~~..อายแสงนีออน *-*โดยคุณ เจ้าจอมหยู

ในห้อง 'เพลง ลูกทุ่ง-เพื่อชีวิต' ตั้งกระทู้โดย ผ่อนคลาย, 26 มิถุนายน 2006.

1. ผ่อนคลาย

ผ่อนคลาย Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 พฤศจิกายน 2004
    ขออนุญาตคุณ เจ้าจอมหยู นำคาราโอเกะมาตั้งกระทู้ให้เพื่อนๆฟังนะครับ
    [music]http://palungjit.org/attachments/a.82354/[/music]

อายแสงนีออน --> ร้องเองค่ะ (สนุก ๆ นะคะอย่าซีเรียส...ฟังจบแล้วค่อยซีเรียส... อิอิ)

<TABLE class=tborder id=post262146 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD class=thead style="FONT-WEIGHT: normal">14-06-2006, 04:02 PM <!-- / status icon and date --></TD><TD class=thead style="FONT-WEIGHT: normal" align=right>#53 <INPUT id=plist_262146 style="PADDING-RIGHT: 0px; PADDING-LEFT: 0px; PADDING-BOTTOM: 0px; MARGIN: 0px 0px 0px 5px; VERTICAL-ALIGN: middle; PADDING-TOP: 0px" type=checkbox value=0 name=plist[262146] inlineModID="inlineMod"> </TD></TR><TR vAlign=top><TD class=alt2 width=175>เจ้าจอมหยู<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_262146", true); </SCRIPT>
    สมาชิก
    [​IMG] อัลบั้มรูปส่วนตัว
    <!-- End Post Thank You Hack -->
    พลังการให้คะแนน: 0[​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_262146><!-- message -->ใจดีจังเลยค่ะ น่ารักที่สุด มีแต่เพลงเพราะ ๆ หาฟังยาก ๆ ทั้งนั้นเลย ความสุขเหล่านี้จะกลับคืนไปสู่คุณนะคะ
    <!-- / message --><!-- sig -->__________________
    อายแสงนีออน --> ร้องเองค่ะ (สนุก ๆ นะคะอย่าซีเรียส...ฟังจบแล้วค่อยซีเรียส... อิอิ)
    <!-- / sig -->

</TD></TR></TBODY></TABLE>

.............................................

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 มิถุนายน 2006
  2. ผ่อนคลาย

ผ่อนคลาย Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

3. sherbet4

sherbet4 เป็นที่รู้จักกันดี

:cool: :cool: :cool: :cool:

4. skygecht

skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    โอ้ยยยยยยยยย ขนลุกๆๆฮะ เพราะมากๆๆเลยอะคับ เสียงหวานไพเราะเพราะพริ้ง สดีดสดิ้ง อลังการจังเยยคับผมม

ขออีก ขออีก คับ ชอบเเนวๆๆเเบบนี้อะครับ

5. เจ้าจอมหยู

เจ้าจอมหยู สมาชิก

14 มิถุนายน 2006
    ขอบคุณมาก ๆ ค่า...^^

สวัสดีค่าคุณผ่อนคลาย .. (bb-flower อิอิ..เจ้าจอมต้องขอโทษด้วยนะคะ ไม่มีเน็ตใช้อยู่พักนึง เลยมาช้าไปหน่อยค่ะ.... ต้องขอขอบคุณคุณผ่อนคลายมาก ๆ เลยนะคะ ที่กรุณานำเสียงบาดจิตเจ้าจอมมาแปะไว้ที่นี่ (นี่เป็นแผนการทรมานเพื่อน ๆ ในบอร์ดใช่ไม๊คะ..555)

ขอให้เพื่อน ๆ ทุกท่านมีความสุขมาก ๆ นะคะ สุขที่ได้ร้อง สุขที่ได้ฟังเพลงที่เราชอบ เป็นวิธีการพักผ่อน ที่ ผ่อนคลาย ที่ซู้ดดดดด...ฮุฮุ :cool:

สุขสันต์วันลอยกระทงทุกท่านค่า...

6. ผ่อนคลาย

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </TD><TD class=thead width="14%"></TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>ผ่อนคลาย, เจ้าจอมหยู </TD></TR></TBODY></TABLE>

สวัสดีครับ คุณเจ้าจอมหยู (bb-flowerยินดีต้อนรับครับ...... แหมมมมม ดีใจจังเลยครับ ที่มาเป็นเกียรติกัน :cool: ตั้งแต่เห็นมาเม้นต์ที่กระทู้ผมก็ไม่ทราบข่าวเลย มีอยู่วันไปเที่ยวบล็อกแก๊ง เห็นบล็อกคุณเจ้าจอมฯ ดีใจจังเลยครับ ก็เลยทิ้งร่องรอยไว้ คิดว่าสักวันคงได้มีโอกาสต้อนรับวันนี้เห็นมาเยี่ยมเยียนกันดีใจจริงๆครับ เพื่อนๆคงดีใจมากที่คนเสียงหวานมาเยี่ยมห้องคาราโอเกะแห่งนี้

มีเวลาเชิญมาบ่อยๆนะครับยินดีต้อนรับเสมอครับ ถ้าเป็นไปได้เอาเพลงมาร้องที่นี่บ้างนะครับ ผมอยากชวนทุกๆคนอยากชวนทั้งแก๊งเลย 5555 ชวนคุณเจ้าจอมหยูซะเลยนิ ถ้าอัพไม่เป็นยังไงก็สอบถามได้ครับ ทีมงานเราจะแนะนำให้ครับ
    ไม่เป็นไรครับ มาช้าดีกว่าไม่มาครับ

แหมดีที่ผมโหลดจากลายเซ็นไว้นะครับ ไม่งั้นอดเลย เพราะลิ๊งค์หมดอายุไปแล้ว เพราะอยากฟังดู พอฟังดูเลยรู้สึกว่าแหมเจ้าของเสียงถ่อมตัวน่าดู อิอิ

5 5 5 5 5

:cool: :cool: :cool:

สุขสันต์วันลอยกระทงทุกท่านเช่นกันครับ

<!-- currently active users -->

7. skygecht

โอ้ยยยยยยยยยย ทามไมเสียงเพราะอยางงี้ละคับบบบ สุนารีก็ สุนารีเหอะเจอคุณพี่เเล้ววว เทป ขายมะออกเอาได้ สุดๆๆยอดๆๆๆๆๆๆ

8. paang

paang เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    เสียงหวานมากกกกเลยค่ะ
    เฮ้อออ ...ได้ใจอีกแล้วจ้า

9. skygecht

ขออีกได้ไหม๊คับผม นะ นะ นะ คับ ขอเพลง พี่ผึ้ง พุ่มพวง อีกกนะคับ

จัดไห้ด้วยยคับผม