แนะนำ อจ.ดูดวงที่ดีค่ะ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย nogjira, 24 พฤษภาคม 2018.

1. nogjira

nogjira Active Member

13 พฤศจิกายน 2012
    สวัสดีค่ะ ชื่อนกค่ะ เป็นสมาชิกที่นี่ก็มากกว่า 5 ปีแล้ว แต่ไม่เคยตั้งกระทู้ใดๆ วันนี้ขออนุญาตแอดมินทุกท่านในเว็บนี้ด้วยนะคะ

วันนี้จะมาแนะนำ อจ.ดูดวงท่านนึงค่ะ ดูกับท่านแล้ว ท่านจะถามแค่ชื่อค่ะ และใช้สัมผัสที่หก ไพ่ออราเคิลและไพ่ยิปซีในการทำนาย แต่ดวงพื้นฐานของเรา ท่านจะใช้สัมผัสที่หกค่ะ และคำถามเจาะจงที่อยากทราบ ท่านจะใช้ไพ่ออราเคิลและไพ่ยิปซีควบคู่กับสัมผัสของท่านค่ะ นกได้พิสูจน์มาแล้วค่ะ แต่เรื่องอนาคตต้องลุ้นค่ะ เพราะดูเรื่องความรักไว้
    ถ้าท่านต้องการจะทราบว่าแม่นหรือไม่แม่น จริงหรือไม่จริงพิสูจน์เอาเองนะคะ
    และเราก็ได้แนะนำเพื่อนในนี้ให้ดู อจ.แม่ธนิดา นกขออนุญาตแคปภาพมาลงเพื่อความเป็นจริงค่ะ ไม่ได้เป็นหน้าม้าให้ใคร แค่เราดูกับใคร อจ.ท่านไหนเป็นคนดีเราควรที่จะสนับสนุนค่ะ
    ภาพแรกคือเฟส อจ.แม่ธนิดา และภาพที่สองคือข้อความจดหมายเพื่อนที่เรารู้จักในนี้และแนะนำ อจ.หมอดูให้ค่ะ พิสูจน์เอาเองนะคะ ขอบพระคุณทุกๆท่านที่เข้ามาอ่านนะคะ

Screenshot_2018-05-24-19-46-50.png Screenshot_2018-05-24-19-49-37.png