เชคดวง ฟรี และัทุกสรรพสิ่งที่อยากรู้ ที่นี่มีคำตอบ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย sinsair tavada, 12 มิถุนายน 2012.

1. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2009
    เพื่อนๆ ท่านใด ที่มีความปรสงค์จะเชคดวง ขอคนที่ยังไม่เคย เชคกับท่านใด นะครับ และท่านที่มีปัญหากับสรรพสิ่งทั้งปวงว่าด้วยไสยศตารต่างๆ หรือ พระทีห้อยเสริมดวงและ บ้าน ร้านค้า สิ่งเร้นลับ หรือพลังจิต กรรมฐาน สมาธิ ที่นี่มีคำตอบให้ครับ

2. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    เคยเช็คดวงมาบ้าง แต่ไม่ได้เช็คบ่อยๆ ดูให้ได้มั้ยคะ
    ไม่มีปัญหากับสิ่งเร้นลับที่มองไม่เห็นค่ะ แต่มีปัญหาเรื่องการเงินและความรัก
    และอยากทราบพระที่ควรห้อยเสริมดวง และอื่นๆ ที่เห็นว่าสมควรค่ะ

3. จีทีเอ็ม

จีทีเอ็ม เป็นที่รู้จักกันดี

30 มิถุนายน 2011
    ต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ อยากเช็คเรื่องที่อยู่อาศัย เมื่อไรจะได้ย้ายบ้านใหม่

4. kantinanna

kantinanna เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2012
    ขอเช็คให้แฟนคะ เพราะตอนนี้เขาทุกข์เหลือเกินคะ

5. ยอดยาหยี

ยอดยาหยี เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤศจิกายน 2005
    เช็คให้ลูกสาวได้มั้ยค่ะ

6. rungdao

rungdao เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤศจิกายน 2010
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    เช็คดวงครอบครัวและการเงินให้หน่อยค่ะ การงานปีหน้าเริ่มได้มั๊ย วางแผนจะกลับมาอยู่เมืองไทยเลยดีไหมคะ. ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 กันยายน 2012
  7. Gorgeous

Gorgeous เป็นที่รู้จักกันดี

เช็คให้คุณพ่อได้ไหมครับ พ่อไม่สบายเกี่ยวกับตับ

8. poopae191

poopae191 เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2009
    เช็คให้ตัวเองเรื่องวิปัสนากรรมฐานขอบคุณคะ

9. Preawpun

Preawpun สมาชิก

กระผมชื่อเพรียวพันธุ์ พรมวงษ์ เกิด28 กค33 เวลา1100 คือว่าผมจะสอบตำรวจจะสอบได้หรือไม่ครับ

10. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

เงินๆ ทองๆ หลังกันยา สบายใจแน่นอนแค่ไป กวาดโบสถ์ล้างห้องน้ำพระ และเก้บขยะหน้าหลวงพ่อโสธร และกลับมาท่องอิืติปิโส นั่งกรรมฐานก่อนนอน สิบห้านาที ดวงจะดี โดยพลัน เรื่องความรัก ปล่อยซักระยะ หลังกุมภาปีหน้าสดใสแน่่นอนครับ รักแท้ ............ที่ใช่กว่า พระที่ห้อยแล้วโฉลก ยามนี้คือ สิวลี เสริมบารมีโชคลาภครับ

11. sinsair tavada

เอารูปบ้าน มาให้ดู และบ้านเลขที่ครับ จะทำนายให้ ส่วนย้ายๆ นั้น มีน้า ปีหน้านู้น ถึงจะได้ย้าย คิดการย้ายตอนนี้ ไม่มีทางสำเร็จ อุปสรรคมากและ ย้ายไปก้ไม่ได้ ไปอยุ่ซื้อมา เป็นปี ก้ไม่ได้อยุ่ครับแต่หลังมีนา ได้บ้านแน่นอน ออ ทำบุญ หินดินทราย กับพระเสียหน่อย จะดีครับ

