~~~ ` • • ดู เนื้อคู่ ดูดวง โดยใช้ ไข่ และ ใบไม้ Free!! • • ’ ~~~

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย kittytitti, 24 มีนาคม 2011.

1. kittytitti

kittytitti สมาชิกใหม่

~~~ ` • • ดู เนื้อคู่ ดูดวง ฟรี!!!! โดยใช้ ไข่ และ ใบไม้ • • ’ ~~~<<< เชิญที่บอร์ดนี้นะคะ

++++ อ. ฝากมาให้ตั้ง กระทู้ ดูดวง ฟรี ++++

โดยใช้ ไข่ 2 ฟอง ตอกใส่ถ้วย แล้ว ถ่ายรูปมา

แล้วก็ใบไม้ ไปเลือกเด็ดมา 1 ใบ ค่ะ เอารูปลงไว้เดี๋ยว อ.มาตอบให้ค่ะ ^^

~~~ ` • • ดู เนื้อคู่ ดูดวง ฟรี!!!! โดยใช้ ไข่ และ ใบไม้ • • ’ ~~~

:cool:

2. No matter what

No matter what สมาชิก

ว้าว ๆๆๆ ไปหาไข่ก่อนเด้อ............

3. West Wind

West Wind เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2005
    ตามไปแน่นอนค่ะ

ถ่ายรูปไว้แล้ว แต่ไม่ได้เอาสายสำหรับอัพโหลดรูปมา
    คืนนี้จะส่งไปนะคะ

4. PunYa_LoveLy

PunYa_LoveLy Active Member

18 สิงหาคม 2008
    แปลกดีนะคะ ไม่เคยเห็น แต่เคยได้ิยินอยู่เหมือนดูกับไข่