แจกมือถือฟรี เพียงแนะนำคนมาสมัครต่อ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย oilkoong, 18 ตุลาคม 2007.

1. oilkoong

oilkoong สมาชิกใหม่

แจกมือถือฟรี แจกจริง(ได้รับการรับรองจากกระทรวง ICT)
    สมัครผ่านนี้เลย
    http://FreeMobs.co.uk/index.php?referral=41733
    เเจกโทรศัพท์ฟรีเพียงเเนะนำสมาชิก(ได้รับการรับรองจากกระทรวง
    ICT)
    ด่วน ได้รับการประกันความเชื่อถือจาก กระทรวง ICT แล้ว !!!!!!

มีเวปต่างประเทศ ที่แจกมือถือฟรี โดยเลย

เราเลือกของโมโตรุ่นไรมะรุสวยมากๆอ่ะ อืมแนะนำแค่11คนเองนะ

ง่ายๆเพียง

1.
    เลือกรุ่นโทรศัพท์มือถือที่ต้องการ มันมีไม่กี่รุ่นให้เลือก

2.
    กรอกอีเมล์แล้วติกถูกใต้อีเมล์ แล้วกด
    sign up
    3.
    กรอกรายระเอียดให้ครบ โดย ชื่อ-ที่อยู่ จะต้องเป็นข้อมูลจริง ที่ทาง website จะจัดส่งของรางวัลให้คุณได้ถูกต้อง

ขั้นตอนการสมัคร

E-Mail:
    กรอกที่อยู่อีเมล์ของท่าน

Confirm E-Mail:
    ยืนยันอีเมล์ของท่าน

Password:
    ตั้งรหัสของท่าน

Confirm Password:
    ยืนยันรหัสของท่านอีกครั้งนึง

Signup Key:
    กรอกรหัสตามที่เขาให้มาให้เหมือนกับเขา

Full Name:
    กรอกชื่อและนามสกุลเต็ม

Street:
    กรอกบ้านเลขที่และชื่อถนน

City:
    ชื่อเขตหรืออำเภอ

County:
    ชื่อจังหวัดและประเทศ

Post Code:
    รหัสไปรษณีย์

กดปุ่ม
    Register
    4.
    เช็ค mail ที่ตอบกลับมา และ Click เพื่อยืนยันการสมัคร

5.
    แนะนำเพื่อนๆให้มาสมัครตามจำนวนของคะแนนที่เครื่องแต่ละรุ่นต้องการ

วิธีการทำตามกติกาและเงื่อนไข ***(ไม่เสียหายอะไรเลย )***

อธิบายเพิ่ม เติมเกี่ยวกับ
    Not Complete
    1.
    หลังจากที่สมัครทำตามขั้นตอนเสร็จหมดแล้ว ครับสมมุติว่าคุณเลือก Motoคุณจะต้องแนะนำคนอื่นๆๆ ตามที่กำหนดเช่น 5คน***(แค่ แนะนำเท่านั้น)

2.
    เมื่อคุณเริ่มมีการแนะนำแล้วสมมุติว่าคุณได้ 5 คนแล้ว คุณยังไม่ได้รับเมลล์อะไรเลยและในหน้าต่างของคุณยังขึ้นคำว่า Not Complete หรือ
    Complete

บ้างในบางรายชื่อสาเหตุมาจากคนที่คุณแนะนำยังเป็น
    3.
    วิธีแก้ไข Not Complete คนที่คุณแนะนำจะต้องแนะนำคนต่อๆๆไปให้ครบ จำนวนตามของที่เขาเลือกไว้ สมมุติเลือก Moto ไว้เขาก็ต้องไปแนะนำคนไห้ครบ

5
    คน ตามกติกาเมื่อเขาแนะนำครบ Not Complete จะหายไป เมื่อรายชื่อทั้งหมดกลาย เป็น complete เราก็จะได้ของที่เราเลือกไว้ครับ

4.
    สำหรับคนอื่นๆๆที่เรา แนะนำไปเขาก็ต้องทำเหมือนเราเริ่มนับตั้งแต่เริ่มต้นเหมือนกัน

คุณจะได้ รับของเมื่อ complete เช่นเดียวกัน

สมมุติว่าคุณคือนาย ก. คุณ เข้าไปเลือก D500ไว้ ทางเว็บเขาไห้นาย ก. แนะนำคน 8 คน นาย ก. แนะนำนาย 1 นาย 2 นาย 3 นาย 4 นาย 5 นาย 6 นาย 7 นาย

8
    นาย ก. จะยังไม่ได้รับอะไรทั้งสิ้น เนื่องจาก
    นาย 1 เลือก D500 นาย 1 ต้องแนะนำคนจำนวน 8 คน ถึงจะขึ้นคำว่า Complete ไห้

นาย 2 เลือก D500 นาย 2 ต้องแนะนำคนให้ ครบ 8 คนแต่นาย 2 แนะนำไปแค่ 4 คน มันยังคงขึ้นคำว่า Not Complete และนาย 1 และ 2 จะได้ของก็ต่อเมื่อ

คนที่นาย 1 และ 2 แนะนำได้แนะนำคนครบตามที่กติกา กำหนด

รีบ ๆ หน่อยนะคะ แล้วคุณจะได้รับตามที่เลือก ไว้แค่เพียงสมัครก็ได้มือถือไปใช้ฟรี เลยค่ะ ...

2. chotiwit

chotiwit เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2006
    ลงทะเบียนแล้วนะ แต่ขอเตือนนิดๆครับ ทำไมต้องให้อีเมล์ไปแล้วและต้องให้ระหัสผ่านไปด้วย โปรดระวังครับ