ใครยู่อุทัยช่วยทีครับเข้ามาทีครับเดือดร้อนใจ

ในห้อง 'อภิญญา - สมาธิ' ตั้งกระทู้โดย คนเดินเดี่ยว, 16 พฤศจิกายน 2004.

1. คนเดินเดี่ยว

คนเดินเดี่ยว Active Member

คือเรื่องมีอยู่ว่าผมได้รับกระป๋องผ้าป่าครับจากวัดโกรกลึก
    ้บ้านโกรกลึก หมู่9 ต.น้ำรอบ อ.ลานสัก อุทัยธานีไม่แปลกอะตรงนี้แต่ที่แปลกคือผมอยู่สมุทรปราการห่างกันตั้งไกลมีพระเอากระป๋องมาเดินแจกจาไม่รับก้ใช่ที่แต่รับแล้วก้ไม่แน่ใจว่าเป็นของจริงเรอของปลอมไม่กลัวโดนหรอกครับแต่กลัวพวกได้ใจที่ชอบหากินนะครับได้ยินมาเยอครับเลยอยากไห้ช่วยตรวจสอบไห้ทีว่าเขาจะมีการทอดวันที่1มกราคม 2548 นี่จริงไหมอยากทำบุ_แบบสนิทใจครับแต่กระป๋องผมก้จาตั้งไว้ก่อนหากได้รับผลว่ามีจริงผมจาส่งคืนไห้หากไม่จริงผมจาไห้ไปแต่กระป๋องส่วนใครที่ทำไว้ผมจาเอาปัจจัยไปถวายวัดใกล้เคียงครับช่วยเหลือกันทีครับเพื่อดำรงไว้ซึ่งศาสนาที่แท้จริงอะครับ ขอบคุณมากๆครับ

2. Kamen rider

Kamen rider เป็นที่รู้จักกันดี

21 กันยายน 2004
    กระทู้เรื่องเด่น:
    3
    ไปตรวจเองเลย ถ้าทาง คนอุทัยจะน้อย นะ

(||) ไปดูเองเลย เข้าถึงวัด ถามตำรวจ ไม่ก็ สำนักพุทธ ก็ดี