สอบถามดาวจันทร์ค่ะ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Parpear, 8 กันยายน 2017.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Parpear

Parpear สมาชิกใหม่

สืบเนื่องมาจาก เริ่มสนใจในโหราศาสตร์ แล้วเวลาไปดูดวงที่ไหน เมื่อผูกลัค เสร็จ ทุกคนจะทำนายว่า เป็นคนรักสวยงาม เจ้าระเบียบ สอบแต่งตัว เพราะ จัน กุมลัค สถิตย์ กันย์ แต่ในความจริง ทุกอย่างมันตรงข้ามกันหมดเลยค่ะ เราไม่ใช่คนประเภทนั้น เลยอยากทราบว่า อิทธิพล เกิดจากอะไร
    เพราะตั้งแต่เด็กที่เกิดมา ก็ค่อนข้างเข้าตำรา ดาวจันทร์ที่เคยอ่าน คือขนตายาว บอบบาง ชอบแต่งตัว ขี้โรค แต่เมื่อเริ่มโตขึ้นเรื่อยๆ ทุกอย่างกลับสลับกันหมดเลยค่ะ จึงอยากทราบเพื่อเป็นความรู้ เกิด 7 พค2533 15.36

ขอบคุณมากค่ะ พอดีตอนนี้ อยากเข้าคอร์ดเรียนโหราศาสตร์อย่างจริงจังแล้ว รบกวนชี้แนะด้วยนะคะ :)) ขอบพระคุณค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้