ใครมีเสียงสวดมนต์ทำวัตรของวัดป่าสายพระอาจารย์มั่นบ้างครับ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย ศุภะชัย, 20 พฤศจิกายน 2007.

1. ศุภะชัย

ศุภะชัย สมาชิก

12 กันยายน 2007
    ถ้ามีเป็นไฟล์ช่วยส่งทางอีเมล์ให้ด้วยนะครับ
    supachai@ccure1.com
    แต่ถ้าไฟล์ใหญ่มากมีเป็นซีดี ถ้ากรุณาส่งให้ทางไปรษณีย์ก็จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ
    นายศุภะชัย วงศ์ศรัทธาธิคุณ
    89/396 หมู่บ้านเลิศอุบล
    ถนนร่วมมิตรพัฒนา แขวงท่าแร้ง
    เขตบางเขน กรุงเทพฯ
    10220
    ขอขอบคุณ และอนุโมทนาด้วยครับ
    หรือจะแนะนำเว็บไซต์ให้ดาวน์โหลดก็ได้นะครับ คือผมอยากเอามาเปิดแล้วส่วดมนต์ไปด้วยครับ

2. onlyone

onlyone เป็นที่รู้จักกันดี

วัดป่าสุนันทวนาราม ของหลวงพ่อมิตซูโอะ คเวสโก พอได้มั้ยคะ

3. แดนโลกธาตุ

แดนโลกธาตุ เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    7
    เรียนคุณ ศุภะชัย ครับในสถานีวิทยุเสียงธรรมวัดป่าบ้านตาด นี้ทุเช้า - เย็น จะมีเสียงสวดมนต์ทำวัตรครับ
    ไม่ทราบว่าคุณอยู่จังหวัดอะไร และคลื่นวิทยุเสียงธรรมเพื่อประชาชน (วัดป่าบ้านตาด) ของคุณตรงกับคลื่นไหนหรอครับ....