ขอเชิญร่วมบุญบริจาคชนวนสร้างเหรียญทำน้ำมนต์ เชิญชมภาพแท่งชนวนครับ

ในห้อง 'พระพุทธรูป - วิหารทาน - สิ่งก่อสร้าง' ตั้งกระทู้โดย เมืองสมุทร, 18 ธันวาคม 2009.

1. sridoi

sridoi เป็นที่รู้จักกันดี

ผมให้ช่างเลี่ยมไว้คืนนี้จะไปรับ
    จะฝากให้ย่าของรุ่นน้องซึ่งป่วยอยู่ หนึ่งองค์
    อีกองค์ว่าจะใส่ไว้ในแทงค์น้ำที่บ้าน

ฟังประสบการณ์คนอื่นบวกกับอ่านทวนดูชนวนมวลสาร ความมุ่งมั่นตั้งใจ
    เส้นทางการเสกแล้วไม่อยากเก็บไว้เฉย ๆ

2. วิชาญ

วิชาญ เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ อยากได้ไว้บูชาด้วยคนครับ ทำอย่างไรดีครับ

3. NAMO5000

NAMO5000 เป็นที่รู้จักกันดี

27 ธันวาคม 2005
    อ่านแล้วก็ถือว่าเยี่ยมที่เดียว
    อยากได้เช่นกันแต่เห็นว่าสร้างนานแล้วนี่ครับน่าจะหมดแล้ว
    ขอโมทนาบุญแล้วกันครับ