เรามาร่วมส่งพลังจิตกันเถอะ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย piaratisit, 22 ธันวาคม 2009.

1. piaratisit

piaratisit สมาชิก

ใกล้ปีใหม่แล้วนะครับ ผมขออวยพรให้ชาวสมาชิกทุกคนมีสุขภาพแข็งแรง มีความก้าวหน้าเจริญรุ่งเรืองตลอดปี 2553 นี้ และผมขอเชิญชวนสมาขิกทุกท่านทำสมาธิเพื่อส่งจิตและคำอธิษฐานไปยังองค์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ขอให้ท่านมีสุขภาพที่แข็งแรง ปราศจากโรคภัยไข้เจ็บด้วยครับ

2. สตธศร

สตธศร Namo Amithapho

12 พฤศจิกายน 2009
    ขอให้ในหลวงแข็งแรงๆๆๆ มีสุขภาพดี

มีพระเกษมสำราญ ตลอดปี และ ตลอดไป