แจกซีดี พระธรรมเทศนา ภายในวันที่ 31 ตุลาคม 2549

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย sati, 12 ตุลาคม 2006.

1. sati

sati สมาชิกใหม่

เข้าไปดูรายการ และรายละเอียดในบล็อกนี้นะคะ

http://www.palungjit.org/club/sati/

ลงชื่อขอ ภายในวันที่ 31 ตุลาคม 2549 นี้เท่านั้นค่ะ

กรุณาอย่าลงชื่อที่อยู่ ในกระทู้นี้นะคะ

เพราะบางทีอาจจะไม่ได้เข้ามาเช็คชื่อในนี้ค่ะ

2. tippavan

tippavan เป็นที่รู้จักกันดี

20 กรกฎาคม 2006
    <P class=MsoNormal style="MARGIN: 0cm 0cm 0pt"><SPAN lang=TH style="FONT-SIZE: 16pt; COLOR: red; FONT-FAMILY: 'Angsana New'"><FONT color=black>อนุโมทนาค่ะ ขอรับซีดีด้วยค่ะ</FONT></SPAN></P>
    <P class=MsoNormal style="MARGIN: 0cm 0cm 0pt"><SPAN lang=TH style="FONT-SIZE: 16pt; COLOR: red; FONT-FAMILY: 'Angsana New'"><FONT color=black>1.<SPAN style="mso-spacerun: yes">&nbsp; </SPAN>พระธรรมเทศนา<SPAN style="mso-spacerun: yes">&nbsp; </SPAN>โดย<SPAN style="mso-spacerun: yes">&nbsp; </SPAN>หลวงปู่เจี๊ยะ จุนโท</FONT></SPAN></P>
    <P class=MsoNormal style="MARGIN: 0cm 0cm 0pt"><SPAN lang=TH style="FONT-SIZE: 16pt; COLOR: red; FONT-FAMILY: 'Angsana New'"><FONT color=#000000>2. พระธรรมเทศนา โดย หลวงพ่อพุธ ฐานิโย</FONT></SPAN></P>
    <P class=MsoNormal style="MARGIN: 0cm 0cm 0pt"><SPAN lang=TH style="FONT-SIZE: 16pt; COLOR: red; FONT-FAMILY: 'Angsana New'"><FONT color=black>กรุณาส่ง<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p></FONT></SPAN></P>
    <P class=MsoNormal style="MARGIN: 0cm 0cm 0pt"><FONT color=black><SPAN lang=TH style="FONT-SIZE: 16pt; COLOR: red; FONT-FAMILY: 'Angsana New'"></SPAN></FONT></P>
    <P class=MsoNormal style="MARGIN: 0cm 0cm 0pt"><SPAN lang=TH style="FONT-SIZE: 16pt; COLOR: red; FONT-FAMILY: 'Angsana New'"><FONT color=black>ทิพวรรณ&nbsp; แสงสนธิชัย</FONT></SPAN></P>
    <P class=MsoNormal style="MARGIN: 0cm 0cm 0pt"><SPAN style="FONT-SIZE: 16pt; COLOR: red; FONT-FAMILY: 'Angsana New'"><FONT color=black>1/138 หมู่ 1 ต.คูคต อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12130</FONT></SPAN></P>
    <P class=MsoNormal style="MARGIN: 0cm 0cm 0pt"><SPAN style="FONT-SIZE: 16pt; COLOR: red; FONT-FAMILY: 'Angsana New'"><FONT color=#000000>ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ </FONT></SPAN></P>

3. ตง

ตง เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาครับ ขอรับซีดีด้วยครับ
    1. vcdบาปบุญมีจริงหรือหลวงพ่อจรัญ
    2. พระธรรมเทศนาของหลวงพ่อคำบ่อ ฐิตปัญโญ
    ส่ง
    คุณ จรูญศักดิ์ รุ่งโรจน์รัตน์
    11/48 ม.9 ถ.สายบางแวก
    ต.บางแวก อ.ภาษีเจริญ
    กทม. 10160
    ขอบคุณครับ

4. s_arch

s_arch Active Member

22 ธันวาคม 2005
    อนุโมทนาครับ ขอรับซีดีด้วยครับ
    ๑. วีซีดี วิธีปฏิบัติวิปัสสนากรรมฐานเบื้องต้น โดย หลวงพ่อจรัญ ฐิตธมฺโม
    ๒. พระธรรมเทศนา โดย หลวงพ่อพุธ ฐานิโย
    ธนาวุฒิ คิดทำ
    2/3 ม.8 ต.ท่าโพธิ์ อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
    ขอบคุณครับ

5. pong-sit

pong-sit เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    อนุโมทนา สาธุ ผมขอรับ
    1.พระธรรมเทศนา หลวงพ่อฤาษีลิงดำ (กรรมฐาน40)
    2.พระธรรมเทศนา หลวงปู่เจี๊ย จุนโท
    รบกวนส่งมาที่ พงศ์สิทธิ์ หว่างจ้อย 23 ม.19ต.โกสัมพี กิ่ง อ.โกสะมพีนคร จ.กำแพงเพชร 62000

6. goldbell

goldbell เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2005
    1. vcdบาปบุญมีจริงหรือหลวงพ่อจรัญ

2. พระธรรมเทศนาของหลวงพ่อพุธ ฐานิโย
    ส่ง
    นายศิริชัย นาระกันทา
    1 ม. 13 ต.ห้วยอ้อ อ.ลอง จ.แพร่ 54150

