อาจารย์ ตุ๋ย จอมทอง ดูดวงได้อย่างแม่นยำมากๆ ดูก่อนโอนทีหลัง เชิญท่านลองพิสูจน์ดู!!!

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย สรวงสวรรค์, 23 พฤศจิกายน 2010.

1. สรวงสวรรค์

สรวงสวรรค์ Active Member

8 พฤศจิกายน 2010
    เป็นคนหนึ่งที่ชอบดูดวงเป็นอย่างมากได้ดูดวงกับอาจารย์หลายท่านในเวปญาณทิพย์และเวปพลังจิต ประมาณล่าหมอดูก็ว่าได้ ใครว่าหมอดูคนไหนแม่น โทรไปดูหมด มิได้ต้องการลองของแต่อย่างใด แต่เพราะด้วยความชอบส่วนตัว ประกอบกับประสบปัญหาชีวิตที่ค่อนข้างสับสนและทุกข์ใจอย่างหนัก เลยต้องพึ่งหมอดูเพื่อเป็นที่พึ่งทางใจ จนวันหนึ่งได้มีโอกาสได้ดูดวงกับ อาจารย์ ตุ๋ย จอมทอง จากคำแนะนำของคุณรักไร้พ่ายในเวปญาณทิพย์ ตอนแรกๆก็ลังเลใจ ว่าจะแม่นไหมหว่า เพราะค่าครูถูกไป อิอิ แต่คิดว่าดูก่อนโอนทีหลัง ก็ไม่หน้าจะเสี่ยงอะไรแถมค่าครูก็ไม่แพงเลย เลยตัดสินใจโทรไป อาจารย์ เป็นคนพูดจาดีมาก ดูเป็นคนใจดี อาจารย์ถาม วัน เดือน ปี เกิด แล้วนัดให้โทรไปอีกทีวันพรุ่งนี้ ก็ยังเฉยๆๆ เพราะ ก็คงธรรมดาไม่หน้าจะมีอะไรพิเศษ พอถึงวันนัด ได้โทรไป อาจารย์ทำนายมาเป็นฉากๆ เรื่องนิสัยใจคอถูกต้อง เรื่องปัญหาปัจจุบันแม่น และ เรื่อง คู่ครอง ก็บอกมาตรง ว่าใช่หรือไม่ เพราะคนที่คบจะรู้ว่าใช่หรือไม่ใช่ เล่นการเอางงเลยแหละ ว่าอาจารย์รู้ได้อย่างไร และ มีการทำนายอนาคตที่อาจจะเกิดขึ้นจริงเพียงแต่รอเหตุการณ์นั้นเกิดขึ้นเพื่อการันตีคำทำนายว่าแม่นยำจริงหรือไม่ ที่อยากจะแนะนำอาจารย์เพราะอยากให้คนที่มีปัญหาชีวิตไร้ซึ่งทางออกได้มีโอกาสเจอแสงสว่างในชีวิต แถมค่าครูถูกเหมาะสำหรับคนรายได้น้อย หรือมีปัจจัยน้อย หรือกำลังเดือนร้อนเรื่องเงินแต่อยากดูดวง อาจารย์มีการแนะนำการแก้ไขให้ชีวิตดำเนินไปในทางที่ถูกต้อง แต่ก็ขึ้นอยู่กับบุญและกรรมของผู้นั้นด้วย ว่าจะสามารถปรับเปลี่ยนชีวิต ผ่อนหนักให้เป็นเบาได้หรือไม่ เคยนำดวงคนรู้จักให้อาจารย์ดู เพื่อที่จะเช็คความแม่นยำไปด้วย ว่าแม่นจริงไหม อาจารย์พูดว่าดวงคนผู้นี้ชีวิตอับโชคมีทั้งอุปสรรคและความเหนื่อยยากในชีวิต ชีวิตเหมือนมีกรรมกับการทำงาน ต้องทำงานทั้งชีวิต ชีวิตเจริญยาก เป็นคนใช้จ่ายเงินฟุ่มเฟือย ไม่รู้จักใช้จ่ายเงินจะหมดกับสิ่งไร้ประโยชน์ ซึ่งจริง เพราะเขาเป็นคนใช้จ่ายเงินเก่งมาก และ ชอบพูดจาไม่ค่อยเข้าหูคน คิดแต่สิ่งไม่ดี เอาแต่ใจตัวเองเอาใจใครไม่เป็น เป็นคนไม่กระตื้อรือล้นเพื่อจะทำให้ชีวิตดีขึ้นมา เห็นผิดเป็นชอบ เห็นแก่ตัว และเป็นคนขวางโลก แล้วชีวิตจะเจริญได้อย่างไรเหล่า ก็ถามทางแก้กับอาจารย์ว่าจะช่วยคนผู้นี้ได้อย่างไร ร้อนใจแทนเพราะสงสารชีวิตเขา อาจารย์แนะนำว่า ให้เขากลับไปคิดดี พูดดี และทำดี ดวงจะพลิกได้ ก็เลยไปเล่าให้คนผู้นี้ฟัง เขาก็เชื่อว่าสามารถดูดวงได้จริงเพราะเขามีพูดหมอดูรู้ขนาดนั้นเลยหรอ แต่ จนวันนั้นและบัดนี้ เขาก็ไม่ใส่ใจทำตัวเองให้ดีขึ้นมา ยอมปล่อยชีวิตให้ลำบากไปตามยถากรรม ดีกว่าเปลี่ยนแปลงนิสัยของตัวเองเพื่อจะทำให้ชีวิตดีขึ้นมา ก็สุดที่จะฝืนใจใครได้ ไม่มีใครเปลี่ยนแปลงนิสัยใครได้ ถ้าเปลี่ยนได้คนผู้นั้นต้องเปลี่ยนแปลงด้วยตัวเอง หรือ รอให้เกิดสิ่งสะเทือนจิตใจที่สุดในชีวิต!!! ถึงตอนนั้นจึงจะยอมเปลี่ยนแปลงตัวเอง คงอาจเพราะเวรกรรมเขาด้วยมั่งที่ปิดหูปิดตาไม่ให้นึกกลัวต่อคำทำนาย แต่เอาเถอะ อะไรจะเกิดขึ้นในอนาคตเขาคงจะรู้เอง ใครคือผู้ลิขิตชีวิตให้ลงเหว คนหรือดวง สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม กรรมใครกรรมมัน
    นี่เบอร์ อาจารย์ ตุ๋ยค่ะ0891534939,0874489815
    ไม่ใช่หน้าแมวหน้าวัวหรือหน้าใดๆ ทั้งสิ้น เป็นคนจริงชอบความจริงเลยอยากแนะนำของจริงให้ อยากให้คนที่มีความทุกข์ใจและความเศร้าหมองในจิตใจได้พบเจอทางออกและแสงส่วางกับชีวิตทั่วทุกคนด้วยเถอะๆๆ สาธุ สาธุ สาธุ
    เคยเป็นคนทุกข์ใจจึงเข้าใจความทุกข์ของผู้อื่น
    ;aa41

