เรื่องรางเกี่ยวกับความรัก

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย nongplathong, 3 พฤศจิกายน 2009.

1. nongplathong

nongplathong สมาชิก

มีเครื่องรางอะไรที่เกี่ยวกับเสริมความรัก หรือทำให้คนรักกลับมาเหมือนเดิมใหม่ค่ะ

2. ออตโต้

ออตโต้ เป็นที่รู้จักกันดี

เรื่องของความรักบุญทำกรรมแต่ง วาสนา ที่ทำร่วมกันมาครับ เครื่องรางช่วยอะไรไม่ได้มากหรอกครับ เอาเงินไปทำสังฆทานที่วัดอุทิศให้แก่เจ้ากรรมนายเวรทั้งหลาย ให้อโหสิกรรมดีกว่าครับ อย่าได้คิดไปพึ่งของสายมนต์ดำเลยนะครับ (ฝังรูปฝังรอย ฝังหุ่น) มีแต่ชีวิตจะยิ่งตกต่ำครับ สาธุ

3. หมีเมืองนนท์

หมีเมืองนนท์ เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤศจิกายน 2008
    แล้วแฟนของเราไปมีครอบครัวใหม่มัย หรือยังโสด แล้วมาถูกเราครับ