เลขตีมา

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย chocolate_mint29, 15 พฤษภาคม 2013.

1. chocolate_mint29

chocolate_mint29 Active Member

27 มิถุนายน 2012
    เลขนี้เป็นเลขแอบตี แอบตื้ออยู่นานค่ะ จากพี่ที่ปฏิบัติท่านนึงซึ่งท่านไม่ชอบมากเรื่องพวกนี้ แต่ด้วยที่เราลำบากเลยตื้ออยู่นานพี่เค้าเลยใบ้มา แต่ไม่ได้บอกเจาะจงนะค่ะ งวดที่แล้ว 830 แต่ดันซื้อ 831 ลืมบวกลบ 1 ค่ะ

งวดนี้ที่เราตี คือ 740 840 ลองดูนะค่ะ ไม่ต้องซื้อมากนะค่ะ แค่สนุกๆ มาแชร์ตัวเลขค่ะ ถ้าถูกจะได้นำเงินช่วยพี่เค้าสร้างสถานปฏิบัติธรรมค่ะ ขอบคุณจ๊า