข้าวตอกพระร่วง คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม น้องพลอยสวย
    ของขวัญชิ้นที่ 19 ข้าวตอกพระร่วง คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม sereenon
    ของขวัญชิ้นที่ 20 ข้าวตอกพระร่วง คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม กิตติกรณ์_ต่าย
    ของขวัญชิ้นที่ 21 ข้าวตอกพระร่วง คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม art-P
    ของขวัญชิ้นที่ 22 ข้าวตอกพระร่วง คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม พ่อน้องหนุน
    ของขวัญชิ้นที่ 23 ข้าวตอกพระร่วง คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม พ่อณภัทร
    ของขวัญชิ้นที่ 24 ข้าวตอกพระร่วง คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม kengeg
    ของขวัญชิ้นที่ 25 ข้าวตอกพระร่วง คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ojoel
    ของขวัญชิ้นที่ 26 ข้าวสารหิน คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม คันศรธรรม
    ของขวัญชิ้นที่ 27 ข้าวสารหิน คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม Jintamuttha
    ของขวัญชิ้นที่ 28 ข้าวสารหิน คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม นสิทธิ
    ของขวัญชิ้นที่ 29 ข้าวสารหิน คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม moo noi
    ของขวัญชิ้นที่ 30 ข้าวสารหิน คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม motana2008
    ของขวัญชิ้นที่ 31 ข้าวสารหิน คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม dinso
    ของขวัญชิ้นที่ 32 ข้าวสารหิน คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม kanpatsavee
    ของขวัญชิ้นที่ 33 ข้าวสารหิน คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม atiwan_p
    ของขวัญชิ้นที่ 34 ข้าวสารหิน คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม surus
    ของขวัญชิ้นที่ 35 ข้าวสารหิน คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม yaha_p
    ของขวัญชิ้นที่ 36 พลอยเสก คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม เเหม่มจ้า
    ของขวัญชิ้นที่ 37 พลอยเสก คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม Deawtpong
    ของขวัญชิ้นที่ 38 พลอยเสก คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม EYEOFVENUS
    ของขวัญชิ้นที่ 39 พลอยเสก คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม capoang
    ของขวัญชิ้นที่ 40 พลอยเสก คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม คิดถูก
    ของขวัญชิ้นที่ 41 พลอยเสก คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม น้องตั้ม
    ของขวัญชิ้นที่ 42 พลอยเสก คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม โอมนคร
    ของขวัญชิ้นที่ 43 พลอยเสก คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม nott17
    ของขวัญชิ้นที่ 44 พลอยเสก คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม kwangjaaa
    ของขวัญชิ้นที่ 45 พลอยเสก คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม นมเปรี้ยว
    ของขวัญชิ้นที่ 46 พริกไทยเสก คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม พ่อน้องเเพร
    ของขวัญชิ้นที่ 47 พริกไทยเสก คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม am12
    ของขวัญชิ้นที่ 48 พริกไทยเสก คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม therock1977
    ของขวัญชิ้นที่ 49 พริกไทยเสก คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม Tay1977
    ของขวัญชิ้นที่ 50 พริกไทยเสก คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม bearkery
    ของขวัญชิ้นที่ 51 ถุงเขียวเหนี่ยวทรัพย์ ผ้าไหม ท่านเจ้าคุณอุดมวัฒนมงคล วัดถ้ำฯ bugbon55
    ของขวัญชิ้นที่ 52 ถุงเขียวเหนี่ยวทรัพย์ ผ้าไหม ท่านเจ้าคุณอุดมวัฒนมงคล วัดถ้ำฯ itr
    ของขวัญชิ้นที่ 53 ถุงเขียวเหนี่ยวทรัพย์ ผ้าไหม ท่านเจ้าคุณอุดมวัฒนมงคล วัดถ้ำฯ ญาณพล
    ของขวัญชิ้นที่ 54 ถุงเขียวเหนี่ยวทรัพย์ ผ้าไหม ท่านเจ้าคุณอุดมวัฒนมงคล วัดถ้ำฯ wishmaker

ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านที่ได้รับของขวัญ ตามความประสงค์ ของคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ของขวัญทุกชิ้นที่ท่านได้รับวันนี้อาจจะไม่ตรงกับที่ท่านต้องการหรืออยากได้ แต่ไม่ต้องกังวลครับ คุณแม่ฯท่านมีเหตุผลของท่านเสมอ

17. kang_som

kang_som เป็นที่รู้จักกันดี

กราบคุณแม่

ขอบคุณพี่เชษฐ์มากๆครับ แลขอยินดีกับทุกๆท่านด้วยครับ ที่ได้ของมงคลเอาไว้บูชา

18. st-antique

ทุกท่านให้แจ้งชื่อ ที่อยู่ เพื่อการจัดส่งของขวัญ เข้าข้อความส่วนตัว(pm) ให้ผมได้เลยครับ รบกวนระบุด้วยครับว่าท่านได้รับของขวัญชิ้นใด เพื่อความสะดวกในการทำข้อมูล ของขวัญจะใช้เวลาเตรียมการสัก 2-3 วันหากไม่ติดธุระใดๆ และจะรีบจัดส่งให้ทุกท่านโดยเร็วที่สุด ขอบคุณทุกท่านมากครับที่เข้ามาร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ และหวังว่าจะมีโอกาสร่วมกิจกรรมครั้งต่อไปด้วยกันอีกครับ

19. ojoel

ojoel เป็นที่รู้จักกันดี

กราบคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม

(deejai)(deejai)(deejai)
    ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านด้วยครับ
    ขอขอบคุณ คุณเชษฐ์และอนุโมทนาบุญด้วยครับ

20. st-antique

ประกาศแจ้ง
    เรื่อง "ถุงเขียวเหนี่ยวทรัพย์ ผ้าไหม ท่านเจ้าคุณอุดมวัฒนมงคล" วัดถ้ำวัฒนมงคล

สำหรับ "ถุงเขียวเหนี่ยวทรัพย์ ผ้าไหม ท่านเจ้าคุณอุดมวัฒนมงคล" วัดถ้ำวัฒนมงคล ซึ่งผมเป็นผู้ขออนญาตท่านเจ้าคุณฯในการจัดสร้าง พร้อมทั้งขอความเมตตาจากท่านเจ้าคุณฯอธิษฐานจิตให้ในงานบวงสรวงเมื่อวานนี้ ถึงแม้จะเป็นของที่จัดสร้างขึ้นใหม่ แต่รับรองพุทธคุณ ไม่ด้อยกว่าของ คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ท่านแน่นอนครับ เพราะงานนี้คุณแม่ฯท่านรับรู้การสร้างและอำนวยความสะดวกในการจัดสร้าง ตลอดจนการอธิษฐานให้สำเร็จราบรื่นด้วยดี เมื่อวานนี้ผมอยู่ในพิธีด้วย รับรองว่าศักดิ์สิทธิ์แน่นอนครับ