สังเกตุดูแล้วว่ากระทู้ไหนที่มีการโพส เจ้าของกระทู้นั้นจะมองไม่เห็น

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย Satangclub, 4 ตุลาคม 2012.

1. Satangclub

Satangclub เป็นที่รู้จักกันดี

21 กุมภาพันธ์ 2012
    สังเกตุดูแล้วว่ากระทู้ไหนที่มีการโพส เจ้าของกระทู้นั้นจะมองไม่เห็น

เกรงว่ากระทู้จะหายไปไหน ซึ่งคนอื่นมองเห็นกระทู้เรา แต่เราไม่สามารถมองเห็น

กระทู้ผม หายไปหลายกระทู้ ในแต่ละห้อง กำลังรอการดำเนินการอยู่ครับ

ไม่ทราบว่าเกิดปัญหาอะไรขึ้น รอจะเข้ากระทู้อยู่นะครับ

ขอบพระคุณครับ

2. Neutral

Neutral ทีมผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

เรียนสมาชิกทุกท่าน

ขณะนี้ทางเว็บกำลังดำเนินการแก้ไขปัญหาดังกล่าว

3. Satangclub

Satangclub เป็นที่รู้จักกันดี

21 กุมภาพันธ์ 2012
    ขอบพระคุณ ทางเว็ปพลังจิต อีกครั้งครับ !!!