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 ธันวาคม 2010
  2. soundproof

soundproof สมาชิกใหม่

ผมก็เคยดูกับอาจารย์มาแล้วครับ เป็นกันเองมากๆ ให้ทางออกและคำปรึกษาที่ดีมากๆเลยครับ

3. ธรรมะชนะใจ

ธรรมะชนะใจ สมาชิก

8 พฤศจิกายน 2010
    อาจารย์ดูแม่นจริงๆค่ะ ใจดีด้วย
    ท่านใดมีปัญหา โทรหาอาจารย์ได้นะคะ

4. oxy_gen

oxy_gen สมาชิก

25 กันยายน 2010
    เคยดูกับอาจารย์เหมือนกันค่ะ อาจารย์ใจดี
    ใครมีปัญหาลองโทร.ดูนะค่ะ อาจจะได้คำแนะนำดีๆกลับไป

5. Maha Jakkraput sutta

Maha Jakkraput sutta เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบอกว่าอาจารย์ ใจดี ดูได้แม่นมากครับ แม้แต่เรื่องในอดีตที่เราลืมไปแล้วอาจารย์ยังดูได้อย่างกับอาจารย์อยู่ในเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ขอบอกว่าสุดยอดครับ อาจารย์ยังบอกวิธีแก้ไขดวงชะตาให้เราไปแก้เองด้วยครับ