12. sinsair tavada

อืม ขอวัน เดือนปี ก็ดีนะครับ มองไม่เห็นจริงๆ ครับ กรรมบังหนามากๆ

1ทำบูญไหว้พระนอน ด้วยกล้วยอ้อยส้ม ยิ่งถ้าเป็นพระที่อยุี่ในถ้ำยิ่งดี 2 ถวายตาลปัตรพระ 3 สวดธรรมจักร 4 ไหว้พระไพรีพินาศ ทำ สี่อย่างนี้แล้วแผ่เมตตา ชนะแน่นอนครับ แต่ว่า ตอ้งป่วย แทน นะครับไม่หนัก แต่ ผลกรรมรออยู่นิดนึง

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มิถุนายน 2012
  13. sinsair tavada

กลับไม่ว่า แต่ต้องหลังตุลาคม เพราะกับมาช่วงนี้ ถมไม่เต็ม คนทางนี้ร้อนเงินกันเกิน จะเยียวยา อดทนอีกนิดปลายปีหน้ากลับมา อู้ฟู้ ตั้งตัวได้ ค้าขายเครื่องความงาม ความหอมสมุึนไพร ไม่รวยมาด่าครับ ...........

14. sinsair tavada

เห็นเหตุไม่สู้งามเลย แ่ต่ว่าพอ ยันได้สามสี่ปีครับ ช่วงนี้ หาสาหร่ายไสปรูน่ากินพลางๆ ดีกว่า และ ดื่มน้ำมากๆ และไปทำบุญโรงบาลสงฆ์ ยังยันต่อเวลาทดบาดเจ็บได้อีกนานครับ แต่ว่า............ ต้องสำนึกในบาปที่เคยฆ่าสัตว์และถือกฏ ปาณาฯ ตลอดชีวิต แค่นี้ ปล่อยปลาซ้ำอีกที ......พอทนจ่ะ

15. sinsair tavada

กรรมฐานเชคกันไม่ได้ ถึงเองรู้เอง แต่ว่า ........ตามสัมผัสบอกตรงๆ ว่า แค่ผ่าน ขณิกมาหมาดๆ ครับ หาอ่าน ตำราดีๆ ที่ไม่หลงทาง สักเล่ม แล้วไปต่อ จำไว้ว่า ต้องเห้นความเป็นจริง ก่อนจึงจะก้าวหน้า หากยังยึดในตำราและ คิดว่าจะไปให้ไกล ยิ่งช้าครับ................

16. sinsair tavada

ผ่าน!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ตัดชุดรอได้เลย ครับ ..............

17. mam7734

mam7734 เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤษภาคม 2010
    เรื่องการเงิน และกรรมเก่าทำอย่างไรจะบรรเทาลงบ้าง ล่าสุดที่บ้านเหมือนโดนผีหลอกจิงจิงเลย

18. sinsair tavada

การเงิน คงต้องยอม ทำอะไรสักอย่าง เช่นหาหนี้มาเพิ่ม เพื่อตั้งตัวอีกที แม้มันจะดูยากเย็นแต่ดวงดาวของท่าน ต้องลุยอีกรอบ ปลายปี ไม่อยากกู้ สะสมเงินมากๆ เข้าไว้ปลายปี ได้ลุย ผี .......คือคนตาย วันนึงเราก็ตาย หลอกชาวบ้านเหมือนกัน ........ผีมีทางของผี เขาไม่ได้หลอกเราแต่เรา กลัวเขาเอง ผี ไม่ได้มีไว้เห็น แต่ผี มีไว้เตือนใจว่า .....จงรีบทำดี ก่อนพรุ่งนี้จะเป็นผี ......

19. mam7734

mam7734 เป็นที่รู้จักกันดี

26 พฤษภาคม 2010
    รบกวนถามเพิ่มเรื่องอาการปวดขาของแม่ จะหายหรือเปล่าค่ะมีทางช่วยหรือไม่

20. Preawpun

Preawpun สมาชิก

ชื่อเกศมณี เผือกใจเริง เกิด19มีนาคม33เวลาตี4.02 อยากทราบว่าจะเรียนจบหรือไม่แล้วอาชีพที่เหมาะสมคืออาชีพอะไรและเนื้อคุ่ (ของแฟนครับ)