ไตรครองมัสลิน เหลืองทอง 1 ชุด พร้อมสิ่งของที่นำมาจัดชุดเป็นสังฆทาน

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย Puanggives, 4 ตุลาคม 2012.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Puanggives

Puanggives เป็นที่รู้จักกันดี

14 กุมภาพันธ์ 2012
    สวัสดีคะ วันนี้ดิฉันมีความยินดีถวาย ไตรครองมัสลิน สีเหลืองทอง ขนาด 2 ม. พร้อมกับสิ่งของที่ดิฉันนำมาจัดเป็นสังฆทานแห้งด้วยตนเอง หรือ ยินดีให้แก่ท่านที่มีความต้องการจะถวายสังฆทานพร้อมผ้าไตรครองแต่ไม่มีทุนทรัพย์ในการซื้อคะ

***เนื่องจากมีท่านที่เคยเป็นผู้รับของดิฉันได้ให้ความรู้เกี่ยวกับ จดหมายลูกโซ่ ซึ่งเป็นปัญหาที่ไม่ดีเลยเพราะฉะนั้นดิฉันจะทำการลบกระทู้นี้ทิ้งทันทีที่ได้รับรายละเอียดของผู้ที่มีความจำนงต้องการรับของที่ดิฉันยินดีให้ในครั้งนี้คะ

กรุณาอ่านรายละเอียดให้จบก่อนนะคะ

1. จัดส่งทางไปรษณีย์คะ (ท่านจะต้องแจ้งรายละเอียดการจัดส่งในหน้า กระทู้นี้เท่านั้นคะ ท่านใดมาก่อนจะจัดส่งไปให้คะ แต่ถ้าท่านที่มาเร็วแต่ไม่ระบุรายละเอียดการจัดส่งให้ชัดเจน ขออนุญาตให้สิทธิ์ในการรับเป็นของท่านถัดไปคะ)

2. จะจัดส่งให้ท่านที่ระบุรายละเอียดดังต่อไปนี้ชัดเจนเท่านั้นคะ

• ชื่อ - นามสกุล
    • ที่อยู่ บ้านเลขที่ / เลขที่วัด
    • ชื่อหมู่บ้าน
    • ชื่อซอย
    • ชื่อตรอก
    • ชื่อแยก
    • เขต
    • แขวง
    • จังหวัด
    • รหัสไปรษณีย์

3. ไม่ยินดีให้แก่ท่านที่จะนำไปขายต่อคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 4 ตุลาคม 2012
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้