แจก&โหลดฟรี!! CD ประวัติ ปฏิปทา หลวงปู่แหวน สุจิณฺโณ [หายาก น่าสะสม]

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย merious, 30 กรกฎาคม 2008.

1. merious

merious Active Member

18 พฤษภาคม 2006
    ประวัติ ปฏิปทา หลวงปู่แหวน สุจินฺโณ

http://zoi7.com/F/index.php?topic=432.0

โดย::
    <center>[​IMG]
    สังคมเล็กๆที่แสนจะอบอุ่นและเอื้อเฟื้อ
    ซอย๗ - เป็นเว็บไซด์ทำขึ้นมาเพื่อการกุศล ฟรีไม่เสียตังใดๆในการโหลด เพลง และหนัง มีเป็นหมื่นๆไฟล์ ไม่หวังผลประโยชน์ หวังแค่ให้คนไทยได้รู้จักคำว่า
    "แบ่งปัน"
    </center>

2. มนต์ชัยIM

มนต์ชัยIM เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากๆครับ อย่างน้อยก็ได้เจอสังคมดีๆบนอินเตอร์เน็ตอีกที่นึง

3. merious

merious Active Member

18 พฤษภาคม 2006
    ขอขอบคุณที่ติดตามโหลด CD นะครับ ผมจะพัฒนาเรื่อยๆ และเอา CD น่าสนใจมาลงเรื่อยๆครับผม