7. suvicht

suvicht เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤษภาคม 2006
    1.พระธรรมเทศนา หลวงพ่อฤาษีลิงดำ (กรรมฐาน40)
    2.พระธรรมเทศนา หลวงปู่เจี๊ย จุนโท
    นายสุวิช ตั้งยิ่งทวีผล ตู้ ปณ.9 ปณจ.เขมราฐ อ.เขมราฐ จ.อุบล ฯ 34170 สาธุ

8. lukchai

lukchai เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2006
    ขอรับซีดี

อนุโมทนาครับ ขอรับซีดี
    ๑. พระธรรมเทศนา โดย หลวงปู่เจี๊ยะ จุนฺโท
    ๒. พระธรรมเทศนา โดย หลวงพ่อพุธ ฐานิโย
    กรุณาส่ง
    คุณ หลักชัย บูรณ์เจริญ
    57 ม.10 ต. ยาง
    อ. ศีขรภูมิ จ.สุรินทร์
    32110

9. ณัฐภพ

ณัฐภพ เป็นที่รู้จักกันดี

5 กุมภาพันธ์ 2006
    วีซีดี บาป-บุญมีจริงหรือ ? สัมภาษณ์หลวงพ่อจรัญ ฐิตธมฺโม
    พระธรรมเทศนา โดย หลวงพ่อฤาษีลิงดำ (กรรมฐาน ๔๐)
    วีซีดี วิธีปฏิบัติวิปัสสนากรรมฐานเบื้องต้น โดย หลวงพ่อจรัญ ฐิตธมฺโม
    ส่งมาที่ 95หมู่7 ต.นาเวียง อ.ทรายมูล จ.ยโสธร 35170
    อนุโมธนาสาธุ

10. panuata

panuata สมาชิกใหม่

ขอรับซีดี

เนื่องด้วยทราบว่าจะมีการแจกซีดีพ่อแม่ครูบาอาจารย์
    จึงขออยากรับซีดีด้วยครับมีรายการดังต่อไปนี้ครับ
    1.หลวงปู่เจี๊ยะ จุนโท
    2.หลวงพ่อสังวาลย์ เขมโก
    3.หลวงปู่ทูล ขิปปปัญโญ
    ช่วยกรุณาส่งมาให้ทีนะครับที่
    นายวัฒนา ปานอุทัย
    76/10 หมู่ที่ 7 แขวงอนุสาวรีย์ เขตบางเขน กทม. 10220
    จึงขอขอบคุณมานะที่นี้ครับ
    อนุโมทนามัยด้วยครับ

11. muay

muay เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาขอรับซีดีทั้ง 3 แผ่นจักเป็นพระคุณค่ะ
    ๓. ธรรมบรรยาย แผ่นที่ ๑ โดย หลวงพ่อจรัญ ฐิตธมฺโม ( MP3 )<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    ๔. ธรรมบรรยาย แผ่นที่ ๒ โดย หลวงพ่อจรัญ ฐิตธมฺโม ( MP3 )<o:p></o:p>
    ๕. ธรรมบรรยาย แผ่นที่ ๓ โดย หลวงพ่อจรัญ ฐิตธมฺโม ( MP3 )
    กรุณาส่ง
    สุดา คุณาวัฒโนทัย
    297/207 ลุมพินีเพลสพระราม 3 ริเวอร์วิว ชั้น 11
    ถนนพระราม 3 แขวงบางโคล่ เขตบางคอแหลม
    กรุงเทพฯ 10120
    ธรรมะสวัสดีค่ะ

12. Kru_oranuch

Kru_oranuch Active Member

13 สิงหาคม 2006
    CD พระธรรมเทศนา

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคะ ขอรับด้วยค่ะ
    1.หลวงปู่เจี๊ยะ จุนโท
    2.หลวงปู่สังวาลย์ เขมโก
    อรนุช สงวนหมู่
    135/4 หมู่ 7 ซอยรามอินทรา 39 แยก 5-5
    ถนนรามอินทรา แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10220

13. เข็มขาว

เข็มขาว Active Member

28 กรกฎาคม 2006
    ขออนุโมทนาค่ะ ดิฉันกับน้องขอรับซีดี ถ้าเป็นไปได้ดิฉันกับน้องขอคนละ 3 แผ่นได้ไหมค่ะ (จะนำไป Copy แจกเป็นธรรมทานค่ะ)
    1. พระธรรมเทศนาโดย ล.พ.เปลี่ยน ปัญญาปทีโป
    2. พระธรรมเทศนาโดย ล.ป.เจี๊ยะ จุนฺโท
    3. พระธรรมเทศนาโดย ล.พ.พุธ ฐานิโย
    กรุณาส่ง
    ธนัชพรฌ์ แสงชัยนาท 227/163 ม. 3 ต. สันผักหวาน อ. หางดง
    จ. เชียงใหม่ 50230
    ของน้องชายขอรับ ซีดี
    บรรยายธรรม 1, 2 และ 3 โดย ล.พ.จรัญ ฐิตธฺมโม [mp3]
    กรุณาส่ง
    สามารถ ใจธิกร 227/163 ม.3 ต. สันผักหวาน อ. หางดง จ. เชียงใหม่ 50230
    เราทั้งสองคนขอขอบคุณในความกรุณาของคุณล่วงหน้านะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

14. tippavan

tippavan เป็นที่รู้จักกันดี

20 กรกฎาคม 2006
    ได้รับซีดีแล้วค่ะ ขอขอบคุณ อนุโมทนาค่ะ

ทิพวรรณ แสงสนธิชัย

15. nitichod

nitichod Active Member

ขอรับ MP3 ทั้ง 1 ชุดครับ
    นิธิโชติ แก้วคำแสน
    315 ม.2 ต.มะขามคู่
    กิ่ง อ.นิคมพัฒนา
    จ.ระยอง 21180
    tel 0863116137
    ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