6. aepy

aepy สมาชิก

โทรไปดูกับอาจารย์มาแล้ว อาจารย์ใจดีมาก ทำนายอดีดได้ตรงโดยที่ยังไม่ได้บอก แล้วก็บอกเรื่องในอนาคตได้แม่น บอกบ่ายเย็นเจอเลย

7. ยอดผธู

ยอดผธู เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2010
    สำหรับเรานะไม่รู้ชิเพราะดูแต่อนาคตไม่พูดถึงอดีตเลยไม่รู้แม่นไหม

8. pretty lovely

pretty lovely สมาชิกใหม่

12 กันยายน 2010
    ดูกับอาจารย์ มา 2 รอบแล้วค่ะ อาจารย์ใจดีมาก ๆ แนะนำการแก้ไขชีวิตให้เราดีขึ้น ไม่ยากเลย แค่การทำบุญ ทำทาน อาจารย์ทำนายแม่นมาก ๆ นะคะ ส่วนเรื่องอนาคต ต้องรออีก 3-4 เดือน ถึงจะเกิดค่ะ ดูกับอาจารย์มา 2 รอบ คำทำนายระยะไกลเหมือนกันทั้ง 2 รอบเลย ทั้ง ๆ ที่อาจารย์จำเราไม่ได้หรอกนะคะ อาจารย์ท่านดูจากพื้นดวงเราค่ะ..
    ขอแนะนำค่ะ สำหรับคนที่มีทุนน้อย แต่ต้องการดูดวง อย่างคุณสรวงสรรค์บอกค่ะ
    ไม่ได้เป็นหน้าม้า ให้อาจารย์นะคะ

9. preaw_pp23

preaw_pp23 สมาชิกใหม่

ค่าครูเท่าไรคะ
    จะจ่ายยังไง
    ละดูตั้งแต่กี่โมงถึงกี่โมงคะ

ขอบคุณมากๆคะ

10. pretty lovely

pretty lovely สมาชิกใหม่

12 กันยายน 2010
    พอดีเปิดมาเจอ ขอตอบเลยแล้วกันนะคะ ค่าครู 100 บาทค่ะ โทรไปหาอาจารย์ แล้วอาจารย์นัดคิวอีกทีนึงค่ะ โอนเงินทางธนาคารค่ะ

11. virgoang

virgoang สมาชิกใหม่

21 ธันวาคม 2010
    ไม่ผิดหวัง

โทรไปดูมาเมื่อวานค่ะ เขาทำนายเกี่ยวกับนิสัย ความคิด ความรู้สึกได้แม่นมากๆ แต่เรื่องอนาคตเกี่ยวกับความรัก อันนี้ต้องรอพิสูจน์ค่ะ เขาบอกให้เราปรับปรุงนิสัยที่จะทำให้เป็นปัญหาความสัมพันธ์ระหว่างเรากับแฟน เขารู้ค่ะว่าเราเป็นยังไง อาจารย์ใจดีมากค่ะ บางเว็บมีคนมาตอบกระทู้ถึงอาจารย์ตุ๋ย เข้าใจแบบผิดๆว่าเป็นอ.ตุ้ย เอ็กซเรย์ ขอบอกว่าคนละท่านกันค่ะ

12. jeeji_22

jeeji_22 สมาชิก

คิวยาว แน่ๆเลย อยากจะลองโทรไปดู

13. sorakran2007

sorakran2007 เป็นที่รู้จักกันดี

ดูมาแล้วครับ ท่านดูแบบธรรมดานะ แต่ให้คำปรึกษาดีครับ

14. jeeji_22

jeeji_22 สมาชิก

โทรไปแล้วล่ะค่ะ สงสัยจะติดทำนาย และให้คำปรึกษาอยู่ เลยไม่ได้รับโทรศัพท์ ได้ความว่ายังไง เดี๋ยวจะมาบอกกล่าวนะคะ