หมดแล้ว เปิดจองสุดยอด พระปิดตา ตำรับหลวงปู่เอี่ยม(ปฐมนาม) วัดสะพานสูง (สถานะหน้าสุดท้าย)

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Tackled, 19 พฤศจิกายน 2015.

1. Limtied

Limtied เป็นที่รู้จักกันดี

26 สิงหาคม 2010
    ได้รับพระปิดตา แล้วครับ

ขอบคุณ คุณ Tackled

2. Tackled

Tackled เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับ

3. Tackled

Tackled เป็นที่รู้จักกันดี

ผมจัดส่งครบหมดแล้วนะครับ ใครยังไม่ไดแจ้งมาได้ครับ

ผู้ที่ได้รับแล้วทุกท่าน เนื่องจากต้นทาง ทำกล่องบรรจุเป็นกำมะหยี่ ทำให้จะมีปัญหากับรักที่องค์พระแห้งที่ไม่เต็มที่ เวลาแกะพระออกจากกล่อง จะมีกำมะหยี่ติดองค์พระออกมาด้วย

วิธีแก้ ให้ท่านหาสก็อตเทปใส หงายเอาด้านที่มีแถบกาว ค่อยๆแตะไปที่องค์พระแล้วดึงออก กำมะหยี่จะติดมากับสก็อตเทป ส่วนผิวพระจะยังเหมือนเดิมครับ

4. มรรคเวทย์

มรรคเวทย์ เป็นที่รู้จักกันดี

14 สิงหาคม 2007
    ได้รับพระปิดตาเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณคุณ Tackledมากครับ