อยากหาปู่ฤาษีนารอดขนาดห้อยคอมาบูชา วัดไหนดีครับเอาไม่ไกล กทม.มาก

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย Kookkookkooo, 22 ธันวาคม 2014.

1. Kookkookkooo

Kookkookkooo สมาชิกใหม่

10 ธันวาคม 2014
    พอดีว่าผมอยากหาปู่ฤาษีนารอด/ปู่ฤาษีตาไฟขนาดห้อยคอมาบูชา
    รบกวนพี่ๆ แนะนําหน่อยครับวัดไหนดีครับเอาไม่ไกล กทม.มาก
    ไม่จําเป็นต้องเป็นของพระเกจิรุ่นเก่าก็ได้ครับ แนะนําขนาดตั้งโต๊ะด้วยก็ดี
    ...จริงๆ ผมอยากได้ของหลงปู่นอง แต่ไปวัดท่านไม่ถูกครับ

2. kiati_sak

kiati_sak เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

23 ธันวาคม 2009
    แนะนำ ของหลวงพ่ออุดม วัดพิชัยสงคราม อยุธยาครับ ที่วัดมีให้บูชาครับ

3. mummamman

mummamman เป็นที่รู้จักกันดี

12 กรกฎาคม 2006
    หลวงพ่อเณร วัดทุ่งเศรษฐี ราม2 ครับมีที่วัดไปเช่าได้เลยครับ

4. pinrat

pinrat เป็นที่รู้จักกันดี

อาจารย์ อึ่ง วัดเชิงหวาย ครับ งาน handmake สวยมากๆ