ีประสบการณ์หลวงพ่อสมชาย ชัยนาท

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย ดูท่านอยู่นะครับ, 8 เมษายน 2009.

1. ดูท่านอยู่นะครับ

ดูท่านอยู่นะครับ เป็นที่รู้จักกันดี

ใครมีประสบการณ์เขียนมาเลยครับ หลวงพ่อสมชาย วัดหนองน้อย ชัยนาท
    ประสบการณ์พระเครื่องของท่านแรงมากๆครับ
    ไปกราบท่านที่วัด ตะกรุดท่านทหารตามเก็บหมดเลยครับ
    ส่วนวัตถุมงคลอื่นๆ ราคาขยับแล้วครับ
    ใครอยากได้รุ่นใหนเขียนมาได้ครับ เผื่อหาให้ได้

ราคาที่วัดแพงมากครับ
    ตะกรุดมหาอุด คาดทองไป 1500 -2000 แล้วครับ หลวงพ่อบอกมีเหลือไม่กี่ดอก เพราะทหารทางใต้สั่งที 50-100 ดอกครับ บอกว่า เอาไปลองแล้วไม่ออก แถมปืนแตกอีกต่างหาก

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 เมษายน 2009
  2. ดูท่านอยู่นะครับ

ดูท่านอยู่นะครับ เป็นที่รู้จักกันดี